hỏi về trang web Binomo.com

quochuy86

Member
6
1
cho e hỏi . có anh chị nào dang chơi thị trường nhị phân trên trang Binomo ko ak
trang web này có tin cậy dc ko ak
e mới tập tành chưa rành mong anh chị chỉ giáo!!!
e xin cám ơn!!

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
  • Like
Reactions: Pan
Trang web này rất là đáng tin cậy bạn nhé, bạn muốn xem những bài viết về quyền chọn nhị phân thì follow bác @ono , bác ấy là chuyên gia luôn đấy.

Nhưng mà có một lời khuyên là nếu muốn dấn thân vào thì đừng chơi với sàn VN bạn nhé, có gì nhờ bác @ono tư vấn.

cho e hỏi . có anh chị nào dang chơi thị trường nhị phân trên trang Binomo ko ak
e xin cám ơn!!
Trên trang cũng có nhiều bài viết về quyền chọn nhị phân, bạn đọc tham khảo nhé.

Trang web này rất là đáng tin cậy bạn nhé, bạn muốn xem những bài viết về quyền chọn nhị phân thì follow bác @ono , bác ấy là chuyên gia luôn đấy.

Nhưng mà có một lời khuyên là nếu muốn dấn thân vào thì đừng chơi với sàn VN bạn nhé, có gì nhờ bác @ono tư vấn.
Pan nói đúng rồi đấy. Binomo được thành lập ở đảo Síp, hiện nay đang mở rộng đến thị trường VN. Mình ko giao dịch sàn này.

Pan nói đúng rồi đấy. Binomo được thành lập ở đảo Síp, hiện nay đang mở rộng đến thị trường VN. Mình ko giao dịch sàn này.
vậy cho e hỏi ngoài trang web này ra mình còn trang nào đáng tin cậy mà cơ chế hoặt động giống như Binomo (nghĩa là lúc đầu mình nạp tiền vào ít) . tai e cũng muốn chơi thử ntn

vậy cho e hỏi ngoài trang web này ra mình còn trang nào đáng tin cậy mà cơ chế hoặt động giống như Binomo (nghĩa là lúc đầu mình nạp tiền vào ít) . tai e cũng muốn chơi thử ntn
Bác có thể tìm hiểu IQ Option. Nếu bác tự mày mò được thì tốt. Trên diễn đàn có một số bác nhiệt tình giúp đỡ bác mở tài khoản.

Mình có lý do mới khuyên bạn không nên giao dịch những sàn ở VN đặc biệt là Binomo, chứ không phải tự nhiên mình khuyên như vậy. Lý do thứ nhất chính là Binomo đẩy mạnh quảng cáo và đặc biệt những quảng cáo đó là không thiết thực hay có thể nói là dựng chuyện để thu hút khách hàng, bạn có thể đọc post này. Lý do thứ hai là sử dụng những chiêu trò như vậy thì có nghĩa là sàn chỉ muốn thu hút khách hàng để "hút máu" họ mà thôi, bởi vì những bài quảng cáo vẽ ra một con đường làm giàu rất dễ dàng mà thật sự muốn có lợi nhuận trên thị trường này là điều cực kỳ khó, chứng tỏ sàn này không trung thực. Hy vọng ý kiến của mình giúp ích.

Bạn chơi trang nào cũng được. Bạn sẽ nạp vô chứ có rút ra đâu mà sợ không uy tín.

Mình có lý do mới khuyên bạn không nên giao dịch những sàn ở VN đặc biệt là Binomo, chứ không phải tự nhiên mình khuyên như vậy. Lý do thứ nhất chính là Binomo đẩy mạnh quảng cáo và đặc biệt những quảng cáo đó là không thiết thực hay có thể nói là dựng chuyện để thu hút khách hàng, bạn có thể đọc post này. Lý do thứ hai là sử dụng những chiêu trò như vậy thì có nghĩa là sàn chỉ muốn thu hút khách hàng để "hút máu" họ mà thôi, bởi vì những bài quảng cáo vẽ ra một con đường làm giàu rất dễ dàng mà thật sự muốn có lợi nhuận trên thị trường này là điều cực kỳ khó, chứng tỏ sàn này không trung thực. Hy vọng ý kiến của mình giúp ích.
cám ơn bạn rất nhiều về những ý kiến chia sẽ thật tâm. sao quá trình tìm hiểu của mình thì mình cũng đồng tình vs ý kiến của bạn

Bạn có thể tham khảo GGbinary. Việc nạp rút thuận tiện, nạp qua baokim, nganluong, thẻ visa, điện hối ngân hàng. Rút thì nếu khách vào lệnh rút trước 14:00 thì sẽ được xử lí rút luôn trong ngày.

GGBinary với lần nạp đầu tiên là 200$, lần nạp tiếp theo là 100$. đầu tư nhỏ nhất là 5$. time linh hoạt cho bạn lựa chọn: 30s, 60s, 2min, 5min...

Hiện mình đang hỗ trợ cho sàn nên mọi thắc mắc bạn có thể hỏi mình :)
Web: http://www.ggbinary.com/vi?lala

e xin cám ơn!!
Tôi đang chơi trên sàn này đây, giờ lên đến tk VIP rồi, nói chung là rút khoản nhanh sòng phẳng nên có thể coi là đáng tin, chỉ sợ không có mà rút thôi, sàn này của Châu Âu nhưng rất phát triển mảng chăm sóc khách hàng việt, thành công hay không thì còn tùy người, đừng tin lời quảng cáo quá, đầu tư 1 ăn 2 thì được chứ 1 ăn 2000 là không có đâu.

Tôi đang chơi trên sàn này đây, giờ lên đến tk VIP rồi, nói chung là rút khoản nhanh sòng phẳng nên có thể coi là đáng tin, chỉ sợ không có mà rút thôi, sàn này của Châu Âu nhưng rất phát triển mảng chăm sóc khách hàng việt, thành công hay không thì còn tùy người, đừng tin lời quảng cáo quá, đầu tư 1 ăn 2 thì được chứ 1 ăn 2000 là không có đâu.
Bùi Minh Ngọc =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Các bác cho em cái cảm nhận với? Em thấy nhiều người chơi mà không biết như nào, có sợ mất mát gì không các bác?

vl :)))))))))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 787 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 372 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,699 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên