Chia sẻ tài liệu Offline TraderViet - ThinkMarkets Hà Nội ngày 27/05

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,509
153,847
Theo yêu cầu của anh em xa gần, TraderVietThinkMarkets xin phép gửi toàn bộ tài liệu thuyết trình trong buổi Offline kỳ vừa rồi cho anh em trong file đính kèm bên dưới. Anh em nhớ đăng nhập trước khi download nhé (vì không đăng nhập thì không download được). Tiện tay bấm like bài viết 1 cái luôn nhé.

Trong tài liệu này sẽ có các phần như sau:
  • Giới thiệu về ThinkMarkets - Thông tin về ThinkMarkets, các ưu điểm, các loại tài khoản, các chính sách tốt cho IB và phần mềm độc quyền ThinkTrader
Người thuyết trình : Anh Tony - Country Manager của ThinMarkets tại Việt Nam​
  • Lý thuyết và ứng dụng mô hình sóng trong sóng - Cách sử dụng backtest đa khung thời gian
Người thuyết trình : Trường Nguyễn - Training Manager của ThinkMarkets​
  • Mô hình phân tích kỹ thuật Phật Bay
Người thuyết trình : Dương Huy - Admin TraderViet​

Tất cả các slide đều đã được gộp thành 1 file cho anh em tiện download.

Happy and safe trading !!!

Đính kèm

• Offline Ha Noi_ TraderViet_ThinkMarkets.pdf
    2.7 MB · Xem: 4,114

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Cảm ơn ad DuongHuy và ThinkMarket đã tổ chức buổi offline thật sự bổ ích cho ae Hà nội, đặc biệt với những người mới tham gia thị trường như mình :)

• Like
Reactions: toi
Thêm 1 chiêu hay để chiến đấu com trùm boss (market) không bao giờ chết..thanks

Hic.E vào giờ G lại không đi được. Bác cho e xin cái công cụ backtest 3 khung thồ gian kia với. Nếu không thì nó bán ở đâu ạ?

slide hoành tráng thật, thinhmarkets đầu tư đấy, cảm ơn nhà tài trợ nhiều nhé, mặc dù em ko đi :D

anh dươnghuy ơi. nếu 1nguoi mới chơi . thì nên chơi sàn nào hả anh . và khi nào off a có thể cho e tham ra được không ạ

Theo yêu cầu của anh em xa gần, TraderViet và ThinkMarkets xin phép gửi toàn bộ tài liệu thuyết trình trong buổi Offline kỳ vừa rồi cho anh em trong file đính kèm bên dưới. Anh em nhớ đăng nhập trước khi download nhé (vì không đăng nhập thì không download được). Tiện tay bấm like bài viết 1 cái luôn nhé.

Trong tài liệu này sẽ có các phần như sau:
  • Giới thiệu về ThinkMarkets - Thông tin về ThinkMarkets, các ưu điểm, các loại tài khoản, các chính sách tốt cho IB và phần mềm độc quyền ThinkTrader
Người thuyết trình : Anh Tony - Country Manager của ThinMarkets tại Việt Nam​
  • Lý thuyết và ứng dụng mô hình sóng trong sóng - Cách sử dụng backtest đa khung thời gian
Người thuyết trình : Trường Nguyễn - Training Manager của ThinkMarkets​
  • Mô hình phân tích kỹ thuật Phật Bay
Người thuyết trình : Dương Huy - Admin TraderViet​

Tất cả các slide đều đã được gộp thành 1 file cho anh em tiện download.

Happy and safe trading !!!
cảm ơn nhé ảnh

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 916 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,888 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,682 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 183 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,510 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên