Ai code được MQL4 thì vào khai báo!

Em đang muốn anh em code giúp em 1 hệ thống trade tự động .
Hệ thống rất đơn giản :
1. MACD cắt lên signal hệ thống tự động Long theo giá đóng của candle. Khi MACD cắt xuống Signal , hệ thống tự động Close lệnh và Short lại theo giá đóng cửa của cây candle

2. Và có những lúc chiến lược của em chỉ mỗi Only Long khi MACD cắt lên hoặc Only Short khi MACD cắt xuống . Chứ ko vào cả Long cả Short như (1) .

A e suy nghĩ làm giúp em 1 cái demo thử với ạ . Cảm ơn a e

Em đang muốn anh em code giúp em 1 hệ thống trade tự động .
Hệ thống rất đơn giản :
1. MACD cắt lên signal hệ thống tự động Long theo giá đóng của candle. Khi MACD cắt xuống Signal , hệ thống tự động Close lệnh và Short lại theo giá đóng cửa của cây candle

2. Và có những lúc chiến lược của em chỉ mỗi Only Long khi MACD cắt lên hoặc Only Short khi MACD cắt xuống . Chứ ko vào cả Long cả Short như (1) .

A e suy nghĩ làm giúp em 1 cái demo thử với ạ . Cảm ơn a e

bạn dùng công cụ này để test tay trước nhé

http://traderviet.org/threads/cong-cu-de-luyen-thanh-trader-sat-thu.951/

Em muốn nhờ các Coder giúp em con EA vào lệnh bằng tay còn nó gắn cho em 2 cái SL & TP bao nhiêu pip đó thì điều chỉnh được, vì nhiều khi vào lệnh nhanh không kịp. khi đủ thời gian thì tự Trader chỉnh sửa SL $ TP, Xin Cảm ơn !

Em muốn nhờ các Coder giúp em con EA vào lệnh bằng tay còn nó gắn cho em 2 cái SL & TP bao nhiêu pip đó thì điều chỉnh được, vì nhiều khi vào lệnh nhanh không kịp. khi đủ thời gian thì tự Trader chỉnh sửa SL $ TP, Xin Cảm ơn !
cho tôi email, để tôi kiếm rồi gửi cho

Chào mọi người !
Tôi rất biết ơn nếu có bạn nào code dùm tôi con Robot theo 1 indicator tôi rất thích sử dụng.
Thông số mặc định của nó là (14,14,2,8,True) và tôi thường giao dịch chart H1.
Tôi cần sự giúp đỡ như sau:
có thể nhập lại các thông số trên mỗi khi cho Robot chạy, có thể chạy được trên các khung thời gian với khối lượng giao dịch thay đổi được.
Quy luật như sau:
Vào lệnh Buy: khi mũi tên up xuất hiện. Thoát lệnh khi mũi tên down xuất hiện.
Vào lệnh Sell: khi mũi down xuất hiện và thoát khi mũi tên up xuất hiện.

Một lần nữa rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các anh em cộng đồng TraderViet
Trân trọng.

Đính kèm

• EATA pollan vers mod 2.ex4
    15.2 KB · Xem: 38
  • EATA pollan vers mod 2.mq4
    6.6 KB · Xem: 62

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,095 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 282 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 284 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,909 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,455 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên