có ai tò mò muốn biết bác admin diễn đàn này đang chơi sàn nào không?

sonpham

Active Member
53
74
phan-tich-gia-vang-TraderViet-1-jpg.14069

dựa vào cái hình này mình khẳng định đây là sàn forex.com nhé bác nào muốn theo admin thì chọn nhé vì bác huy đã chọn chắc là ok rồi. lưu ý: mình không phải IB quảng cáo cho sàn này nhé. vì mình cũng tò mò lúc đầu như các bạn thôi vì mình thấy nhiều anh em hỏi nhưng bác huy không trả lời đang chơi sàn nào bao giờ.

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Trật lất rồi bác ơi. Với lại cái máy tính để viết phân tích thì cái chart là của cái tài khoản đã... cháy rồi. Chứ cái máy trade nó lại là cái máy khác bác ơi

bác nói vậy càng khẳng định mình đoán là chính xác nhé vì không ai đang dùng chart này để phân tích bài post lên diễn đàn xong sau đó lại mở cái chart của sàn khác để trade cả. khakha

mới vào hay không người trong cuộc mới biết. nhiều khi vào nghề nhiều năm chưa chắc đã ngon. chỉ toàn lý thuyết suông. không cần biết ai nói gì chỉ cần biết mình giao dịch như thế nào là đủ rồi. bác nào tin admin có phải chơi sàn forex.com hay không thì tùy kha kha.

mới vào hay không người trong cuộc mới biết. nhiều khi vào nghề nhiều năm chưa chắc đã ngon. chỉ toàn lý thuyết suông. không cần biết ai nói gì chỉ cần biết mình giao dịch như thế nào là đủ rồi. bác nào tin admin có phải chơi sàn forex.com hay không thì tùy kha kha.
Sàn này có vấn đề gì không bạn?

Chỉnh sửa lần cuối:
bác nói vậy càng khẳng định mình đoán là chính xác nhé vì không ai đang dùng chart này để phân tích bài post lên diễn đàn xong sau đó lại mở cái chart của sàn khác để trade cả. khakha
Cái lap mở chart phân tích để đưa lên diễn đàn thì phải mở thêm cả đống trang tin nữa, nên nó khá chậm. Còn cái lap để trade thì không mở gì trên đó hết bác.

nếu bác khẳng định là em sai thì chi bằng bác công khai cho rồi kha kha.

Chuẩn "nhiều khi vào nghề nhiều năm chưa chắc đã ngon". Cái em muốn nói là cái cách "khẳng định và đoán là chính xác" của bác cho thấy bác là ai thôi ;)

Mấy chú mới vào nghề thường lon ton đi tìm chén thánh, sau 1 thời gian vỡ mật may ra còn chén cháo mà húp.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 291 Xem / 29 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 382 Xem / 8 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 133 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,379 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên