Bài 3: Không khó để kiếm tiền trên thị trường có xu hướng

qúa hay và quá thích. em follow topic của bác và sẽ cố gắng học theo những gì bác chỉ bảo sẽ cố gắng cập nhật chart...
Chúc bác luôn mạnh khỏe và dồi dào nhiệt huyết để giúp đỡ anh em....Cảm ơn bác Hà Trí Quyền nhiều nhiều lắm

BÁC QUYỀN HẰNG NGÀY TRADE THÌ CÓ THỂ POST CHART LÊN CHO ANH EM HỌC HỎI ĐƯỢC KO? THANKS BÁC NHIỀU

anh có thể viết tiếp 1 bài nữa nói về giao dịch theo trend khi mà ko lọt khe đc chứ anh? e muốn biết trong trường hợp đó ta nên làm thế nào

Anh Hà Trí Quyền ơi,em đánh theo ngày ạ,thế em nên xác đinh trend ở chart ngày hay tuần ạ.Cảm ơn anh,chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe,các bài viết của a rất bổ ích

Anh Hà Trí Quyền ơi,em đánh theo ngày ạ,thế em nên xác đinh trend ở chart ngày hay tuần ạ.Cảm ơn anh,chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe,các bài viết của a rất bổ ích
Đánh theo ngày nghĩa là thế nào nhỉ? Nếu mỗi ngày em chỉ xem chart được 1 lần và đánh theo chiến lược anh chia sẻ thì nên xác định xu hướng theo chart Weekly, và tìm tín hiệu vào lệnh trên chart Daily
Nếu em xác định xu hướng chart Daily và muốn đi theo xu hướng Daily thì cần có thời gian xem chart mỗi 1 giờ hay tối thiểu mỗi 4 giờ khi giá rơi vào vùng điều chỉnh của xu hướng Daily để tìm tín hiệu vào lệnh

Đánh theo ngày nghĩa là thế nào nhỉ? Nếu mỗi ngày em chỉ xem chart được 1 lần và đánh theo chiến lược anh chia sẻ thì nên xác định xu hướng theo chart Weekly, và tìm tín hiệu vào lệnh trên chart Daily
Nếu em xác định xu hướng chart Daily và muốn đi theo xu hướng Daily thì cần có thời gian xem chart mỗi 1 giờ hay tối thiểu mỗi 4 giờ khi giá rơi vào vùng điều chỉnh của xu hướng Daily để tìm tín hiệu vào lệnh
ý em là các lệnh em cắt ở trong ngày ấy ạ,ko để qua đêm anh ạ . thì em lên dùng chart nào để xác định xu hướng ạ. e xác định chỉ được mất khoảng 30-40 pips thôi ạ. Cảm ơn anh ạ

vâng ạ,em đánh theo h1,nhưng ý em hỏi là mình vẽ đường xu hướng nên dùng chart nào ấy ạ.xin lỗi a vì nói ko rõ ý ạ
Đánh theo H1 thì vẽ theo H1 chứ. Tuy nhiên cũng xác định luôn xu hướng của H4 và Daily. xu hướng H1 mà thuận với H4 thì tuyệt, nếu k thuận thì nên cẩn trọng.

bài viết của bạn hay quá. mình thấy rằng nếu áp dụng Fibo để xác định Price clusters khi sóng hồi về các vùng điều chỉnh. sau đó vào các TF nhỏ hơn để xác định điểm vào thì có vẻ rất có triển vọng đấy nhỉ. hi hi

bài viết của bạn hay quá. mình thấy rằng nếu áp dụng Fibo để xác định Price clusters khi sóng hồi về các vùng điều chỉnh. sau đó vào các TF nhỏ hơn để xác định điểm vào thì có vẻ rất có triển vọng đấy nhỉ. hi hi
Yes, nếu vũ khí của bạn sử dụng để chiến với thị trường là Fibo thì cứ áp dụng theo thôi ạ!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên