Bị lừa gạt bởi Broker Binary Options - quyền chọn nhị phân, một khách hàng đã tự sát

Bị lừa gạt bởi Broker Binary Options - quyền chọn nhị phân, một khách hàng đã tự sát

em thấy nghề nào cũng vậy thôi có thành có bại. Đầu tư và kinh doanh thì rủi ro cao hơn. Thành công tí thì la om xòm, bại thì lặn mất tiêu.
Kinh doanh bèo bèo mỗi ngày cũng có 200 doanh nghiệp phá sản, huống hồ forex
Lợi nhuận cao thì rủi ro nhiều, ai chơi forex nên mua thêm durex để bảo vệ mình :D, còn ai đầu cơ đầu tư forex thì phải chấp nhận rủi ro. Em thấy sao nói vậy à, mặc dù ngày ngày vẫn "chốt lời" đều mấy lệnh âm :cool:

TT forex ở Vn hiện nay hầu như thoái trào.Các đàn anh,đàn chị ngày nào giờ hầu như thua sạch túi và đả chuyển sang nghề khác,số ít còn lại vẫn trụ được và tiếp tục theo đuổi nhưng đa phần chỉ còn chơi demo,dạy học hoặc mini 0,0x lot....Hiện tại chiếm phần đông chỉ là các bạn sinh viên mới-Những chú cừu non tơ chưa từng trải nhiều nhưng có giấc mộng lớn lao,là tìm thấy một cánh đồng bao la của riêng mình-Một cánh đồng đầy hoa,cỏ xanh và nắng ấm....Nhưng không may những cánh đồng như vậy thường chỉ có trong những câu chuyện cổ tích...
Lại một con gà về trading phán, rất nhiều người thành công nhờ trading nhé, ở VN.

Nói chung giao dịch đừng dính tới nợ nần là được ...... thiện tai ..... thiện tai.....

TT forex ở Vn hiện nay hầu như thoái trào.Các đàn anh,đàn chị ngày nào giờ hầu như thua sạch túi và đả chuyển sang nghề khác,số ít còn lại vẫn trụ được và tiếp tục theo đuổi nhưng đa phần chỉ còn chơi demo,dạy học hoặc mini 0,0x lot....Hiện tại chiếm phần đông chỉ là các bạn sinh viên mới-Những chú cừu non tơ chưa từng trải nhiều nhưng có giấc mộng lớn lao,là tìm thấy một cánh đồng bao la của riêng mình-Một cánh đồng đầy hoa,cỏ xanh và nắng ấm....Nhưng không may những cánh đồng như vậy thường chỉ có trong những câu chuyện cổ tích...
Bác này chắc kiểu cay cú thị trường đến mức không chịu nổi nữa rồi. Tâm lý kiểu ai đi trước đi sau gì cũng không ăn đc, bố không ăn được thì đừng có mơ mà ăn được. Khai thác cái tồi tàn, tiêu cực của thị trường để xoa dịu cơn đau của mình. Đáng thương nhỉ. Thấy cảnh của bác chắc e chuyển qua chạy Grab chơi lô cho khỏe nhợ.

............................Thấy cảnh của bác chắc e chuyển qua chạy Grab chơi lô cho khỏe nhợ.
Chẳng có ai từng trải đủ lâu trên tt này lại dùng lời đường mật nhằm lôi kéo người mới nào vào cuộc chơi này cả,dù cố tình hay vô ý.Không cùng level khó hiểu ý nhau lắm bạn ơi!.

Đề nghị bác @Duonghuy xoá và cấm những bài viết hay chủ đề có liên quan đến Binary Option. :mad:
sao lại xóa hở bác, lên bài để còn cảnh báo nhiều con cừu non khác đang mải mê bị cạo lông. Hôm thứ 7 rồi mình nghe 1 thằng nhóc cứ bô bô luôn miệng "đầu tư", "xem đèn cày" và còn biểu diễn cho tui bạn coi vào lệnh thế này nè...vào thứ 7 và chốt lệnh thế này nè, thi tui biết rằng thằng nhóc đang bị dắt mũi bởi nhị phân. Phải lên bài để cừu còn biết tránh xa máy cạo lông chứ

Không phải tăng volume mà ý mình là tăng vị thế bạn nhé.Tăng volume tức là mở rộng cái quán ban đầu đó ra lớn hơn,còn tăng vị thế là mở thêm nhiều cái quán mới ở những vị trí ''thích hợp'' khác....
ý bác là chơi nhiều sàn đúng ko

Tài khoản tớ ngày nào cũng là take profit ..........cho thằng khác.:(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,033 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 330 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,354 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên