Cùng show trade để học hỏi lẫn nhau

Tôi đang tìm hiểu về forex, chả biết bắt đầu từ đâu ! Nên mua máy tính (bảng) cở nào ?, giao dịch sàn nào ? học như thế nào ?. Bác nào biết xin hướng dẫn dùm ! Thank
Bạn ra ngoài mở mục riêng để hỏi nhé. Hỏi trong mục này là sai mục rồi

Tôi đang tìm hiểu về forex, chả biết bắt đầu từ đâu ! Nên mua máy tính (bảng) cở nào ?, giao dịch sàn nào ? học như thế nào ?. Bác nào biết xin hướng dẫn dùm ! Thank

Đừng vội mua cái gì cả. Muốn bắt đầu từ đâu à? Bạn vào Mục Lớp học của TraderViet, đọc từ đầu đến cuối đi đã xong rồi... hỏi tiếp, chứ bây giờ mọi người có nói cũng chưa hiểu được gì đâu.

hôm nay tạm ngưng giao dịch, chờ phản ứng của thị trường để có chiến thuật tuần sau.....không SELL đuổi nữa
MetaTrader 4 Terminal.png

Tôi đang tìm hiểu về forex, chả biết bắt đầu từ đâu ! Nên mua máy tính (bảng) cở nào ?, giao dịch sàn nào ? học như thế nào ?. Bác nào biết xin hướng dẫn dùm ! Thank[/QUOTE
Bên Forex này đơn giản lắm bạn cần smart phone là được rùi, có máy tính thì tốt không nhất thiết phải mua máy tính bảng. Bạn chưa biết chơi thì mở tài khoản demo chơi trước. bạn muốn tìm hiểu sâu thì để trade và chọn sàn thích hợp luôn thì cứ alo mình số 0907358033 Lý Sủng. Mình chỉ dạy miễn phí nha !!! (^_^)

Đừng vội mua cái gì cả. Muốn bắt đầu từ đâu à? Bạn vào Mục Lớp học của TraderViet, đọc từ đầu đến cuối đi đã xong rồi... hỏi tiếp, chứ bây giờ mọi người có nói cũng chưa hiểu được gì đâu.
Bạn ơi, mình đọc hết bài học (căn bản) rùi, chỉ cho mình tý chút đi. Thanks

Bạn cũng nhanh đấy.
OK, đọc xong rồi thì bạn đã nắm được những gì rồi?
Bạn hiểu được những gì về thị trường này rồi?
Nắm thì ko dám nói nắm, hiểu thì ko dám nói hiểu, chỉ biết những điều đã đọc nằm trong bài học nào. Rất cần thực hành để nhớ và thấm sâu, để nhấm nháp nỗi buồn, để giết chết thời gian và còn nhiều cái để ... để ... nữa. Cám ơn bạn đã dành chút thời gian

Bạn ơi, mình đọc hết bài học (căn bản) rùi, chỉ cho mình tý chút đi. Thanks
Sạc ! bạn đọc mấy cái đó tốn thời gian lắm. Mình có thể cafe hay bạn bật teamview mình hướng dẫn trực tiếp cho nhanh. Chứ bạn đọc vậy biết bao giờ mới xong dc? ^_^

Nắm thì ko dám nói nắm, hiểu thì ko dám nói hiểu, chỉ biết những điều đã đọc nằm trong bài học nào. Rất cần thực hành để nhớ và thấm sâu, để nhấm nháp nỗi buồn, để giết chết thời gian và còn nhiều cái để ... để ... nữa. Cám ơn bạn đã dành chút thời gian
Thế thì dep vài trăm USD vào và thực hành thôi. Coi như bỏ tiền học phí vậy. :) À quên, Lúc bạn mở tài khoản thì mình xin cái pass view được ko? Có gì mình cùng xả xác với bạn.

Mình chả biết teamview là cái gì !? Xin lỗi bạn !
Teamview là phần mềm điều khiển trên máy tính thôi. Bạn Có sử dụng Skype, Zalo, hay facebook j k? nhắn vào tìm kiếm số dt 0907358033 đi rùi kết bạn nói chuyện với nhau dễ hơn. chứ nhắn trên đây hoài mình cũng khó hổ trợ bạn. Tks !

nfp, usdcad vừa xong đây. trong đây chắc ít ai đạt cảnh giới nầy, cỡ admin còn lập 4rum để bán quảng cáo kia mừ

Lâu rồi không show cái gì. Làm tý lấy hên.
Vì sao bán vàng ? tại sao vàng xuống chắc ai củng biết .:p

• Like
Reactions: Pan

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 647 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên