Lại hóng hớt chuyện dạy Forex tại Việt Nam

captainfx

Editor
Trial mod
2,015
13,181
Cuối tuần em lướt Facebook tìm được cái chia sẻ này về đem lên cho các bác cùng xem. Làm thầy Forex có vẻ ngon lắm các bác, chắc sắp tới em cũng làm 1 lớp kiếm tý cháo xem sao.

Chúc các bác cuối tuần vui vẻ

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
học lớp nào thì học, không xin được chữ cụ Đồ thì còn tàn đời dài dài dài.
:D:D:D

cái anh trong bài viết còn chưa biết cấu trúc của thị trường, vẫn còn suy nghĩ khi người thắng sẽ thắng tiền của người thua như vậy muôn đời không khá lên nổi

ai thấy dạy sẽ có nhiều tiền hơn thì đi mà dạy. Nghề nào cũng đổ mồ hôi và phải đánh đổi nhiều thứ mới có tiền. Tưởng dễ kiếm học viên ah.

cái anh trong bài viết còn chưa biết cấu trúc của thị trường, vẫn còn suy nghĩ khi người thắng sẽ thắng tiền của người thua như vậy muôn đời không khá lên nổi
Bác giải thích giùm e đoạn này với, thì thị trường chỉ có Buy và Sell thôi mà :D

bắc thang đi hỏi ông giời
có chi mô dạy làm giầu hay ko?
Ông trời ms trả lời mô
nó mà biết chak việc chi dạy mày

Bác giải thích giùm e đoạn này với, thì thị trường chỉ có Buy và Sell thôi mà :D
quan trọng là ai buy, ai sell ? mục đích buy sell từ đó mới tạo nên thị trường
đối với nhà sản xuất thị trường càng tăng giá thì họ càng bán ra chứ không có mua vô giống trader đâu nha
quỹ đầu cơ, nhà sản xuất, ngân hàng, chính phủ các quốc gia. Trader chỉ chiếm 1 phần rất rất nhỏ trong thị trường này

đậu, hình như các đồng chí này ko phân biệt dc đâu là trade đâu là trader nhỉ @@!.. đọc mà ngứa cả mắt.. viết sai chính tả thế mà cũng viết cho dài :|

Ông này tự tay vả miệng mình ấy mà :v ông này nhận dậy 6tr/1 khóa đó các bác :v
xin lổi bạn ha mình không tự tay vả miệng mình , vì mình có mở khóa học đâu , nếu ai theo giỏi mình thì có thấy mình rao khóa học không, có lôi kéo ai học ko ,ở đây ai cần mình dạy thì mình nhận dạy thôi , < mình đả đậy thì phải lấy phí , chứ không rảnh rổi mà ngồi cả tuần dạy bạn free nhé > các bạn thích thì học ko thì thôi , với khóa học 1 kèm 1 với 6tr là bình thường cũng không mắc cũng không rẻ . nhưng mình cam đoan nôi dung giá trị gấp mấy lần ở nơii khác dậy ak

đậu, hình như các đồng chí này ko phân biệt dc đâu là trade đâu là trader nhỉ @@!.. đọc mà ngứa cả mắt.. viết sai chính tả thế mà cũng viết cho dài :|
em viết đó ngày xưa học giốt văn đó , bác thấy ngứa mắt thì đừng đọc , e *** cần bác phải đọc bài của em nhé

xin lổi bạn ha mình không tự tay vả miệng mình , vì mình có mở khóa học đâu , nếu ai theo giỏi mình thì có thấy mình rao khóa học không, có lôi kéo ai học ko ,ở đây ai cần mình dạy thì mình nhận dạy thôi , < mình đả đậy thì phải lấy phí , chứ không rảnh rổi mà ngồi cả tuần dạy bạn free nhé > các bạn thích thì học ko thì thôi , với khóa học 1 kèm 1 với 6tr là bình thường cũng không mắc cũng không rẻ . nhưng mình cam đoan nôi dung giá trị gấp mấy lần ở nơii khác dậy ak
Ông có thể dùng bàn phím gợi ý để viết đúng chính tả hơn

Đọc bài viết người khác thì nên tìm cái gì hay phù hợp thì tiếp thu phát triển tiếp, xem ng ta muốn truyền đạt cái gì, còn cứ đi nhặt rác như sai chính tả, sai chấm phẩy thì hoc hỏi trao đổi dc gì. Ngay cả 1 cuốn sách mới ra nhiều khi đọc 10 chương thấy 9 chương mình biết từ từ lâu chỉ 1 chương hay cũng quý lắm rồi, k lẽ chửi tác giả đi copy từ sách khác. Cứ tiểu nông như vậy thì ai còn chia sẽ gì nữa. Còn ng viết có dạy hay k thì cung phải xét họ dạy ra sao, nội dung thế nào, giá cả hợp lý k? thấy phù hợp thì học k thì thôi. Lấy tiền cũng chửi, miễn phí cũng chửi, trong khi về FX thì k bàn. Khi nào ít chửi đi, it phê phán đi mà hãy phản biện tranh luận cho đúng thì mới mong khá hơn dc.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 57 Trả lời
  • HoàngBĐS trong Chuyện bên lề 774 Xem / 6 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 148 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên