Gold - Buy thì sống còn sell thì chết ( 25-26 .5 )

nguyen thi

Member
7
1
Em không biết phân tích cụ thể thế nào ,
Nhưng em cảm nhận là nay với mai bác nào buy thì ok còn sell thì vỡ trận !
Các bác cho em ý kiến !!

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Mình cũng không biết nói cụ thể thế nào.
Nhưng mình cảm nhận đây là sẽ là tôn sư sáng lập trường phái mới, ngoài phân tich kỹ thuật, phân tích cơ bản, phân tích liên thị trường...bây giờ có phân tích theo giác quan thứ 6!
:D:D

Em thì chả có cảm nhận gì, chỉ câu nói của bác làm em nhớ đến thời còn chơi chứng khoán. Cũng có bác lãnh đạo phát biểu câu chứng khoán thời điểm này" bán thì thua mua thì thắng" khối bà con nghe theo sau đó thì khóc ròng vì thị trường tụt dốc không phanh.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Ttrade trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,014 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 817 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 405 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 376 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,706 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên