Cần tìm volume indicator!

hoangmylan

Active Member
192
360
Làm phiền các bạn cùng ACE trên diễn đàn!
Mình đang tìm indicator volume dạng watermark giống volume trên biểu đồ trang tradingview,có dạng như hình bên dưới.Giao dịch trên mt4 mà phải lên trang web phân tích.Rõ khổ!
Ai có hoặc biết chỉ giúp mình với.Cám ơn nhiều!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Cách gì thế bạn chia sẻ coi
Mình không biết diễn giải thế nào cho dễ hiểu,bởi mình mù tịch về máy tính và lĩnh vực công nghệ liên quan.Mình sẽ nói rõ những gì mình đả làm nhưng không biết có hiệu quả với bạn hay không thì mình không chắc chắn.
Cách thực hiện theo trình tự sau:
Sau khi đả set up đầy đủ dữ liệu giá và volume như thông thường,right click -> save as template (name= Abc)-> (2)open setup program -> MQL4 -> template(Abc) ->open with notepad ->(3) cut indicator -> paste in main window.End!
Note: Indicator start by "</indicator"
end by "indicator/>"
Main window start: "</window" and end: "window/>"
Chúc các bạn đầu tư hiệu quả.Mình tạm biệt mọi người tại đây nhé.Xin cám ơn!

Mình không biết diễn giải thế nào cho dễ hiểu,bởi mình mù tịch về máy tính và lĩnh vực công nghệ liên quan.Mình sẽ nói rõ những gì mình đả làm nhưng không biết có hiệu quả với bạn hay không thì mình không chắc chắn.
Cách thực hiện theo trình tự sau:
Sau khi đả set up đầy đủ dữ liệu giá và volume như thông thường,right click -> save as template (name= Abc)-> (2)open setup program -> MQL4 -> template(Abc) ->open with notepad ->(3) cut indicator -> paste in main window.End!
Note: Indicator start by "</indicator"
end by "indicator/>"
Main window start: "</window" and end: "window/>"
Chúc các bạn đầu tư hiệu quả.Mình tạm biệt mọi người tại đây nhé.Xin cám ơn!
bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn đc ko,cái phần set up dữ liệu giá ấy, mình cám ơn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 375 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,455 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,084 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 282 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên