Help - Nhờ anh em xác minh tính chất của Questra Vietnam

Ba Nguyen

Active Member
445
314
Chả là thế này. Em mới được người quen trên FB giới thiệu về quỹ đầu tư Questra. Trang web của tụi nó đây:
http://questraeuro.com/
Trong đó các gói đầu tư cam kết tối thiểu lợi nhuận hàng tháng khoảng 16% (đối với em đây là siêu lợi nhuận cmnr :((
Em là em nghi lắm, em có gõ google qua nhưng chưa thấy có bài báo nào chỉ đích danh bọn này. Thế nên mới lên đây nhờ 500 anh em trader Việt xác minh bọn này làm ăn thế nào?
Nếu bọn này lừa đảo thì để cho các bác khác tìm qua google còn thấy để còn tránh xa

>> Questra bị cảnh báo lừa đảo từ cơ quan chức năng châu Âu

>> Questra bị cho là lừa đảo dưới phân tích chi tiết của BehindMLM

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Lừa đảo rồi, một số trang khác chia lợi nhuận hơn 100%/tháng nhé.

Chả là thế này. Em mới được người quen trên FB giới thiệu về quỹ đầu tư Questra. Trang web của tụi nó đây:
http://questraeuro.com/
Trong đó các gói đầu tư cam kết tối thiểu lợi nhuận hàng tháng khoảng 16% (đối với em đây là siêu lợi nhuận cmnr :((
Em là em nghi lắm, em có gõ google qua nhưng chưa thấy có bài báo nào chỉ đích danh bọn này. Thế nên mới lên đây nhờ 500 anh em trader Việt xác minh bọn này làm ăn thế nào?
Nếu bọn này lừa đảo thì để cho các bác khác tìm qua google còn thấy để còn tránh xa
chơi đi, mình đang chơi 21k eu lợi nhuận mỗi tuần giao động hơn 1k eu

Hello, Hoang Anh Tuan.

Dear Hoang Anh,

We are pleased to inform you that You have withdraw 1336.79 EUR from your account in the Atlantic Global Asset Management. Your funds 1336.79 EUR have been successfully transferred to the requisites specified by you. Please confirm the funds transfer.
The balance of your personal account on 2017-03-24 is 0.00 EUR.
Congratulations and thank You for cooperation.

Best regards Atlantic Global Asset Management.
atlanticgam.es
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]

Hello, Hoang Anh Tuan.

Dear Hoang Anh,

We are pleased to inform you that You have withdraw 1336.79 EUR from your account in the Atlantic Global Asset Management. Your funds 1336.79 EUR have been successfully transferred to the requisites specified by you. Please confirm the funds transfer.
The balance of your personal account on 2017-03-24 is 0.00 EUR.
Congratulations and thank You for cooperation.

Best regards Atlantic Global Asset Management.
atlanticgam.es
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
Bạn share vài lần giao dịch gần đây nhất của bạn được không?
Nếu kiếm được tiền thì khối anh em trên này lao vào cùng đấy

Chú ý hình thức lừa đảo, huy động vốn của người sau trả lãi suất cho người trước. Có thể nó một vài năm đầu nó tồn tại tốt, nhưng sau đó vỡ quỹ dễ mất vốn. Tôi đã có bài học "painful" với tiền ảo Coin Space rồi. còn Bitcoin thì OK.

chơi đi, mình đang chơi 21k eu lợi nhuận mỗi tuần giao động hơn 1k eu
Bác nạp 21k EUR. Mỗi tháng thu về 1K. Là thu về tài khoản ngân hàng của bác. Hay là thu về làm vốn trong 21K EUR đó?
Giả dụ thu 1K về tài khoản ngân hàng đi nữa. Thì bác cần 21 tháng để lấy lại đủ vốn. Cứ đợi 21 tháng sau lên đây tâm sự cùng anh em nhé.
Còn nếu 1K lại trở thành vốn trong 21K thì bác đợi 2 tháng nữa có 3K bác nên rút 21K để 3K đó mà tái đầu tư. Với lợi nhuận 16%/tháng. Thì 3K sau 20 tháng bác có hơn 50K EUR rồi. Như thế an toàn hơn.
Lời khuyên chân thành từ 1 người nghèo. :)

lo
Bác nạp 21k EUR. Mỗi tháng thu về 1K. Là thu về tài khoản ngân hàng của bác. Hay là thu về làm vốn trong 21K EUR đó?
Giả dụ thu 1K về tài khoản ngân hàng đi nữa. Thì bác cần 21 tháng để lấy lại đủ vốn. Cứ đợi 21 tháng sau lên đây tâm sự cùng anh em nhé.
Còn nếu 1K lại trở thành vốn trong 21K thì bác đợi 2 tháng nữa có 3K bác nên rút 21K để 3K đó mà tái đầu tư. Với lợi nhuận 16%/tháng. Thì 3K sau 20 tháng bác có hơn 50K EUR rồi. Như thế an toàn hơn.
Lời khuyên chân thành từ 1 người nghèo. :)
lợi nhuận 1 tuần nhé bạn, nó có nhiều kênh rút trong đó có pm nhé

Chú ý hình thức lừa đảo, huy động vốn của người sau trả lãi suất cho người trước. Có thể nó một vài năm đầu nó tồn tại tốt, nhưng sau đó vỡ quỹ dễ mất vốn. Tôi đã có bài học "painful" với tiền ảo Coin Space rồi. còn Bitcoin thì OK.
nó live 1 năm cũng ối người thành tỷ phú ồi bác ơi

Mấy cái này nó chơi theo kiểu đa cấp. Lấy tiền người sau trả người trước, đến 1 lúc nào đó nó ăn no, thì nó sập. Dân việt dân trí còn thấp hay chơi cái này, chứ bọn mẽo nó chã quan tâm ai ngu thì ráng mà chịu.

"Bắc thang lên hỏi ông trời, nó ở bên mẽo biết éo đâu mà đòi".

Cái questra này dạng dạng colony invest mà TraderViet đã có bài. Search lại để đọc nhé anh em

lo

lợi nhuận 1 tuần nhé bạn, nó có nhiều kênh rút trong đó có pm nhé
Thế bác rút về túi được đồng nào chưa?
1 tuần từ 21k mà thu về 1K thì khủng khiếp vê nồi.
Bác đang ở Việt Nam hay ở Mẽo thế? Ở Mẽo còn vác súng đi mà đòi nợ được. Chứ em ở Việt Nam, cái xứ thiên đường này ko kiếm nổi cây súng để đi đòi nợ đây

Đường link trên mà chủ thớ đưa là link ref đấy chứ đường link gốc của wed này thì khác cơ => Đa cấp cmnr. nếu chủ thớt có tìm hiểu kỹ hơn thông tin trên mạng thì sẽ thấy trang này cách đây 2 năm nó rất là thịnh trong giới MMO vì suy cho cùng các nhà đầu từ MMO lành ghề đều bik rất rõ cái mô thức kinh doanh này trên mạng nên họ đã ăn nát từ các đây 2 năm trk r thế nhé ai thích thì cứ nhảy vào đi chết thì tự chịu lấy thôi.

Cái này ponzy MMO, bên mmo4me tụi nó chơi nát rồi.
3 cái này ham hố chi, lấy tiền thằng sau trả thằng trước thôi, nhìn bitkingdom mà bao thằng khóc lóc kìa

Mấy cái này nó chơi theo kiểu đa cấp. Lấy tiền người sau trả người trước, đến 1 lúc nào đó nó ăn no, thì nó sập. Dân việt dân trí còn thấp hay chơi cái này, chứ bọn mẽo nó chã quan tâm ai ngu thì ráng mà chịu.

"Bắc thang lên hỏi ông trời, nó ở bên mẽo biết éo đâu mà đòi".

"tương kế tựu kế" để chơi với nó, ăn chừng 3 tháng thôi, ( vì thằng này lãi suất khủng quá nên sợ sẽ có biến sớm, có gan thì để 6 tháng!) rồi rút hết vốn về và cạch luôn, đừng tham lậm sâu quá kẻo chết chắc! đầu tư cũng phải mạo hiểm, có gan làm giàu mà!
:D:D

Quote: "nó live 1 năm cũng ối người thành tỷ phú ồi bác ơi."
Hello, Hoang Anh Tuan.
Mình từng là 1 trainer của Coinspace, ở VN quỹ và Châu Á qũy này ăn theo Bitcoin và huy động vốn cực kỳ nhanh, bây nó có cả thẻ ATM rút tiền ảo luôn. Tuy nhiên mình quyết định rút vốn vì mình chưa nhận thấy giá trị cốt lỏi (core value) của nó là dùng tiền của các nhà đầu tư để làm gì để sinh lời trả lãi. ( hay là để marketing huy động vốn của người khác).

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 52 Xem / 2 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,303 Xem / 67 Trả lời
  • taiforex trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 12,068 Xem / 6 Trả lời
  • koyama trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 3,542 Xem / 4 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 138 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên