Help - Nhờ anh em xác minh giúp "Thầy" trader này

Với 1000$ kiếm con EA ngon ngon về treo rồi rút ra kinh nghiệm còn hơn bỏ tiền ra học :D

trước mình cũng định bỏ ra 20 triệu để học lý thuyết fx sau vài tháng mày mò youtube toàn các thánh chỉ nửa vời bực bội. Nhưng sau khi tìm được trang 4r mình rồi thì...he he. lời khuyên là đọc hết mớ lớp học trong này rùi dùng 20 triệu đó rút kinh nghiệm hay hơn ạ. Báo cáo sơ các bác là nhờ các bài học trong này nên tài khoản 10$ của iem chưa bị cháy trong 1 tháng, rất đáng giá.

Chú Dương Huy biết nhiều về anh, sao không share cho thành viên biết với, để chúng nó luyên thuyên toàn trúng...gió :D

dạy 100hv/năm thì cần chi chết đinh các bác nhỉ?

Có người gửi cho Ken, lời bác nói với anh ta nè NUL :)

Chú Dương Huy biết nhiều về anh, sao không share cho thành viên biết với, để chúng nó luyên thuyên toàn trúng...gió :D

Tui không biết bác là ai nhưng bác THIẾU TÔN TRỌNG anh em trong này quá. Tui nghĩ trong này có người lớn tuổi hơn bác, có người có thể nhiều kinh nghiệm hơn bác, thậm chí có người giàu hơn bác, giỏi hơn bác. Vậy mà bác kêu là CHÚNG NÓ mới ghê

Tui không biết bác là ai nhưng bác THIẾU TÔN TRỌNG anh em trong này quá. Tui nghĩ trong này có người lớn tuổi hơn bác, có người có thể nhiều kinh nghiệm hơn bác, thậm chí có người giàu hơn bác, giỏi hơn bác. Vậy mà bác kêu là CHÚNG NÓ mới ghê
Biết mình giỏi =>> lên thầy .
Biết mình là thầy nên dưới mắt sẽ toàn là đệ tử.
Biết mọi người chỉ là hàng đệ tử nên tự nhiên gọi là chúng nó thôi..

20 triệu 1 khóa cơ à, dạy được 10 bạn thì có 200 triệu, sống được 1 năm rồi
đâu cần mất thời gian trading với thị trường nữa :D

p/s: hồi học ở đại học, em có ông thầy cũng khá nổi tiếng trên mạng bây giờ, có nói "không làm được thì đi dạy em ạ"

tóm lại: cách làm giàu hay nhất là đi dạy người khác cách làm giàu

không biết bác ken này trade giỏi thật không, nhưng phải thừa nhận là bác ý thông minh đó :D
câu này mình hay nghe là "cái gì làm được tôi không dạy, cái gì không làm được thì tôi dạy" - câu của 1 ông thầy bên DH KTe HCM.

Biết mình giỏi =>> lên thầy .
Biết mình là thầy nên dưới mắt sẽ toàn là đệ tử.
Biết mọi người chỉ là hàng đệ tử nên tự nhiên gọi là chúng nó thôi..
Em nghĩ GIỎI là phải do xã hội hoặc cộng đồng công nhận, hoặc KẾT QUẢ TRADING công nhận.
Chứ giỏi kiểu tự mình công nhận thì cả cái forum TraderViet này giỏi tuốt hết rồi bác

Việc học hay không học là cá nhân mỗi người tự nhận định.
Học xong mà kiếm cơm đều đều 1 tháng kiếm được đều đều 200 đến 300 pip. Thì có bỏ 10K hoặc 20K trump ra em cũng học.
Em nhìn vào số pip thắng chứ em ít nhìn vào % và số tiền thắng lắm.
Thiết nghĩ bác nào chưa biết gì thì đi học cũng được. Đỡ mất công đọc sách. Vì dù sao nghe cũng nhanh hơn đọc.

bác Ken vừa xuất hiện thì bị chém tơi tả luôn. Hix. Mà các bác nói đúng, khi các cao thủ thắng trading thì ít ai lên tiếng lắm

Chú Dương Huy biết nhiều về anh, sao không share cho thành viên biết với, để chúng nó luyên thuyên toàn trúng...gió

Vừa rồi có 1 bạn trong diễn đàn nhắn tin hỏi mình là liệu mình có phải học trò gì gì của anh Ken không?

Mình xin trả lời là mình KHÔNG HỌC bất cứ thứ gì của anh Ken cả. Chưa từng tham gia khóa học, chưa đọc tài liệu và không ảnh hưởng gì về phương pháp trading của anh.

Nhiều năm rồi mình chưa gặp anh Ken. À có lần gặp cách đây mấy năm trong đám cưới của 1 người bạn chung thôi

Mình cũng xác nhận luôn là chưa từng học bất cứ khóa đào tạo trading nào của các thầy ở VIệt Nam.

Mình cũng chưa từng tổ chức khóa dạy học nào thu học phí của anh em trader tại Việt Nam cả. Chỉ có chia sẻ miễn phí trên diễn đàn này và 1 số buổi offline (cũng miễn phí) mà thôi

Xin thông tin cho anh em được rõ

Học ai cũng được miễn sao học xong đừng có chửi cha chú thằng thầy là dc.:D.

Không nên học với số tiền đó, số tiền đó đủ để thị trường dạy cho nữa năm. Thầy này chỉ dạy về TA, còn về FA để định nên market sentiment không thấy nói đến.
nhân tiện đây mình tình cờ đọc 1 bài giới thiệu về Donal tran
phuthuyngoaihoi.com
Nghe giới thiệu sau khi học chắc chắn gd có lãi ổn định được ;)
Có bạn nào đã học anh này chưa chia sẻ cho anh em biết kết quả nhé
oài,a csm uốn học k e chò a link nè,emuaf de hoc nhung kiên thức cung chi như nhung gì e đã tự mày mò học đc,coi như là mua để test lại phương pháp thôi a,nhung ma van hoi tiec tiền..hic

Vừa rồi có 1 bạn trong diễn đàn nhắn tin hỏi mình là liệu mình có phải học trò gì gì của anh Ken không?

Mình xin trả lời là mình KHÔNG HỌC bất cứ thứ gì của anh Ken cả. Chưa từng tham gia khóa học, chưa đọc tài liệu và không ảnh hưởng gì về phương pháp trading của anh.

Nhiều năm rồi mình chưa gặp anh Ken. À có lần gặp cách đây mấy năm trong đám cưới của 1 người bạn chung thôi

Mình cũng xác nhận luôn là chưa từng học bất cứ khóa đào tạo trading nào của các thầy ở VIệt Nam.

Mình cũng chưa từng tổ chức khóa dạy học nào thu học phí của anh em trader tại Việt Nam cả. Chỉ có chia sẻ miễn phí trên diễn đàn này và 1 số buổi offline (cũng miễn phí) mà thôi

Xin thông tin cho anh em được rõ
Nếu không ..... thì cứ tưởng là bạn thân của Duong Huy rùi. hihi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 286 Xem / 13 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 692 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,227 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên