[Chia sẻ sách] The Big Trade - Peter Phạm

Tui nè

Active Member
749
1,118
Sách ebook chỉ dành cho các anh em không đủ điều kiện mua sách giấy. Nếu được, anh em hãy mua sách giấy để ủng hộ tác giả và ủng hộ nhà xuất bản nhé

Nhân tiện hôm trước có bạn nào đó trên TDV có hỏi cuốn này mà bản tiếng Anh, ai có thì chia sẻ nhé, mình chỉ có bản tiếng Việt thôi.

Cũng tình cờ hôm trước có người bạn nói là đang đọc sách về trading, mình hỏi thì được biết là The Big Trade, tiếng Việt được dịch là Giao dịch lớn của Peter Pham.

Mình cũng search thử thì thấy trên Tiki xem thử vài trang thấy hay giá bán 74k + ship 10k nữa, cũng ngon mình order lun. Để tết có đi đâu cũng cầm cuốn sách đọc như người ta cho có vẻ trí không ngủ.

Rồi mình hỏi các bạn khác xem có ai tìm được file mềm không, thì có người gửi mình link xem online, mình cặm cụi copy từng chương về và chuyển thể thành file PDF, giờ có cái chia sẻ cho anh em đọc trong dịp tết lấy hên đầu năm có big trade thì sẽ có big big profit nhé.

Chúc các bạn giao dịch vui vẻ và thành công.

Đính kèm

• TheBigTrade.pdf
    3.4 MB · Xem: 6,479

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
quyển big trade - giao dịch lớn này của alpha book mua bản quyền và xuất bản nhé, khá hay, ae nếu đọc ebook nhức mắt quá thì có thể mua sách giấy về đọc, có 130k thì phải, mua đúng nhà sách thì đc giảm còn 100k :p
ủng hộ tác giả gốc Việt nhé ae :p

quyển big trade - giao dịch lớn này của alpha book mua bản quyền và xuất bản nhé, khá hay, ae nếu đọc ebook nhức mắt quá thì có thể mua sách giấy về đọc, có 130k thì phải, mua đúng nhà sách thì đc giảm còn 100k :p
ủng hộ tác giả gốc Việt nhé ae :p

Mua trên này có 74k + 10k ship nè:

không biết có ai biết ở đâu bán 1 số sách (bản cứng hoặc mền) của KYTHI LIEN và VAN K.THARP bằng tiếng việt không. Mình tìm mà toàn sách với ebook tiếng anh nên chịu chết (dịch google thì đọc 1 lúc chả hiểu gì).
Bro nào có thông tin gì thì chia sẽ giúp nhé
thanks

quyển này tác giả chia sẻ cách phân tích của mình, tập trung vào yếu tố giá cả và khối lượng giao dịch, trong sách này có khái niệm " khoảng mở cửa " rất hay

thanks pac Huy , chu thot , thanks pac Peter.Pham .
cac pac dang save a lot of accounts by this action.
always waiting for next posts of you.
god bless you.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 47 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên