Đưa tài khoản lên MQL5

Đưa tài khoản lên MQL5

Đưa tài khoản lên MQL5

Phạm Đạt

Active Member
51
80
Các bác cho em hỏi tất tần tật từ a đến z vụ làm cách nào để đưa tài khoản lên mql5 vợi ạ.Em xin chân thành cảm ơn ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
ĐK account, rồi đk seller, chờ approve rồi đưa tk lên hoặc đưa lên luôn trước cũng được. Rất đơn giản chỉ có trading là rất khó :D
Đừng sợ lời nguyền, cháy là bình thường, đau thương là một phần của cuộc chiến này.

mình đã up tất cả cmt và bằng lái xe đều là bản scan nhưng nó kho chịu, và tái tên của mình nó đòi là đúng như trong cmt , mình cũng làm đúng như thế mà nó không đồng ý, mong ạn hướng dẫn, cảm ơn

Bạn nào đăng ký thành công ạ. Cho mình xin số dt để mình alo rồi hướng dẫn mình với

Cho mình hỏi giờ sao đang ký làm seller tren MQL5 khi cung cấp số điện thoại để send code mà ko thấy có tin nhắn gì hết.
Có bạn nào bít lý do không?
Hổ trợ giúp mình nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên