Kindle Ebook về Elliott Waves. Tuyệt vời

Mình đã đọc cuốn "5 waves to financial freedom" thấy rất hay nhưng áp dụng vào vẫn chưa đếm được sóng, ae nào đọc và có kinh nghiệm cùng nhau chia sẻ nhé. Mình thấy sóng là 1 bài rất hay nhưng khá khó nhai :D

Mình đã đọc cuốn "5 waves to financial freedom" thấy rất hay nhưng áp dụng vào vẫn chưa đếm được sóng, ae nào đọc và có kinh nghiệm cùng nhau chia sẻ nhé. Mình thấy sóng là 1 bài rất hay nhưng khá khó nhai :D
Anh Hùng có sách này, cho em xin file với ạ. Cảm ơn anh!

Chia sẽ thêm tài liệu này thấy xúc tích về sóng

Đính kèm

• A STUDY TO UNDERSTAND ELLIOTT WAVE PRINCIPLE.pdf
    634 KB · Xem: 119
Hồi năm 2006 có 2 thanh niên khoe có kho ebook 1000 quyển(hay 5000 gì đó ko nhớ) rao bán trên vietstock. Ông anh mình hack được tầm 200 quyển in vào 2 CD gửi cho mình, gần như đầy đủ các loại sách về fx(ko tính các sách mới ra) :D :D :D, mà hồi đó đọc được 2 3 quyển rồi thôi, sau này máy tính hỏng mất, CD để lâu ngày cũng die
Đang kiếm lại mấy quyển sách hay ngồi đọc dần, thanks cố nhân nhé.
Có onl lại thì ib đi cf tí

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 68 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 288 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,988 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên