Con gà đẻ trứng vàng

Con gà đẻ trứng vàng

Con gà đẻ trứng vàng

An Soros

Active Member
187
373
Kính chào BQT và toàn thể thành viên traderviet.org,

Sau bao ngày suy nghĩ, hôm nay mình quyết định mở ra dịch vụ quản lý tài khoản cụ thể như sau:

TÌNH HÌNH CỦA BẠN HIỆN TẠI:

Tiền tích lũy của bạn tăng dần theo thời gian

Sau một khoảng thời gian nỗ lực chăm chỉ đi làm, kinh doanh, bạn đã tích lũy được 1 số vốn nhất định. Bạn sẽ có những lựa chọn sau:

1. Gửi ngân hàng: Bạn cảm thấy rằng tiền lãi của bạn quá thấp, nó không theo kịp lạm phát. Và bạn cảm thấy không thỏa mãn.

2. Đầu tư chứng khoán: Trong bối cảnh suy giảm của nền kinh tế, rất khó để bạn có thể tìm được 1 Công ty có tiềm năng tăng trưởng tốt để bạn đầu tư.

3. Đầu tư nhà đất: Thanh khoản không nhanh như bạn mong muốn. Khi bạn muốn bán, bạn phải thông qua môi giới, phải đăng tin, dẫn họ đi xem, ký kết, công chứng, sang tên, ... rất mất thời gian.

4. ...

BẠN KHÔNG MUỐN:

1. Tiền mồ hôi nước mắt của mình làm ra cứ ngày càng bị lạm phát ăn mòn. Bạn phải tìm cho ra một lĩnh vực đầu tư nào đó thật an toàn, thật bền vững, và ít nhất tỷ suất lợi nhuận của nó phải lớn hơn tỷ lệ lạm phát đang ngày càng gia tăng.

2. Đầu tư vào một Công ty có tiềm năng tăng trưởng kém, thậm chí rủi ro về mặt hệ thống có thể khiến khoản đầu tư chứng khoán của bạn bị thua lỗ - tương tự như thời kỳ 2007 - 2009: VNINDEX giảm từ 1148 xuống còn 234 điểm.

3. Đầu tư vào một bất động sản, và thị trường trở nên đóng băng như thời kỳ 2008 - 2012: thanh khoản kém: bạn rất khó tìm thấy người muốn mua bất động sản của bạn, và đương nhiên là giá đã giảm rất sâu.

===>>> VẬY VẤN ĐỀ CỦA BẠN LÀ TÌM RA ĐƯỢC MỘT GIẢI PHÁP ĐẦU TƯ THẬT AN TOÀN, BỀN VỮNG VÀ ĐẶC BIỆT LÀ CÓ TỶ SUẤT LỢI NHUẬN KHÁ, ÍT NHẤT PHẢI CAO HƠN TỶ LỆ LẠM PHÁT.

===>>> HÃY ĐỂ TÔI GIÚP BẠN.

TÔI KHÔNG HỨA SẼ BIẾN BẠN THÀNH TRIỆU PHÚ (CÓ THỂ THÔI)

NHƯNG TÔI HỨA SẼ TẠO MỘT NGUỒN THU NHẬP THỤ ĐỘNG HÀNG THÁNG CHO BẠN

Tôi là ai?

Hình ảnh của tôi thời 2008

Mình xin tự giới thiệu, mình tên đầy đủ là Đoàn Phú An, tên khác của mình là An Soros - với ý nghĩa cũng như mục tiêu của mình là trở thành 1 nhà đầu tư tài chính thành công như George Soros - một huyền thoại đầu tư trên thế giới.

Mình tốt nghiệp đại học chuyên ngành tài chính kế toán, sau đó có tham gia vào khóa đào tạo MBA tại UEH.

Từ khi ra trường mình tham gia vào khá nhiều ngành nghề: Kế toán, Tư vấn triển khai ERP, Giảng viên, Chứng khoán, Ngân hàng, và cuối cùng mình đã nhận ra niềm đam mê của cuộc đời mình chính là đầu tư tài chính. Và mình đã thực sự đầu tư toàn bộ thời gian vào việc tìm hiểu, nghiên cứu, áp dụng kiến thức đầu tư trên thị trường tài chính quốc tế từ giữa năm 2013.

Hình ảnh của tôi hiện nay

Thực sự là mình cũng đã thất bại rất nhiều, mình đã thử vô cùng nhiều các hệ thống phương pháp giao dịch khác nhau trên thị trường tài chính, nhằm tìm ra phương pháp hiệu quả và phù hợp với mình nhất. Vào khoảng cuối năm 2014 mình bắt đầu tìm hiểu phương pháp Price Action (hành vi giá). Cho đến nay, thực sự việc đầu tư thời gian công sức, tiền bạc vào đầu tư tài chính của mình đã bắt đầu có những thành quả, và ngày càng ổn định, bền vững theo thời gian.

Mình rất vui vì mình đã làm được, mình đã thực sự giao dịch và kiếm lời từ thị trường tài chính thế giới hàng ngày, hàng tuần, hàng tháng, hàng năm.

Phân tích và chi tiết các tài khoản được kiểm chứng bởi myfxbook các bạn có thể xem tại đây: congadetrungvang.com

===>>> QUI TRÌNH LÀM VIỆC CỦA CHÚNG TA:

1. Bạn sẽ mở 1 tài khoản đầu tư.

2. Thực hiện các bước xác minh tài khoản

3. Bạn thực hiện nạp tiền vào tài khoản

4. Sau đó cung cấp thông tin đăng nhập tài khoản đầu tư cho tôi, tôi sẽ thực hiện sao chép lệnh giao dịch của tôi qua tài khoản đầu tư của bạn. Và kết quả của chúng ta sẽ y chang nhau.

===>>> Những ưu điểm khi bạn làm việc với mình:

1. Bạn sở hữu tài khoản đầu tư của mình. Tài khoản này sẽ mang tên bạn, chỉ duy nhất có 1 mình bạn có thể rút tiền từ nó (người thân thiết nhất của bạn: vợ chồng, ba mẹ, con cái cũng không thể làm điều đó)

2. Bạn có thể kiểm soát mọi thứ. Hàng ngày bạn có thể quan sát sự tăng giảm, mọi sự biến động trên tài khoản đầu tư của mình thông qua điện thoại, máy tính, ...

3. Bạn có thể rút vốn và lời bất cứ lúc nào bạn muốn, trong vòng 3 tiếng đồng hồ, tiền sẽ về tài khoản ngân hàng của bạn.

$$$ BẠN CÓ THẤY RẰNG NHƯ VẬY THÌ THẬT CÔNG KHAI, MINH BẠCH VÀ RÕ RÀNG KHÔNG.

===>>> Chính sách chia sẽ rủi ro và lợi nhuận:

Tôi sẽ chia sẽ 50% với bạn nếu rủi ro xảy ra. Và bạn sẽ chia sẽ 50% lợi nhuận cho tôi. Sẽ có hợp đồng xác nhận bằng các điều khoản rất chi tiết được gửi đến email của bạn.

$$$ BẠN CÓ THẤY RẰNG NHƯ VẬY THẬT LÀ HỢP LÝ VÀ CÔNG BẰNG KHÔNG.

VỐN ĐẦU TƯ TỐI THIỂU CHỈ CÓ 800$.

BẠN QUAN TÂM VUI LÒNG ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY: https://goo.gl/forms/BxbHJ2KRrFQPQNzP2

Chân thành cảm ơn và kính chúc toàn thể các bạn tràn đầy sức khỏe, may mắn và thành công!

~An Soros,

Đính kèm

101.4 KB · Xem: 5

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
Bác @Phú An có thể show ra Account History của một vài tài khoản mà bác đã giao dịch gần đây được không? Thanks bác!

Bác @Phú An có thể show ra Account History của một vài tài khoản mà bác đã giao dịch gần đây được không? Thanks bác!

Gửi bạn,

Bạn vào trang web: congadetrungvang.com để xem chi tiết nhen, mình có phân tích và có đường dẫn kiểm chứng myfxbook từng tài khoản.

Cảm ơn bạn!

~An Soros, - 0888 922 686.

Thanhks anh Phu an,
Đa số lot của anh là 0.01 không dùng SL.
Nhưng ngày hôm qua 19.04.2017 anh nhồi nhiều lệnh buy GU lot lớn cũng mà không có lệnh nào có SL, có risk qúa không anh?

Thanhks anh Phu an,
Đa số lot của anh là 0.01 không dùng SL.
Nhưng ngày hôm qua 19.04.2017 anh nhồi nhiều lệnh buy GU lot lớn cũng mà không có lệnh nào có SL, có risk qúa không anh?View attachment 12074

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi.

Mình xin trả lời thế này:

Bạn nhìn thì thấy là không có đặt sl, nhưng thực ra là có sl, khi giá đi đến một mức giá nào đó mình sẽ cắt tay toàn bộ. Tất cả đều đã ở trong kế hoạch của mình.

Cảm ơn và chúc bạn luôn may mắn và thành công!

~An Soros,

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 266 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên