Hướng dẫn theo dõi "Người ấy" trên TraderViet

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào bạn, bạn đã từng yêu hay mến mộ ai chưa? Bạn sẽ làm gì? Tất nhiên là bám lấy, theo dõi để không bỏ lỡ 1 thông tin hay cơ hội nào từ "người ấy" rồi.

Tôi sẽ chia sẻ cho bạn cách để bám lấy người bạn mến mộ trên TraderViet này. Tôi bị mến mộ anh @Duonghuy nên tôi sẽ làm ví dụ dưới tên anh ấy nhé.

Bước 1: Rê chuột vào tên TK của bạn trên góc phải giao diện TraderViet, sau đó nhấp vào chứ "theo dõi"

Bước 2: Điền tên "Người ấy" vào, nhấp lưu thay đổi. Thế là xong

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hèn gì mà Ngọc Trinh cứ bị các bố này đẩy qua đẩy lại, vì có phải gu của các bố đâu.

Giờ mày lại chuyển sang tư vấn tình yêu đôi lứa luôn hả @Hà Trí Quyền ?

Bài này cần thiết cho anh em muốn theo dõi các bài viết hay update của người viết nào mà anh em thích. Cách làm y như bạn Quyền đã hướng dẫn

Cảm ơn bạn Quyền nhé
Vậy thì bác phải cẩn thận nhé , ra đường hoặc vào ks phải hóa thân thành Ninja nhé , kẻo fan nó làm cho UUUU J ?? thì khổ thân AE chúng tôi .

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 305 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,993 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên