Cần tool hoặc indicator đặt 2 lệnh chờ buy/ sell cùng lúc

boylogat

Member
24
10
như tiêu đề, e cần tìm 1 indicator hoặc tool có chức năng là chỉ cần bấm 1 nút là có thể thực hiện đồng thời cùng lúc 2 lênh chờ buy/sell, có tp/sl luôn. ai có e xin hậu tạ nhiều ạ.

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Bạn cho mình hỏi 2 lệnh chờ buy/sell ý bạn là loại lệnh stop order hay limit order?

Bạn cho mình hỏi 2 lệnh chờ buy/sell ý bạn là loại lệnh stop order hay limit order?
ý mình là khi thị trường có xu hướng tăng thì mình sẽ nhấn nút đặt lệnh buy_stop và sell_limit cùng 1 thời điểm. ngược lai, khi thị trường giảm mình sẽ đặt lệnh sell_stop và buy_limit cùng 1 thời điểm. vậy tool này sẽ có 2 nút là buy_stop_sell_limit và sell_stop_buy_limit. tùy vào xu hướng của thị trường mà mình sẽ sử dụng 1 trong 2 nút này và nó sẽ đặt sẵn sl/tp, giá trị pip do mình tự đặt. xin hỏi có tool nào như vậy ko hoăc có ai code được ko e xin trả phí ạ.

ý mình là khi thị trường có xu hướng tăng thì mình sẽ nhấn nút đặt lệnh buy_stop và sell_limit cùng 1 thời điểm. ngược lai, khi thị trường giảm mình sẽ đặt lệnh sell_stop và buy_limit cùng 1 thời điểm. vậy tool này sẽ có 2 nút là buy_stop_sell_limit và sell_stop_buy_limit. tùy vào xu hướng của thị trường mà mình sẽ sử dụng 1 trong 2 nút này và nó sẽ đặt sẵn sl/tp, giá trị pip do mình tự đặt. xin hỏi có tool nào như vậy ko hoăc có ai code được ko e xin trả phí ạ.
Tặng bạn EA vừa code xong.

Đính kèm

• EA ClickBUYSELL.ex4
    13 KB · Xem: 277
có EA đặt lệnh buy sell cùng 1 lúc ngay giá hiện tại mà không phải lệnh chờ kg ạ. mà set được sl và tp

thử cái này nhé

Đính kèm

• EA_Hen gio_Danh Tin cho xauusd.zip
    25.8 KB · Xem: 16
  • EA_Hen gio_Danh Tin cho xauusd.zip
    25.8 KB · Xem: 11
  • EA_Hen gio_Danh Tin cho xauusd.mq4
    12.7 KB · Xem: 17
  • EA_Hen gio_Danh Tin cho xauusd.ex4
    23.6 KB · Xem: 12

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên