Bảng điều khiển

Bảng điều khiển

Bảng điều khiển

Ngô Ngọc Hữu

Active Member
49
42
Có bác nào nghiên cứu cái này không vậy?

Đính kèm

• Dashboard - Direction V6auto.ex4
    132.6 KB · Xem: 16
  • Dash Fibo V1.ex4
    299.7 KB · Xem: 15

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chóng cả mặt

Tác dụng làm gì vậy bác? Cho vài dòng giới thiệu với

cái này mình có biết, là hàng của lão forexpinbar trên forexfactory (đây là 1 mem khá có tiếng, thuộc top 1%): https://www.forexfactory.com/forexpinbar

còn cái topic trên mà bạn đưa link là về 1 pp gọi là set and forget của forexpinbar nghĩ ra, đại khái cách dùng là bạn tải 2 file kia về, rồi cài làm indicator của máy

cái đầu là bảng theo dõi các cặp tiền chính, trông như thế này
awww_forexfactory_com_attachment_php_f7038a06984d104ee0473996ddf1ea6b._.png

cái thứ 2 là tín hiệu vào lệnh, cứ mỗi thứ 2 đầu tuần, trước khi phiên london bắt đầu, khoảng 2-3h chiều bên mình, bạn bật cái thứ 2 lên, sẽ có vài cái tín hiệu, đại khái trông như thế này
awww_forexfactory_com_attachment_php_e33ed2624038369a1414db3e6912a266._.png

công việc của bạn là vào lệnh như trên hình, tp và sl có thể xài theo tác giả lần lượt là 500 pip và 200 pip, và bạn cần đóng tất cả các lệnh này 10 phút trước khi phiên Mỹ đóng cửa (khoảng 4, 5h sáng bên mình)

đại khái vậy, mình chưa test bao giờ nhưng thấy trên forexfactory anh em bàn bạc khá sôi nổi với hơn 100 page rồi nên chắc cũng không đến nỗi nào, bạn thử xem.

Chỉnh sửa lần cuối:
cái này mình có biết, là hàng của lão forexpinbar trên forexfactory (đây là 1 mem khá có tiếng, thuộc top 1%): https://www.forexfactory.com/forexpinbar

còn cái topic trên mà bạn đưa link là về 1 pp gọi là set and forget của forexpinbar nghĩ ra, đại khái cách dùng là bạn tải 2 file kia về, rồi cài làm indicator của máy

cái đầu là bảng theo dõi các cặp tiền chính, trông như thế này
View attachment 11047

cái thứ 2 là tín hiệu vào lệnh, cứ mỗi thứ 2 đầu tuần, trước khi phiên london bắt đầu, khoảng 2-3h chiều bên mình, bạn bật cái thứ 2 lên, sẽ có vài cái tín hiệu, đại khái trông như thế này
View attachment 11048

công việc của bạn là vào lệnh như trên hình, tp và sl có thể xài theo tác giả lần lượt là 500 pip và 200 pip, và bạn cần đóng tất cả các lệnh này 10 phút trước khi phiên Mỹ đóng cửa (khoảng 4, 5h sáng bên mình)

đại khái vậy, mình chưa test bao giờ nhưng thấy trên forexfactory thấy anh em bàn bạc khá sôi nổi với hơn 100 page rồi nên chắc cũng không đến nỗi nào, bạn thử xem.
vâng, cảm ơn bạn nhiều

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 731 Xem / 36 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 190 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 370 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,740 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,336 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên