Bầu cua tôm cá và Forex.

Bầu cua tôm cá và Forex.

Bầu cua tôm cá và Forex.

HungerTrader

Active Member
865
2,382
Hello các bạn,

Nhỏ giờ tôi có biết bầu cua nhưng rất ít chơi vì cho rằng nó chỉ là hên xui may rủi, ko đáng chơi. Hôm qua thằng nhóc con rủ thêm mấy đứa bạn nhóc hàng xóm của nó sang rồi rủ tôi chơi bầu cua. Mấy lần trước tôi chơi kiểu gấp thếp với chúng nó thì toàn thua. Chơi kiểu lần này thua thì lần sau double lên.

Hôm qua tôi đổi chiến thuật. Với niềm tin là xác xuất xuất hiện của các mặt là tương đương nhau nên tôi bắt đầu (vd) đặt của Bầu 1k, nếu sai thì vẫn Bầu 1k, nếu sai thì vẫn Bầu 2k rồi 4k, 7k,...
tất cả chỉ tập trung vào cửa mà tôi đang thua với hy vọng xác xuất đều ngẫu nhiên sẽ làm cho nó xuất hiện.

Cách cũ là thua thì double nhưng lại đặt vào cửa khác. Cách này rõ ràng chỉ có niềm tin là ko lẽ mình đen hoài. Rõ ràng dây đen này có thể dài hơn sự mất cân đối tạm thời của các mặt bầu cua.

Kết quả là tôi thắng ngon.

Nhờ vậy hôm nay tôi mới nghĩ ra 1 cách: vd các bạn trade 1 tk 1k usd đi thì các bạn nên lập thêm 1 tk nhỏ cỡ 100u nữa. TK chính chỉ vào lệnh khi tk phụ thua 2-3 trade liên tiếp trên cùng 1 cặp với cùng 1 hướng. Cụ thể là nếu bạn sell 0.01 EU 2 lần liên tiếp rồi mà thua thì chuẩn bị sell lần thứ 3 bằng tk chính. Tất nhiên là tất cả các entry đều phải theo system của các bạn đang dùng.

Cách này còn có 1 ưu điểm nữa là triệt tiêu lòng tham vào lệnh của các bạn. VD như khi chờ 2 ngày rồi mà ko có kèo nào làm ngứa ngáy chân tay thì lấy tk phụ ra vào 0.01, Bạn thử đi sẽ thấy cảm giác thèm lệnh hầu như mất ngay để chuẩn bị cho 1 kèo ngon thật sự.

Hết.

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
kích cỡ nến đen-trắng khác nhau , nếu gấp thếp kiểu này đôi khi thua nhiều ăn ít và ngược lại
chưa kể đôi khi nó bệt 6-7 phát thì nhìn lượng tiền lên mà phát hoảng
nói chung tính bất ổn của pp này rất cao , nếu ko thêm 1 số điều kiện để bổ sung :D
người có nhiều kinh nghiệm sẽ dùng được pp này trên 1 số giai đoạn nhất định của thị trường :D

Hello các bạn,

Nhỏ giờ tôi có biết bầu cua nhưng rất ít chơi vì cho rằng nó chỉ là hên xui may rủi, ko đáng chơi. Hôm qua thằng nhóc con rủ thêm mấy đứa bạn nhóc hàng xóm của nó sang rồi rủ tôi chơi bầu cua. Mấy lần trước tôi chơi kiểu gấp thếp với chúng nó thì toàn thua. Chơi kiểu lần này thua thì lần sau double lên.

Hôm qua tôi đổi chiến thuật. Với niềm tin là xác xuất xuất hiện của các mặt là tương đương nhau nên tôi bắt đầu (vd) đặt của Bầu 1k, nếu sai thì vẫn Bầu 1k, nếu sai thì vẫn Bầu 2k rồi 4k, 7k,...
tất cả chỉ tập trung vào cửa mà tôi đang thua với hy vọng xác xuất đều ngẫu nhiên sẽ làm cho nó xuất hiện.

Cách cũ là thua thì double nhưng lại đặt vào cửa khác. Cách này rõ ràng chỉ có niềm tin là ko lẽ mình đen hoài. Rõ ràng dây đen này có thể dài hơn sự mất cân đối tạm thời của các mặt bầu cua.

Kết quả là tôi thắng ngon.

Nhờ vậy hôm nay tôi mới nghĩ ra 1 cách: vd các bạn trade 1 tk 1k usd đi thì các bạn nên lập thêm 1 tk nhỏ cỡ 100u nữa. TK chính
chỉ vào lệnh khi tk phụ thua 2-3 trade liên tiếp trên cùng 1 cặp với cùng 1 hướng. Cụ thể là nếu bạn sell 0.01 EU 2 lần liên tiếp rồi mà thua thì chuẩn bị sell lần thứ 3 bằng tk chính. Tất nhiên là tất cả các entry đều phải theo system của các bạn đang dùng.

Cách này còn có 1 ưu điểm nữa là triệt tiêu lòng tham vào lệnh của các bạn. VD như khi chờ 2 ngày rồi mà ko có kèo nào làm ngứa ngáy chân tay thì lấy tk phụ ra vào 0.01, Bạn thử đi sẽ thấy cảm giác thèm lệnh hầu như mất ngay để chuẩn bị cho 1 kèo ngon thật sự.

Hết.
Bầu cua bịp không tang

Bầu cua bịp không tang có nghĩa là mình đến sân chơi của người ta mình không mang bất kỳ dụng cụ thiết bị: quân hột, đĩa sóc, thau sóc theo mà tất cả là của người ta đang chơi sẵn. Bạn sẽ thắng cuộc chơi mà không ai biết.
[Broken External Image]:[URL]http://cho5giay.vn/uploads/images/bau-cua-bip-khong-tang-1.jpg[/URL]
Cách chơi bầu cua bịp không tang: Mình đến mình chỉ cần chạm vào hột là thiết bị sẽ báo rung từng nhịp cho mỗi mặt chuẩn xác để mình đặt. Chơi mình thắng do đoán trúng mặt ra bầu hay cua, hay tôm, cá, nai, gà. Mình thắng bao nhiêu tiền thì cũng không để lại dấu vết tang tích gì hết, cực kỳ an toàn. Tất cả là nhờ vào bộ thiết bị bầu Cua của công ty công nghệ cao IT Phú Quý đã nghiên cứu và cung cấp thị trường 10 năm nay.
[Broken External Image]:[URL]http://cho5giay.vn/uploads/images/bau-cua-bip-khong-tang-4.jpg[/URL]
Tại sao bầu của bịp không tang nó lại an toàn: Dụng cụ bầu cua bịp không tang bao gồm một thanh rung nhỏ, gọn nhẹ mà bạn có thể cất giấu bất kỳ ở đâu trong cơ thể. Tiếng rung của nó không phát ra âm thanh giúp cho nguowif chơi xung quanh không phát hiện ra. Một chấm bụi siêu nhỏ mà mắt thường không thấy được mà khi bạn chạm vào mặt của hột lắc nó sẽ báo hiệu cho bạn mà mặt bạn đã chọn nó. Điều này sẽ giúp bạn chọn Bầu hay cua, nai, cá, gà, tôm một cách chính xác 100%. Thắng lớn sẽ về bạn, xuân nay vui lớn là nhờ bộ dụng cụ này nhé bạn. Đặc biệt thanh báo rung cách xa 7m vẫn bắt tín hiệu để cho bạn biết. Bạn chần chừ gì nữa hãy mua ngay ở công ty chúng tôi:
[Broken External Image]:[URL]http://cho5giay.vn/uploads/images/bau-cua-bip-khong-tang-2.jpg[/URL]
1. Với kinh nghiệm 10 năm đủ để công ty chúng tôi cho ra sản phẩm ưu việt nhất thị trường. Hiện tại chúng tôi đã phân phối qua Trung Quốc, Thái Lan và Campuchia.
2. Cho kiểm tra sản phẩm và hướng dẫn tận tình sử dụng khi mua
3. Bảo hành sản phẩm 3 năm. Đây là sản phẩm chất lượng và uy tính.
4. Khách hàng tỉnh chúng tôi giao hàng tận nơi, cho kiểm tra hàng trước và nhận tiền sau. Không nhận cọc.
5. Nhân viên nhiệt tình, lịch sự, tư vấn 24/7 hết tất cả các tình huống và câu hỏi xẩy ra ngoài ý muốn để bạn chơi an toàn 100%
6. Triết lý kinh doanh của công ty: "CHẤT LƯƠNG - NIỀM TIN - PHÚ QUÝ"
TẾT NAY TRÚNG LỚN HÃY ĐẾN NGAY PHÚ QUÝ
GỌI NGAY
0922 12 5678 - 090 18 56555
CÔNG TY CÔNG NGHỆ CAO IT PHÚ QUÝ

Trụ sở: 20 Đinh Bộ Lĩnh, phường 26, quận Bình Thạnh
CN Đà Nẵng: 370 Nguyễn Tri Phương, P. Hòa Thuận Tây, Q. Hải Châu, Tp Đà Nẵng
CN Hà Nội: 200 Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
ĐT: 0922125678 - 0901856555
Thông tin chi tiết tại: http://bau-cua-bip-khong-tang.business.site

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên