[Help me] Tư vấn đầu tư gì với 20 triệu

Mình nghĩ bạn nên đầu tư vào quỹ từ thiện :D, theo tương truyền quỹ này sẽ sinh lãi rất lớn trong tương lai-nhưng sẽ rất lâu,.
Bảo đảm đầu tư vào đó ko bao giờ sợ lỗ :D:D:D

Quỹ thứ 2 là uber : làm con xe 5-7 triệu , 1 tháng thu lợi nhuận 3-4 triệu , tiền dư để phòng thân :oops::oops::oops:

Qũy cuối cùng "1 vốn bốn lời" :p:p:p...là quỹ lô việt nam :D,với 20 triệu trong 1 ngày con số đó có thể lên đến gần 80 triệu ...or dc 160-240 triệu ...:D:D:D

Và nếu bạn đầu tư theo kiểu Martingale , có thể chỉ trong vài ngày may mắn bạn sẽ kiếm dc số tiền đủ an dưỡng tuổi già :D:D:D
Đúng như câu nói "làm giàu ko khó, quan trọng là phải biết liều :p"

Trên đây là những cách đầu tư :dài hạn-trung hạn-ngắn hạn...mời bạn ..xơi :D:D:D

20tr thì đi học đi, tìm thầy chuẩn mà học, FX,chứng khoán, hàng hóa đều có chung những quy luật đấy

đầu tư có lợi nhất là đầu tư vào chính bản thân mình
đi nhậu đi bạn, mùa hè rồi uống bia thôi :p

nếu có ai đó khuyên bạn nên bỏ hoặc chơi demo fx thui thì đó là người từng trải và có tâm, còn lại là bọn vô loại chỉ muốn ăn hoa hồng, hoặc gì đó...để tiền mua sửa cho con đi, nếu còn theo nghiệp fx thì 10 nữa mới thấy ae nói là đúng.goodluck/\

hiện e đăng có 1 số vốn 20 (triệu) định đầu tư các quỹ mở mà thấy lãi suất nó thấp quá. có ai chỉ cho e có quỹ mở nào lãi cao hơn được không ạ. e tập giao dịch quyền chọn nhị phân binomo rồi mà toàn thua lỗ thôi à thua 500$ là e nghỉ luôn rồi. có pro nào chỉ e cánh kiếm tiền quan 20 triệu này nhé.
Bạn đầu tư quỹ mở mà lãi suất bao nhiêu mà bạn nói là thấp vậy :D

hiện e đăng có 1 số vốn 20 (triệu) định đầu tư các quỹ mở mà thấy lãi suất nó thấp quá. có ai chỉ cho e có quỹ mở nào lãi cao hơn được không ạ. e tập giao dịch quyền chọn nhị phân binomo rồi mà toàn thua lỗ thôi à thua 500$ là e nghỉ luôn rồi. có pro nào chỉ e cánh kiếm tiền quan 20 triệu này nhé.
20tr vay 40tr thành 60tr, xây kiot trên đất nhà, cho thuê 1 tháng 2-3tr tùy diện tích mặt bằng đẹp thế nào, sau 2 năm có từ 48-72tr trả hết vốn vay +lãi, như vậy sau 2 năm bạn sẽ dc tự do tài chính, có mặt bằng cho thuê ăn 2-3 tr mỗi tháng, tiếp tục dùng phương pháp lãi kép 2 năm tiếp theo bạn sẽ có số vốn trong tay 48-72tr (tien cho thuê) + tiền gửi ngân hàng hoặc đầu tư trong thời gian đó....như vậy rủi ro thấp và lợi nhuận lâu dài

nếu có ai đó khuyên bạn nên bỏ hoặc chơi demo fx thui thì đó là người từng trải và có tâm, còn lại là bọn vô loại chỉ muốn ăn hoa hồng, hoặc gì đó...để tiền mua sửa cho con đi, nếu còn theo nghiệp fx thì 10 nữa mới thấy ae nói là đúng.goodluck/\

Chuẩn không cần chỉnh!

Có một con cáo già đang chờ bạn ở đây: congadetrungvang.com

Chúc bạn tìm được quỹ như ý.

Cảm ơn các bạn!

~An Soros,

Không có bí quyết gì hết ạ :v cái chiến thuật của em là chiến thuật gọi là cực kỳ cơ bản và cùi bắp trong BO ấy chứ (hôm bữa hình như có ai post về nó rồi, cái mà 4.6% thắng - 6% thua ấy). Theo nhận định của em thì cái quan trọng nhất trong BO là tâm lý và quản lý vốn, chứ chiến thuật nào cũng hay cả.
Bác nói rõ hơn chút được không, em cũng đang tìm hiểu món này. Tks bác

Theo ngu ý của tại hạ.
1. Bỏ hẳn fx ko real ko demo.
2. Fx real tk nhỏ.
3. Đầu tư quỹ mở.

Demo thời gian ngắn để xây dựng chiến lược là đủ ko nên kéo dài.

Mình nói bạn đừng giận. Trader chập chững kiếm được tiền ăn sáng cỡ >=5 năm. Qua được nó, chẳng biết còn bao nhiêu người hăm hở như những ngày đầu. 20 triệu à... mỗi năm duy trì 1 tài khoản 2 tr, sang năm thứ 6 thì làm tài khoản 10 triệu.

Theo ngu kiến của tại hạ. Nếu day trader nghiêm túc:
1. Trade đều hàng ngày.
2. Có phương pháp: vào lệnh, chốt lệnh, quản lý rủi ro.

Nếu trade ngiêm túc 6 tháng chưa có cải thiện: bớt lỗ.
2 năm chưa có kết quả: bắt đầu có lợi nhuận.

Thì nên nghỉ luôn. Nếu bạn cao 1m4 thì không nên hi vọng làm người mẫu, cà lăm khó làm MC.
Không phải ai cũng thích hợp làm trader.

Bác nào 5 năm chắc swing trader.

Không có bí quyết gì hết ạ :v cái chiến thuật của em là chiến thuật gọi là cực kỳ cơ bản và cùi bắp trong BO ấy chứ (hôm bữa hình như có ai post về nó rồi, cái mà 4.6% thắng - 6% thua ấy). Theo nhận định của em thì cái quan trọng nhất trong BO là tâm lý và quản lý vốn, chứ chiến thuật nào cũng hay cả.

Nghi ngờ là broker vì theo lý thuyết ko thể trade lời với BO.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,015 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,265 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,321 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên