Dễ dành giao dịch nạp và rút tiền từ FBS

gauscor

Member
20
8
Tôi giao dịch forex khoảng 2 năm trở lại đây, và tôi thấy rằng sàn giao dịch FBS làm ăn rất uy tín nhé các trader. Tại sao tôi nói dễ dàng nạp tiền và rút tiền:
1. Hình thức nạp tiền vào sàn Fbs vô cùng dễ: Sàn Fbs có hệ thống One pay nạp tiền bằng card điện thoại lưu hành tại VN như Mobifone, Vinafone, Viettel... với mệnh giá 100k ~ 4 USD. Với 4 USD bạn có thể mở tài khoảng Cent tương ứng với 400 Cent. bạn tha hồ giao dịch nhé.
Còn trader nào nạp thẻ caed đt 500k ~ 21 USD. Lúc này bạn có thể tạo tài khoản Standar và giao dịch với số lot 0.01. Nếu cháy tk thì nạp card điện thoại vào tiếp.
2. Rút tiền và nhận tiền trong thẻ Visa khoảng nữa ngày. Trong sàn Fbs có cổng thanh toán Ngân hàng Việt Nam như : Vietcombank, Eximbank... nhận hoàn toàn bằng mệnh giá VNĐ rất thuận tiện.
3. Có support bằng ngôn ngữ tiếng mẹ đẻ luôn. Một lần tôi tham gia vào Bouns 123USD và trade có lãi. nhưng sau 1 tuần tài khoản tôi bị mất hết nên cần support, lúc nào bên phía support nói chuyện với tôi bằng tiếng việt và giải thích chi tiết chương trình Bouns 123USD.
Nói chung thì tôi chia sẽ cho các trader một sàn uy tín, nạp, rút tiền nhanh, có sopport tiếng việt thì các trader yêu tâm mà mưa gió nhé.
Link đăng ký tham gia sàn Fbs. https://vnfbs.com/
Cảm ơn tất cả mọi người đã xem bài viết của tôi

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Anh đã nạp rút bằng ngân hàng Việt nam chưa. Nghe nói phí nạp rút chênh lệch ít lắm, không như nạp bằng thẻ visa acb, chênh lệch lên tới 700'800 đ/usd

Anh đã nạp rút bằng ngân hàng Việt nam chưa. Nghe nói phí nạp rút chênh lệch ít lắm, không như nạp bằng thẻ visa acb, chênh lệch lên tới 700'800 đ/usd
Tôi đang giao dịch và rút tiền từ Fbs. Chênh lệch các nhà cung cấp khác ra sao tôi không biết. Tôi chỉ thấy nạp bằng card dt và rút tiền bằng Visa Vietcombank thì ok. khoảng nữa ngày là nhận được tiền theo múi giời VN

mình ko thấy chỗ nào nạp = cạc điện thoại, chỉ có nạp = viettinbank, đông á, và vietcombank thôi

Nạp rút nhanh là kết, có công thanh toán với các ngân hàng việt nam là tuyệt vời, chứ nạp rút ngoại tệ từ nước ngoài về phức tạp lắm

Mình chưa hiểu về chương trình 123$ lắm, với lại giao dịch nữa.
Bạn có thể giúp mình hiểu rõ thêm không

Tôi giao dịch forex khoảng 2 năm trở lại đây, và tôi thấy rằng sàn giao dịch FBS làm ăn rất uy tín nhé các trader. Tại sao tôi nói dễ dàng nạp tiền và rút tiền:
1. Hình thức nạp tiền vào sàn Fbs vô cùng dễ: Sàn Fbs có hệ thống One pay nạp tiền bằng card điện thoại lưu hành tại VN như Mobifone, Vinafone, Viettel... với mệnh giá 100k ~ 4 USD. Với 4 USD bạn có thể mở tài khoảng Cent tương ứng với 400 Cent. bạn tha hồ giao dịch nhé.
Còn trader nào nạp thẻ caed đt 500k ~ 21 USD. Lúc này bạn có thể tạo tài khoản Standar và giao dịch với số lot 0.01. Nếu cháy tk thì nạp card điện thoại vào tiếp.
2. Rút tiền và nhận tiền trong thẻ Visa khoảng nữa ngày. Trong sàn Fbs có cổng thanh toán Ngân hàng Việt Nam như : Vietcombank, Eximbank... nhận hoàn toàn bằng mệnh giá VNĐ rất thuận tiện.
3. Có support bằng ngôn ngữ tiếng mẹ đẻ luôn. Một lần tôi tham gia vào Bouns 123USD và trade có lãi. nhưng sau 1 tuần tài khoản tôi bị mất hết nên cần support, lúc nào bên phía support nói chuyện với tôi bằng tiếng việt và giải thích chi tiết chương trình Bouns 123USD.
Nói chung thì tôi chia sẽ cho các trader một sàn uy tín, nạp, rút tiền nhanh, có sopport tiếng việt thì các trader yêu tâm mà mưa gió nhé.
cho em hỏi, cách rut tien vê bank kiểu gì voi

Mình chưa hiểu về chương trình 123$ lắm, với lại giao dịch nữa.
Bạn có thể giúp mình hiểu rõ thêm không
Giao dịch 123$ là khi bạn tạo tài khoản bonus tặng 123$. Trong tài khoản bạn có 123$ để giao dịch trong 7 ngày. sau 7 ngày số lợi nhuận sẽ chuyển vào tài khoản khuyến mãi. Khi bạn giao dịch với tài khoản thật thì nó sẽ tính 1 lot nhân 3 là bạn được số tiền rút ra được. Cách này nó giữ chân trader lại với sàn thôi.

Mình nạp tiền qua đường bank trong nước, cụ thể là BIDV. Sau đó FBS hiện ra 1 trang yêu cầu nhập User mk Internetbanking của BIDV. mình thực hiện theo nhưng không được - hiện thông báo là không đủ tiền ký quỹ, trong khi tài khoản mình đủ tiền để thực hiện giao dịch. có hướng dẫn chi tiết không?

Mình nạp tiền qua đường bank trong nước, cụ thể là BIDV. Sau đó FBS hiện ra 1 trang yêu cầu nhập User mk Internetbanking của BIDV. mình thực hiện theo nhưng không được - hiện thông báo là không đủ tiền ký quỹ, trong khi tài khoản mình đủ tiền để thực hiện giao dịch. có hướng dẫn chi tiết không?
Chào bạn. Cái bạn cần đăng nhập tài khoản internet banking. Lúc này. Do bảo vệ tài khoản của bạn. Ngân hàng sẽ nhắn tin pass xác nhận qua điện thoại. Nếu ko nhận dc tin nhắn. Thì ko thực hiện dc thao tác nạp tiền. Thân ái

xin chào,

hiện tôi không hiểu cách rút tiền trên FBS như nào hd mình với
Xin chào. Tôi không biết bạn rút tiền bằng hình thức nào. Nhưng tôi rút tiền qua Vietcombank rất đơn giản. Chỉ cần điền đầy đủ thông tin và chờ 10p. Tiền sẽ về tài khoản

Đính kèm

379.2 KB · Xem: 2
    327.2 KB · Xem: 1
Các bạn cho mình hỏi tiền thưởng 123$ dùng như thế nào ? Giao dịch ra sao ? Có được rút tiền thưởng 123$ về ngân hàng không ạ !

Chào bạn. Bạn có thể vào cổng thanh toán ngân hàng Việt Nam mà FBS hỗ trợ. Điền thông tin đầy đủ và xác nhận rút tiền thôi.
Mình không có tk ngân hàng riêng nó không cho rút là sao ? trong khi nạp tiền bằng ngân hàng khác thì được , không hiểu nổi . Ae nào có bị qua vấn đề này không?

Mình đang gặp rắc rối với sàn Sacombank. Giờ mình muốn chuyển sang sàn FBS . Sáng nay đọc được bài viết của bạn về cách nạp rút tiền FBS nhanh. Vậy bạn có thể chia sẻ cho mình rõ hơn xíu về số tiền ký quỹ, thái độ nhân viên , cách thức giao dịch không ạh. Nếu mình muốn rút tiền về tài khoản nhận lương mở ở Sacombank thì FBS có cho không bạn. Xin cảm ơn bạn nhiều.

Bunus 50$, chơi thắng 43 $, sao đó là khóa tài khoản thành 0.0$ và không tải được trong MT4... chắc sàn không cho thắng nhiều... 43$ thắng đi đâu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên