Kêu gọi đầu tư

Kêu gọi đầu tư

Kêu gọi đầu tư

Hieu

Active Member
112
73
Em xin chào các anh em trên TraderViet, em tên là Nguyễn Văn Hiếu, hiện đang sinh sống và làm việc tại Q.9, TP.HCM.
Em rất thích đọc bài đăng trên TraderViet, gần đây em nghe có bài đăng về lừa đảo ủy thác đầu tư, trong đó có ghi về 1 công ty nào đó em không biết, nhưng với ls 17% 1 năm và theo anh Huy phân tích em thấy có lí là 1 mô hình ponzi. Xin phép cho em trích câu chuyện khời nghiệp của bọn em:
Cách đây cũng rất lâu, em đã thành lập 1 startup: DancomQF với đám bạn của em, vài tháng sau, em có đăng lên TraderViet và tìm được 1 cộng sự, đến nay, bọn em đã ra nhiều quyết định sai lầm ở trading và thua lỗ rất nhiều, nhưng bọn em có những khoản đầu tư tốt tại các doanh nghiệp VN nên may mắn là đến hiện tại, sắp đến sinh nhật DancomQF rồi, theo báo cáo sổ sách thì bọn em vẫn chưa được đồng nào ( nghĩa là các quyết định đúng - các quyết định sai => lời = 0 ) đa số đều dựa vào kd onl để start up hoạt động. Các khoản đầu tư tại VN của em có sự tăng trưởng khá tốt và các doanh nghiệp bọn em đầu tư đều có uy tín, niêm yết trên các thị trường chứng khoán và có đầy đủ giấy tờ theo pháp luật Việt Nam quy định. Hiệu suất khoản đầu tư năm vừa rồi đạt 25%, và tính từ tháng 1 đến báo cáo tài chính mới nhất, khoản đầu tư của bọn em đã tăng thêm 10% sau 4 tháng. Em thấy nhiều ae trên forum giao dịch chưa có kết quả tốt và cũng chưa thấy ai trong diễn đàn nói về cơ cấu danh mục đầu tư, theo những nguồn tin về những bạn kêu gọi ủy thác thì chỉ đăng khoe được vài bữa lại cháy với lỗ rất nhiều, xét về dài hạn thì chắc chắn ai đã sống lâu trên thị trường đều hiểu những hậu quả và những hình thức như vậy. Em cũng thấy nhiều nhà đầu tư đang tìm những khoản đầu tư tốt và dài hạn, bền vững với nhiều mục đích khác nhau ( như quản trị rủi ro, cơ cấu danh mục,... ) nên em muốn kêu gọi đầu tư vào. Em rất mong được làm việc với những nhà đầu tư có thiện chí và có kiến thức về thị trường. Sđt của em:01637650612 , rất mong được coffee với các anh. Em cảm ơn! Link bài đăng của em:
https://l.facebook.com/l.php?u=http...TUiLN2pZQH30YKnFv7Gq-S3ZCbjXD05hsUQX2XT9yDaGM

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderViet News trong Chuyện bên lề 55 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,476 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,097 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 165 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên