EA vì cộng đồng TraderViet

Mình cần ea coppy lệnh, ea có khả năng chỉnh số lot trên 2 tài khoản, có thể coppy lệnh trên 2 tài khoản 2 sàn khác nhau, 2 tài khoản cùng chạy trên một máy. Ai giúp mình code ea này hoặc giới thiệu giúp mình nhé. Thank trader viet.

Hello các trader thích EA

Hôm nay TraderViet sau vài ngày đắn đo đã quyết định mở topic này để hỗ trợ các bạn tạo ra EA cho riêng mình.

Vì đội ngũ coder của Trader Viet khá mỏng và đang phải phân tán sức lực để thực hiện các sản phẩm khác nên sẽ hỗ trợ các bạn thích EA theo cách sau:

-Bạn nào có ý tưởng nghiêm túc về 1 hệ thống giao dịch thì trước hết phải vào topic này nêu ra ý tưởng. Càng chi tiết càng tốt.

-Sau đó tôi sẽ tư vấn, đặt câu hỏi để vặn vẹo system của các bạn. Các bạn phải tìm cách để dung hòa hoặc hóa giải các điểm yếu của system

-Nếu system tốt thì sau đó bạn sẽ mở riêng 1 topic trong phần Diễn đàn chung về system đó để các thành viên khác tập trung vào trao đổi, phân tích điểm mạnh điểm yếu của system.

-Nếu vượt qua được vòng ném đá này thì hoặc Trader Viet sẽ code EA cho bạn hoặc giới thiệu coder xịn để làm cho bạn. Free hay có phí còn tùy vào mức độ phức tạp của EA.

Nói chung Trader Viet sẽ hỗ trợ cho bạn từ quá trình thụ tinh, đến mang thai rồi khám thai định kỳ và đỡ đẻ cho bạn

Việc code rồi test EA cũng tốn khá nhiều thời gian, công sức và tiền bạc nên nếu có ý tưởng thì các bạn hãy backtest bằng mắt trên chart quá khứ kỹ 1 chút thì quá trình code EA sẽ suôn sẻ hơn

Bài này ko có hình gì để xem hết.
Hết

Mình đang tìm mua 1 EA để giao dịch, các bạn giới thiệu giúp nhé.
Thanks

Mình đang dùng con EA bán tự động hay lắm, trade theo bình quân giá trung bình mỗi ngày kiếm được 1%, bạn nào quan tâm inbox mình nhé

mình mới học được phương pháp giao dịch theo fibo box ở bên Teletrade. có thể viết thành robot khá hiệu quả.

Mình teo trang http://www.forexeadvisor.com/expert_generator.aspx của Tradeviet giới thiệu làm được EA này đánh TK có chênh lệch thấp thì ăn... nó bị lỗi không hiểu điểm dừng ngược chiều nếu khắc phục được thì tốt. mình đang cố gắng khắc phục nhung khó quá.
nó chạy khung H1, H4, D1 NHUNG TỐT NHẤT LÀ H4
Nhờ các cao thủ xem giúp em với ạ

Đính kèm

• 03 StaD1 H1 RSI 9 OpenClose Wei Typi Wei Medi Slot 0.1 SL 10 10.mq4
    5.3 KB · Xem: 4

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 647 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên