Các cao thủ tìm indicator MACD

dinhkhanhnguyendk

Active Member
31
4
Hiện giờ em muốn tìm indicator tìm ra phân kỳ của MACD histogram mà chưa tìm dc bản nào code tử tế.Em có tìm dc 1 bản trên TraderViet này mà cho nhiều tín hiệu lỗi quá,lúc thì signal rõ ràng thì k thông báo,lúc thì MACD đưa tín hiệu nhiễu khi chưa qua mức 0 mà đã báo là có phân kỳ . Bác nào biết indi MACD phân kì ổn chỉ em với,phải mua bản mất phí cũng dc ạ

Đính kèm

110.2 KB · Xem: 7
    112.1 KB · Xem: 2
    104.1 KB · Xem: 3
    110.2 KB · Xem: 5
    118.9 KB · Xem: 6
    101.3 KB · Xem: 4

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
Chỉnh sửa lần cuối:
Hiện giờ em muốn tìm indicator tìm ra phân kỳ của MACD histogram mà chưa tìm dc bản nào code tử tế.Em có tìm dc 1 bản trên TraderViet này mà cho nhiều tín hiệu lỗi quá,lúc thì signal rõ ràng thì k thông báo,lúc thì MACD đưa tín hiệu nhiễu khi chưa qua mức 0 mà đã báo là có phân kỳ . Bác nào biết indi MACD phân kì ổn chỉ em với,phải mua bản mất phí cũng dc ạ
Bạn dùng cái này xem thử

Đính kèm

• average MACD - mtf & alerts+divergence.ex4
    173.3 KB · Xem: 104
theo link này tải về là có đủ cái bạn cần cho MACD đấy: https://www.mql5.com/en/market/product/4720

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,390 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,052 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 147 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên