Đầu tư thông minh : kiếm tiền chắc và lâu dài 100% không sợ thua sạch tiền !!!

TrầnThTh

Active Member
38
11
Em là Trader tập sự các bác ạ...Nguyên nhân đưa em đến với nghiệp trader vì em làm nhân viên tư vấn cho công ty tài chính xong em tự nạp tiền vô tài khoản chơi thử.
Hầu hết các phiên bản chơi demo thắng rất dữ nhưng chơi thật mới biết thua cũng rất ghê.
Tiêu chí của em là chơi cho vui,chơi lẻ tẻ,quan trọng là phải ăn dù nhiều hay ít chứ không máu me vì cờ bạc mà sát phạt quá chỉ có thua sạch túi...một lệnh của em chỉ 5 usd thôi và cứ văn chừng 20 usd là em rút
:)))) tài khoản chỉ để đúng 200 usd.... cho nên em nạp 200 usd hơn tháng rồi mà nguyên xi,dự là sẽ còn chơi được trong nhiều tháng nữa.
Em chủ trương đầu tư để dễ tư vấn cho khách hàng hơn và kiếm tiền bỏ heo mỗi tuần hihi.

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Vậy cái mục đích mục này là gì so với cái tiêu đề kinh hoàng kia của em?

@tungnguyen thì em là nhân viên tư vấn nhưng em cũng mở tk trade nhỏ thôi...hình như trên đây không có ai trade trên GGbinary nhỉ...nếu có cho em gia nhập với.

đặt tiêu đề hay để câu view ấy mà...thế mà các bác không nhận ra...

Cai tieu de nghe wa du. Ngay ca admin ma thay la phai click vo lien chu noi chi ae minh. Ma may e ben broker co quang cao cung dung nen nhu the nay tranh tinh trang ae mung hut....

Bỏ vốn 200 usd vào forex = đầu tư thông minh ( vì không biết bỏ tiền vào đâu nữa).
Ăn được cứ 20 u là rút = Kiếm tiền chắc ( lãi nhiều quá ít nữa rút qua bank wire không biết có đủ tiền phí ngân hàng không nữa?)
Được 1 tháng rồi = lâu dài 100% không sợ thua sạch tiền ( quá ghê gớm, vậy là tk này duy trì đã được 30 ngày rồi, siêu thế?)

Siêu đẳng ở nghệ thuật dùng câu chữ!

Thì em nạp 200 usd từ tháng trước tới giờ vẫn còn nè...cứ thua 20 usd 1 tuần là em nghỉ ko chơi còn ăn 20-30 usd là em rút chứ không để dồn,trong tk của em tối đa 200 usd thôi...em chia sẻ cái này là những ai tập đầu tư kiếm tiền bỏ heo như em chứ còn các bác chuyên nghiệp đánh lớn,nghiên cứu chuyên sâu lâu năm thì đọc bài của em cười phải rồi.

hj hj bác này đầu tư còn nhiều hơn mình ấy chứ. Mình chỉ có 100$ thôi chôi lên dc 200$ là rút. MÌnh rút được 2 lần ơ 2 sàn khác nhau rồi. Các bác nói đúng đầu tư nhỏ lẻ thì lấy đâu ra thắng lớn và còn một cái nữa các bác chưa đề cập đến đó là thời gian. Vốn ít thì phải lâu mới được và đồng nghĩa với việc quản lý vỗn nữa nếu không tèo ngay. Vốn ít chỉ chơi 0.01 lot thôi và chỉ chơi 1 hoặc tối đa 2 lênh thôi.

Em có khách hàng là LDPT tiền vốn không nhiều,cũng trade nhỏ nhỏ như em nè...tối mới rảnh mà chơi chừng 1,2 lệnh,ăn thua cũng nghỉ nói chung là đâu nghiên cứu sâu xa gì ghê gớm mà hiện giờ tài khoản lên tới hơn 500 usd trong vòng 3 tuần.Biết rằng chơi nhỏ biết chừng nào mới bùng nổ tiền bạc nhưng mà có ăn hàng tháng là được rồi.

Em có khách hàng là LDPT tiền vốn không nhiều,cũng trade nhỏ nhỏ như em nè...tối mới rảnh mà chơi chừng 1,2 lệnh,ăn thua cũng nghỉ nói chung là đâu nghiên cứu sâu xa gì ghê gớm mà hiện giờ tài khoản lên tới hơn 500 usd trong vòng 3 tuần.Biết rằng chơi nhỏ biết chừng nào mới bùng nổ tiền bạc nhưng mà có ăn hàng tháng là được rồi.
Có lời là vui rồi em

Mà chừng nào ổn định 1 năm rồi may ra. Còn mới lời 1-2 tuần thì nhiều khi cờ bạc hên xui

Có lời là vui rồi em

Mà chừng nào ổn định 1 năm rồi may ra. Còn mới lời 1-2 tuần thì nhiều khi cờ bạc hên xui

Thì có lời nhỏ chắc cũng do hên xui tại vì họ đâu có thời gian để nghiên cứu đâu nhưng cứ đánh vậy đó...ăn đủ tiền chợ rồi nghỉ hihi em thấy các anh chị đánh càng ăn càng sát phạt chứ chơi nhỏ nhỏ 5 usd /lượt thì trong 10 lượt chẳng lẽ thua hoài.Cho nên đâu sợ lỗ vốn nhưng mà khi nào các bác tổ chức offline gì đó ở tphcm,em sẽ tham gia để phát triển cái nghiệp trader của em :)))

Thì có lời nhỏ chắc cũng do hên xui tại vì họ đâu có thời gian để nghiên cứu đâu nhưng cứ đánh vậy đó...ăn đủ tiền chợ rồi nghỉ hihi em thấy các anh chị đánh càng ăn càng sát phạt chứ chơi nhỏ nhỏ 5 usd /lượt thì trong 10 lượt chẳng lẽ thua hoài.Cho nên đâu sợ lỗ vốn nhưng mà khi nào các bác tổ chức offline gì đó ở tphcm,em sẽ tham gia để phát triển cái nghiệp trader của em :)))
Tôi cũng giống bác ở điểm là cứ lãi ở tài khoản rút ra để vào My wallet. Khác ở 1 điểm là hôm sau lại chuyển từ My wallet vào lại tài khoản.
Chứ có rút được Trump nào về VN đâu. Nghiệp Trader nó khổ thế đấy.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên