help me....

help me....

help me....

lchimoku

Active Member
81
96
[Broken External Image]:http://www.upsieutoc.com/image/YnYo5BCả nhà cho mình hỏi cái indi bi xanh đỏ như hình nó là gì với? Xếp nào có cho xin với ạ... thanks

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Và cả cái background trend như hình này ai có ko ạ... bác @Duonghuy cứu em phát

Cái hình có bi đủ màu bạn up chắc là fractals indicator, nó dùng để tìm điểm swing high-low trên chart. Nguyên tắc cứ mỗi 3-5 nến có 1 nến có giá cao nhất hay thấp nhất so với các nến còn lại thì nó đánh dấu.

Hình dưới mình chịu, nhìn rối mắt quá.

View attachment 10251 Và cả cái background trend như hình này ai có ko ạ... bác @Duonghuy cứu em phát
Cái quan trọng của cái background trend này là nó dùng cái gì ấy chứ. Ví dụ nó dùng 2 đường MA giao cắt nhau, sau đó code thêm phần lấy giao cắt ấy vẽ ra cái background. Cái phần màu sắc phân ô ấy chỉ là cái KẾT QUẢ của thằng indicator tín hiệu nào đó.

Bác xem kỹ hộ em với... nó ko phải là fractal,

Trước nay em chỉ sài mỗi MA cắt nhau... thấy cái background trend nó tiện nên nhờ các cao nhân mà...còn cái giống fractal em nhờ ng code rồi...thanks các bro

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 44 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 594 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 307 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên