Hội sách Online giảm giá đến 50% cho nhiều tựa sách từ Tiki

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,584
153,954
Chắc nhiều anh em đã biết đến trang Tiki.vn. Đây là 1 cổng thương mại điện tử tại Việt Nam (dạng như Amazon.com) và có bán nhiều mặt hàng như sách, đồ công nghệ, thiết bị văn phòng, đồ chơi... Mình thì cũng hay lướt Tiki để mua sách (toàn mua về trang trí cho đẹp kệ chứ đọc chả hết, đang bị vợ dọa đang cân ve chai hết. Chắc sắp tới sẽ tổ chức Mini gameshow để tặng cho anh em quá). Hôm bữa, thấy Tiki đang có chương trình Hội sách Online với mức giảm lên đến 50% cho nhiều tựa sách từ 300 nhà xuất bản, ngoài ra còn có các khuyến mãi và quà tặng khác nên mình viết bài thông báo để anh em thích đọc sách vào mua nhé.

Anh em vào link này để xem hôi sách Online của Tiki nè: https://tiki.vn/hoi-sach-online

Chúc anh em kiếm được sách ngon về đọc hoặc trang trí kệ để tỏ ra trí thức (giống mình).

Happy trading anh em !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Em cũng có một thú vui là tích sách để đấy, quyển nào cũng mới coong :p

Chắc nhiều anh em đã biết đến trang Tiki.vn. Đây là 1 cổng thương mại điện tử tại Việt Nam (dạng như Amazon.com) và có bán nhiều mặt hàng như sách, đồ công nghệ, thiết bị văn phòng, đồ chơi... Mình thì cũng hay lướt Tiki để mua sách (toàn mua về trang trí cho đẹp kệ chứ đọc chả hết, đang bị vợ dọa đang cân ve chai hết. Chắc sắp tới sẽ tổ chức Mini gameshow để tặng cho anh em quá). Hôm bữa, thấy Tiki đang có chương trình Hội sách Online với mức giảm lên đến 50% cho nhiều tựa sách từ 300 nhà xuất bản, ngoài ra còn có các khuyến mãi và quà tặng khác nên mình viết bài thông báo để anh em thích đọc sách vào mua nhé.

Anh em vào link này để xem hôi sách Online của Tiki nè: https://tiki.vn/hoi-sach-online

Chúc anh em kiếm được sách ngon về đọc hoặc trang trí kệ để tỏ ra trí thức (giống mình).

Happy trading anh em !!!
Trang tiki.vn này đặt mua online chẳng thấy gọi điện gì hết (chắc thấy mình mua ít quá chăng?), chỉ thấy hàng ngày dội bom mail quảng cáo

Trang tiki.vn này đặt mua online chẳng thấy gọi điện gì hết (chắc thấy mình mua ít quá chăng?), chỉ thấy hàng ngày dội bom mail quảng cáo

Chắc bác ăn ở sao ấy chứ. Mình mua oke hết. Chắc do độ đẹp trai khác nhau

Uhm, chắc nó ko muốn chơi với người đẹp trai ít tiền như em :)
Đọc câu này của chú là anh thấy tư duy chú có vấn đề, hoặc chú có bệnh mà giấu

Nếu đẹp trai thì KHÔNG BAO GIỜ nghèo

Nếu đẹp trai mà nghèo thì CHĂC LÀ CÓ VẤN ĐỀ VỀ KHOAI

Anh đoán đúng vấn đề của chú chưa?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 266 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên