Có nên tổ chức offline trực tiếp dành cho Trader ?

Chẳng có sàn nào bao lỗ thật sự cho khách hàng nếu không phải chương trình PR hoặc đánh tk demo (demo thì khỏi rút lời nha, chỉ bao lỗ thôi :D).
Chỉ có dạng mua bảo hiểm cho tài khoản, nghĩa là tương đương 1 khoản lỗ hàng tháng nhất định ;)
Cụ top nói rõ hơn cho anh em hiểu nhé
No.Không mua bảo hiểm gì hết.Team mình không đánh thuê mà mua bảo hiểm.Đây gọi là PR cũng được nhưng có mới PR nha.Chứ KH đông đảo ngay tại đó,khong đúng là đẹp mặt à.Người ta có thể rút tiền khỏi tài khoản bất kì lúc nào.GGbianry nó ko có demo đó giờ,điều kiện tham gia là phải mở tài khoản thực,chỉ dành cho tk real chứ demo bên mình offline chi rồi ko được gì.

1. TK maximum là bao nhiêu?
2. Sàn ôm tiền chạy thì sao?
3. Thua như thế nào thì được hoàn tiền 100%?
4. Sau bao lâu thì sẽ chuyển khoản hoàn lại tiền vào tài khoản của KH 100%?
1.TK maximum không giới hạn.Ai trade nhiều thì dc nhiều,ít thì lời tầm vài chục usd.
2.Số ghế có tầm 30-40 khách hàng,tiền bao nhiêu mà ôm tiền chạy.Cho KH lên cào nát công ty à.
3.Cứ có tài khoản tham gia từ 200 usd trở lên,thua được đền lại tiền với điều kiện lệnh 5 usd nha.Đánh máu 100 usd rồi kêu hoàn lại là không à.
4.Tối thứ sáu 7h bên mình offline thì sáng thứ 2 tiền vào lại.

95% người chơi trong thị trường này sẽ thua.

Cho hỏi bao lỗ cam kết bằng giấy trắng mực đen hay bằng miệng. Vì ngày xưa CMIT hay fintech cũng cam kết bao lỗ mà bằng miệng, bị cháy rồi tìm đủ lý do thoái thác cho thị trường.

Chỉnh sửa lần cuối:
1.TK maximum không giới hạn.Ai trade nhiều thì dc nhiều,ít thì lời tầm vài chục usd.
2.Số ghế có tầm 30-40 khách hàng,tiền bao nhiêu mà ôm tiền chạy.Cho KH lên cào nát công ty à.
3.Cứ có tài khoản tham gia từ 200 usd trở lên,thua được đền lại tiền với điều kiện lệnh 5 usd nha.Đánh máu 100 usd rồi kêu hoàn lại là không à.
4.Tối thứ sáu 7h bên mình offline thì sáng thứ 2 tiền vào lại.

TK maximum không giới hạn. Càng nhiều càng tốt. Số tiền Max đền cho 1 khách hàng chỉ có 5$ only. Ai trade thua nhiều ráng chịu :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Cho hỏi bao lỗ cam kết bằng giấy trắng mực đen hay bằng miệng. Vì ngày xưa CMIT hay fintech cũng cam kết bao lỗ mà bằng miệng, bị cháy rồi tìm đủ lý do thoái thác cho thị trường.

Bao lỗ có 5$ thôi, cam kết bằng giấy trắng mực đen và có cả mộc đỏ chót nữa nha bác. Yên tâm đê...

5 usd ai chạy của bác.Bác đến offline là có mặt ngay đó với bao nhiêu người,chạy kiểu nào được.Bác xem mấy cái sàn kia hình thức của nó khác với bên mình mà.Bác nạp tiền vào nó rồi mỗi tháng nó lãi còn đây là hướng dẫn trade theo.Nếu bên mình làm thua thì đền cho KH.Bác đọc kĩ rồi phân biệt giúp em bác ơi.

TK maximum không giới hạn. Càng nhiều càng tốt. Số tiền Max đền cho 1 khách hàng chỉ có 5$ only. Ai trade thua nhiều ráng chịu :)
Ý chủ thớt là mỗi lệnh sẽ đầu tư 5$, chứ ko phải số tiền max đền cho 1 khách chỉ có 5$ đâu bác :))))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên