Hỏi về khối lượng copy sign trên sàn Exness

Hoàng Anh Tuấn

Active Member
74
28
Mình có tài khoản stand 2k ở sàn exness để đòn bầy 1:400 copy sign của Eva nó vào lot 0.1, tài khoản khác bên hotforex cũng như thế nó copy có 0.02 giờ muốn hạ khối lượng xuống mà không biết làm thế nào, đã hạ đòn bảy 1:200 cũng không được, hạ giới hạn tài khoản 50% nó vẫn copy 0.1 mặc dù lệnh của nó là 0.03. Bác nào giúp với

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
cách copy signal thế nào vậy các bạn? Nó tự động hay chỉ Alert cho mình thôi?

nguyên tắc copy là chọn signal xong follow cái signal đó. Bọn trung gian sẽ yêu cầu làm đơn ủy quyền nếu là tk đã mở rồi, còn tk mới mở qua link của nó thì khỏi. Sau đó cung cấp pass trade đối với tk đã mở sẳn cho nó. Hệ thống của nó sẽ tự động copy lệnh. Mình chả phải làm gì, thậm chí ko cần mở mt4 luôn như ở Zulu.

Zulu nó còn cho mình set tỉ lệ đu theo chứ ko cứng nhắc theo tỉ lệ balance với tk master.

nguyên tắc copy là chọn signal xong follow cái signal đó. Bọn trung gian sẽ yêu cầu làm đơn ủy quyền nếu là tk đã mở rồi, còn tk mới mở qua link của nó thì khỏi. Sau đó cung cấp pass trade đối với tk đã mở sẳn cho nó. Hệ thống của nó sẽ tự động copy lệnh. Mình chả phải làm gì, thậm chí ko cần mở mt4 luôn như ở Zulu.

Zulu nó còn cho mình set tỉ lệ đu theo chứ ko cứng nhắc theo tỉ lệ balance với tk master.

bác ơi muốn làm trung gian thì cần những điều kiện gì và cách làm ntn bác chỉ cho mình đc ko?

trung gian như zulu ấy hả, tiền thôi chưa đủ mà cần con người. Bác quên ý định ấy đi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên