?

Qua những bài viết của Hà Trí Quyền, bạn đã áp dụng được vào thực tế trading của bạn chưa?

1. Rồi, tôi thấy rất hiệu quả

88 phiếu
    80.7%
  2. Rồi, tôi thấy không hiệu quả

3 phiếu
    2.8%
  3. Chưa, tôi chưa hiểu và chưa áp dụng được

18 phiếu
    16.5%
  1. CAMMY

CAMMY

Cảm ơn Bac Hà Trí Quyền. Bài học bổ ích.

Hà Trí Quyền thích bài này.
  2. Xuân bình

Xuân bình

Cám ơn bạn, từ trước đến giờ mình toàn bị mông lung về Trend, mong bạn có thể chia sẻ những kiến thức khác

Grace thích bài này.
  3. Hà Trí Quyền

Hà Trí Quyền

Bạn cần chia sẻ về kiến thức nào? Nếu là pp giao dịch thì pp giao dịch của mình là giao dịch theo xu hướng đã chia sẻ rất kĩ trong 4 bài viết. Bên cạnh pp giao dịch tốt bạn cần có những kĩ năng tốt như quản lí vốn, kiểm soát tâm lí,... những kĩ năng này đc các thành viên khác chia sẻ rất nhiều trên traderviet. Bạn có thể tìm đọc và nên đọc

Do Minh, Rubys and Grace like this.
  4. leductho

leductho

E đang học PP đánh theo xu hướng thì đọc được bài của bác như tìm được nguồn nước trên sa mạc. Thank bác rất nhiều. Chúc bác và gia đình luôn vui khỏe!!

5. Mr Trung

Mr Trung

Cảm ơn những bài viết hay của Quyền.
    Mình có 1 câu hỏi mong được bạn giải đáp và giới thiệu cho mình 1 số ví dụ minh họa: trong 1 thị trường có xu hướng, khi giá đã lọt về vùng điều chỉnh và tạo range ( thị trường đi sideway trong TF nhỏ hơn ) thì dấu hiệu nào để ta xác định xu hướng sẽ tiếp diễn hoặc đảo chiều?
    Xin cảm ơn bạn!

6. Hà Trí Quyền

Hà Trí Quyền

Bằng mọi giá ở TF nhỏ hơn bạn cần nhìn thấy nó tồn tại dưới dạng một xu hướng, lúc đấy bạn mới tìm được điểm đảo chiều của xu hướng trên TF nhỏ. Nếu không nhìn được một xu hướng, và như bạn nói là sideway thì mình sẽ không tham gia kèo đó. Chờ đợi một cơ hội khác rõ ràng hơn.

leductho thích bài này.
  7. Mr Trung

Mr Trung

Cảm ơn Quyền!

8. QUYENNGUYEN

QUYENNGUYEN

Bài viết hay, cảm ơn tác giả có tâm, mình mới nên đang học hỏi, khi nào áp dụng có kết quả, mình sẽ chia sẻ hiệu quả sau... cảm ơn tác giả nhiều!
    Cho mình hỏi tý, tác giả đã áp dụng vào lệnh theo xu hướng chưa và có hiệu quả bao nhiêu %. Thanks!

9. Hà Trí Quyền

Hà Trí Quyền

Cảm ơn Bác. Trò chơi tiền bạc Forex này không dành cho tất cả mọi người và Phương pháp giao dịch này cũng không phải phù hợp với tất cả mọi người. Nếu thấy hay, Bác hãy áp dụng để có thể tìm ra câu trả lời cho riêng mình.
    Chúc Bác thành công!

minh mon men thích bài này.
  10. trantuanblu

trantuanblu

Chủ thớt lập 1 room skype đi, tập hợp 500 ae giao dịch theo hệ thống này, học phải đi đôi với hành. Sau một thời gian nếu thấy ổn định có thể lập 1 quỹ để ae góp tiền đầu tư, hoặc có thể bán tín hiệu trên mq5 cũng được đấy :)

11. annguyen0207

annguyen0207

Cảm ơn bạn nhiều lắm, mình rất thích những bài viết của bạn, đơn giản, dễ hiểu và rất hữu ích :)

12. Hà thịnh

Hà thịnh

Cám ơn bạn đã chia sẻ