[Help me] Tư vấn đầu tư gì với 20 triệu

snowblack9x

Member
9
2
hiện e đăng có 1 số vốn 20 (triệu) định đầu tư các quỹ mở mà thấy lãi suất nó thấp quá. có ai chỉ cho e có quỹ mở nào lãi cao hơn được không ạ. e tập giao dịch quyền chọn nhị phân binomo rồi mà toàn thua lỗ thôi à thua 500$ là e nghỉ luôn rồi. có pro nào chỉ e cánh kiếm tiền quan 20 triệu này nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
hiện e đăng có 1 số vốn 20 (triệu) định đầu tư các quỹ mở mà thấy lãi suất nó thấp quá. có ai chỉ cho e có quỹ mở nào lãi cao hơn được không ạ. e tập giao dịch quyền chọn nhị phân binomo rồi mà toàn thua lỗ thôi à thua 500$ là e nghỉ luôn rồi. có pro nào chỉ e cánh kiếm tiền quan 20 triệu này nhé.
Để tiền mua sữa cho con nhé. Vô nữa mất thêm 20 củ nữa đó, đừng dại dột.

Option 5-10% thang, ok thi minh se live 2 ngay bang tai khoan cua minh. Sau 2 ngay ban thay ok thi comment gap trao doi truc tiep tinh than la doi ben cung co loi.Xin loi cac ban"ga" nay minh thay nghiem tuc nen minh lua. thoi gian live la 2h buoi chieu va 2h buoi toi

Option 5-10% thang, ok thi minh se live 2 ngay bang tai khoan cua minh. Sau 2 ngay ban thay ok thi comment gap trao doi truc tiep tinh than la doi ben cung co loi.Xin loi cac ban"ga" nay minh thay nghiem tuc nen minh lua. thoi gian live la 2h buoi chieu va 2h buoi toi
có thể chỉ dạy mình cách chơi nó được k ạ. trước mình chơi binomo rồi toàn thua lỗ thôi à

có thể chỉ dạy mình cách chơi nó được k ạ. trước mình chơi binomo rồi toàn thua lỗ thôi à

Mình chỉ đặt trên khung m5 không đặt trên khung thời gian nhỏ hơn có 3 lý do : 1. giảm nguy cơ sàn ăn gian, 2. có quy luật chuẩn hơn m1, có thời gian phân tích ra quyết định lệnh tiếp theo. ( nên chọn thời gian hoặc sp có payout cao để tang lợi nhuận.

Bạn có thể lh 094 5469 569 hoặc inbox để lại số mình sẽ liên lạc. Mình ở gò vấp nha

Mình nói bạn đừng giận. Trader chập chững kiếm được tiền ăn sáng cỡ >=5 năm. Qua được nó, chẳng biết còn bao nhiêu người hăm hở như những ngày đầu. 20 triệu à... mỗi năm duy trì 1 tài khoản 2 tr, sang năm thứ 6 thì làm tài khoản 10 triệu.

mở tài khoản chứng khoán, canh dòng BĐS, cơ sở hạ tầng, bank mà phập, hoặc các e doanh nghiệp nền tảng tốt như Thế Giới Di Động, Đá Quý Phú Nhuận, Vinamilk mà mua.
Từ đây đến cuối năm, dòng cổ phiếu BĐS còn dẫn sóng dài dài.

Món đầu tư có lời nhiều nhất và bền vững nhất là đầu tư vào bản thân- học tập. Nếu vội vàng nhảy vào thị trường nào đó đều thất bại thảm hại, mà không được gì (kể cả kinh nghiệm và kiến thức). Tuy nhiên, cái đầu tiê bạn cần học không phải ;à phương phpas, tâm lý hay quản lý vốn gì hết, mà đố là TƯ DUY. Cái này thì bị ăn sâu vào người và phải tích cực rèn luyện, thay đổi mới có được. Đó là lý do của 1% người giàu có trên thế giới, và của bất kỳ lĩnh vực nào.

Nuôi Vietlott đi. Giàu nhanh hơn Forex. Có trật thì cũng là đóng góp cho nhà nước

Đánh sao mà thua tới $500 vậy bác :v em cũng đánh BO mà mỗi tháng lãi đều 30-40%. Không mong thắng nhiều chỉ mong thắng bền. Ban đầu em bỏ vào có $100 mà giờ vẫn chưa cháy tk lần nào ấy :v

Đánh sao mà thua tới $500 vậy bác :v em cũng đánh BO mà mỗi tháng lãi đều 30-40%. Không mong thắng nhiều chỉ mong thắng bền. Ban đầu em bỏ vào có $100 mà giờ vẫn chưa cháy tk lần nào ấy :v
Ngon vậy bác có bí quyết gì chia sẻ cho anh em với , 30 đến 40% tháng là con số đáng mơ ước

Ngon vậy bác có bí quyết gì chia sẻ cho anh em với , 30 đến 40% tháng là con số đáng mơ ước
Không có bí quyết gì hết ạ :v cái chiến thuật của em là chiến thuật gọi là cực kỳ cơ bản và cùi bắp trong BO ấy chứ (hôm bữa hình như có ai post về nó rồi, cái mà 4.6% thắng - 6% thua ấy). Theo nhận định của em thì cái quan trọng nhất trong BO là tâm lý và quản lý vốn, chứ chiến thuật nào cũng hay cả.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,211 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 215 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 482 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,563 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên