Đừng để tiền rơi

Đừng để tiền rơi

Đừng để tiền rơi

drakes

1
2
Chắc hẳn ai cũng biết khi giao dịch chúng ta sẽ mất spread, một phần spread này sẽ được trả hoa hồng cho các Introducing Broker (IB) nếu bạn mở tài khoản thông qua IB; còn bạn thì thường không nhận được gì cả.

PaybackFX là một sản phẩm khác của Myfxbook.com, nó chia sẻ phần hoa hồng từ spread của bạn lại cho chính bạn, bằng cách bạn mở/chuyển TK dưới IB của PaybackFX.

Hãy tích kiệm từng xu khi chúng ta vẫn thường xuyên cháy account nhé, ahihi.

p/s: dưới đây là hình mình đã nhận đc tiền payback sau 1 tháng đăng ký account.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Chắc hẳn ai cũng biết khi giao dịch chúng ta sẽ mất spread, một phần spread này sẽ được trả hoa hồng cho các Introducing Broker (IB) nếu bạn mở tài khoản thông qua IB; còn bạn thì thường không nhận được gì cả.

PaybackFX là một sản phẩm khác của Myfxbook.com, nó chia sẻ phần hoa hồng từ spread của bạn lại cho chính bạn, bằng cách bạn mở/chuyển TK dưới IB của PaybackFX.

Hãy tích kiệm từng xu khi chúng ta vẫn thường xuyên cháy account nhé, ahihi.

p/s: dưới đây là hình mình đã nhận đc tiền payback sau 1 tháng đăng ký account.

View attachment 13693 View attachment 13694 View attachment 13695
Web này có bảo mật k bác. Đến giờ bác vẫn được nhận tiền k?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 747 Xem / 43 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 162 Xem / 2 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,900 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 212 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,439 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên