Có nên tổ chức offline trực tiếp dành cho Trader ?

TrầnThTh

Active Member
38
11
Chuyện là em đang tham khảo mô hình tổ chức trade trực tiếp dành cho các trader đã có tài khoản trong hệ thống kiểu như offline đó các bác.Cũng tầm 20 ghế à.Bên em sẽ hướng dẫn trade cùng luôn và nếu thua thì hoàn lại tiền cho KH.Trên đây có bác nào tổ chức theo hình thức này chưa ? cho em ý kiến với ạ.

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Chuyện là em đang tham khảo mô hình tổ chức trade trực tiếp dành cho các trader đã có tài khoản trong hệ thống kiểu như offline đó các bác.Cũng tầm 20 ghế à.Bên em sẽ hướng dẫn trade cùng luôn và nếu thua thì hoàn lại tiền cho KH.Trên đây có bác nào tổ chức theo hình thức này chưa ? cho em ý kiến với ạ.

Cho hỏi mấy ý thế này :
1- Có phải đăng ký theo một sàn bắt buộc nào đó không? hay sử dụng tài khoản sàn nào cũng tham gia được ?
2- Thua thì được hoàn lại tiền ! Nhưng xin nói rõ là hoàn lại bao nhiêu? 100%? 50%? 10%? cách thức hoàn lại như thế nào?
3- Trade thì 24/24, 20 ghế thì chưa đủ! vì đêm đến thì... ngủ với ai?
Nếu có câu trả lời thỏa đáng thì đảm bảo có nhiều bác quan tâm lắm!

Cho hỏi mấy ý thế này :
1- Có phải đăng ký theo một sàn bắt buộc nào đó không? hay sử dụng tài khoản sàn nào cũng tham gia được ?
2- Thua thì được hoàn lại tiền ! Nhưng xin nói rõ là hoàn lại bao nhiêu? 100%? 50%? 10%? cách thức hoàn lại như thế nào?
3- Trade thì 24/24, 20 ghế thì chưa đủ! vì đêm đến thì... ngủ với ai?
Nếu có câu trả lời thỏa đáng thì đảm bảo có nhiều bác quan tâm lắm!
1-Chỉ dành cho tài khoản bên sàn mình thôi.Tài khoản sàn khác sao bao lỗ được.
2-Thua thì được hoàn lại 100% số tiền đã cược.Cách thức hoàn là chuyển khoản lại tiền vào tài khoản của KH.
3-Thì đâu phải ai có tiền đều tham gia dc,có giới hạn mới có giá trị chứ.

1. tài khoản bao nhiêu thì được bác ?
2. sàn bác là sàn dạng nào ? ( có thể cho xin cái tên không ? )
3. có thêm điều kiện ràng buộc cụ thể nào khi trade bị lỗ không ?
o_O

1. tài khoản bao nhiêu thì được bác ?
2. sàn bác là sàn dạng nào ? ( có thể cho xin cái tên không ? )
3. có thêm điều kiện ràng buộc cụ thể nào khi trade bị lỗ không ?
o_O

1.Tài khoản 200 trở lên là được rồi.
2.Sàn mình là GGbianry.com
3.Hoàn tiền lỗ lại cho bác là đủ rồi.Có lời bác lấy còn lỗ thì dc đền.

Vậy trade không bao giờ lỗ à, nghe nó lạ lạ có điều khoản điều kiện gì thêm không bạn? Chứ nếu bao lỗ kiểu này, thì cần gì offline, bạn cứ lên núi 500 anh em cũng mò tới.

Chắc sẽ có ràng buộc về khối lượng vào lệnh, chắc 0.01lot/lệnh. Vậy thì mới dám bao lỗ chứ :D.

2-Thua thì được hoàn lại 100% số tiền đã cược.Cách thức hoàn là chuyển khoản lại tiền vào tài khoản của KH.
3-Thì đâu phải ai có tiền đều tham gia dc,có giới hạn mới có giá trị chứ.

1. TK maximum là bao nhiêu?
2. Sàn ôm tiền chạy thì sao?
3. Thua như thế nào thì được hoàn tiền 100%?
4. Sau bao lâu thì sẽ chuyển khoản hoàn lại tiền vào tài khoản của KH 100%?

Vậy trade không bao giờ lỗ à, nghe nó lạ lạ có điều khoản điều kiện gì thêm không bạn? Chứ nếu bao lỗ kiểu này, thì cần gì offline, bạn cứ lên núi 500 anh em cũng mò tới.
-Tổ chức Offline có giới hạn,không phải ai có tài khoản cũng được tham gia.Bọn mình chỉ hướng dẫn tài khoản tham gia real chứ không phải offline hướng dẫn free.Tất nhiên sẽ có KH đầu tư tk lớn.Offline hướng dẫn trực tiếp no condition nha,để mọi người tự tin hơn thôi.Ngoài ra,cũng là một hình thức để bên mình có thêm doanh số chứ ko có gì phức tạp hết.Tiền là ở trong tay mọi người,có quyền rút bất kì lúc nào chẳng được.

Chẳng có sàn nào bao lỗ thật sự cho khách hàng nếu không phải chương trình PR hoặc đánh tk demo (demo thì khỏi rút lời nha, chỉ bao lỗ thôi :D).
Chỉ có dạng mua bảo hiểm cho tài khoản, nghĩa là tương đương 1 khoản lỗ hàng tháng nhất định ;)
Cụ top nói rõ hơn cho anh em hiểu nhé

Là sao bác, bác giải thích dùm. Tks
Bạn yên tâm.Ggbianry nó không phải sàn từ thiện :)) nhưng nó uy tín hơn bất kì sàn nào :))
Em ở ngoài Hà Nội. Mở tài khoản nếu bị lỗ có được hoàn ko ạ? Để em dep 200Trump và chơi thử.
Bạn ở Hà Nội chỉ xem qua livestream được thôi.Bạn không được bù lỗ,chỉ xem các phương pháp hướng dẫn và trade trực tiếp theo Trader bên mình.Chứ bạn ko tham gia thì bên mình làm sao biết bạn có làm đúng phương pháp bên mình không.Gỉa sử bên mình sai khiến KH lỗ tiền thì bên mình hoàn tiền nha chứ không phải trade lung tung rồi bắt bù lỗ.

Chắc sẽ có ràng buộc về khối lượng vào lệnh, chắc 0.01lot/lệnh. Vậy thì mới dám bao lỗ chứ :D.
Thì bên mình lệnh nhỏ nhất là 0.01 lot mà :)) chứ 1 lot sao bao lỗ được.Mà đánh 0.01 lot 1 lệnh lời cũng vài chục rồi.Còn ai tài khoản lớn thì được lời nhiều,lỗ cũng dc đền lại nhưng quy định là 0.01 lot.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,216 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 487 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,563 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên