Hẹn gặp anh em Hà Nội trong buổi Offline TraderViet - ThinkMarkets ngày 27/05

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Xin được phép gọi chung anh em TraderViet ngoài bắc là anh em Hà Nội, như cách anh em Hà Nội hay gọi TraderViet trong nam là anh em Sài Gòn vậy. Gọi như vậy không có ý "bỏ quên" anh em các tỉnh khác mà chỉ là một cách gọi chung chung thôi nhé. Ghi rõ kẻo anh em lại kiện cáo.

Offline TraderViet - ThinkMarkets sắp tới sẽ được tổ chức vào sáng thứ Bảy ngày 27/05 tại UP CO-WORKING SPACE, Tầng 8, Tòa nhà HaNoi Creative, số 1 Lương Yên, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội đã có hơn 200 anh em đăng ký tham dự. Đây là một bất ngờ đối với TraderViet trong lần "bắc tiến" đầu tiên này.

Trong bài viết này, TraderViet xin thông báo vài lưu ý như sau:
  • TraderViet và ThinkMarkets xin cảm ơn tất cả các anh em Trader đã đăng ký tham dự và sẽ tới tham dự buổi Offline
  • Không gian tại UP hoàn toàn đủ chỗ cho 200 anh em chúng ta. Anh em cứ đi thoải mái, đừng lo thiếu chỗ.
Thêm 1 "bật mí" nữa là ThinkMarkets kỳ này sẽ mang đến 5 bạn tiếp tân cực kỳ xinh đẹp đến để chào đón anh em Trader trong buổi offline hôm thứ Bảy tới. Anh em nào không đi mất ngày vui vẻ đó nghe.

À, nhớ là còn mỗi anh em được nhận 1 món quà trị giá dưới 10 tỷ, đồng thời có bốc thăm trúng thưởng vui vẻ cuối giờ nữa nhé. Tiền nước nôi (và bia rượu hoặc...mỳ gói nếu có) thì nhà tài trợ lo tuốt cho anh em mình rồi.

Vậy nên đừng quên đi Offline anh em nhỉ

Hẹn gặp lại anh em Hà Nội vào sáng thứ Bảy nhé

Yêu anh em !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Wa' đã , vừa có ăn vừa có gái ...chuyện cứ như mơ :p:p:p
Bqt ơi . AE có được phép chụp ảnh giao lưu với mấy bé ko :D:D:D

có giấy mời ko ạ,hay cứ thế đi thôi ạ.E ngồi nhà ngu người quá,đi ngắm gái mà còn dc ăn nữa thì triển thôi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 26 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 430 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 12 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 1,244 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên