Lời nguyền cho TraderViet và cách hóa giải

Anchorite

Active Member
900
951
Chào các bác,

Hôm nay em đưa ra một hiện tượng có thật để các bác vào thảo luận nhé.

Bên VSG. Giang hồ vẫn rỉ tai nhau về một lời nguyền có thật "Trong gới TraderViet (trader Việt Nam) ai show TK (real) là thế nào cũng sẽ bị cháy".

Các bác giải thích hiện tượng này như thế nào và cách hóa giải các bác ra sao?

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Chào các bác,

Bên VSG. Giang hồ vẫn rỉ tai nhau về một lời nguyền có thật "Trong gới TraderViet (trader Việt Nam) ai show TK (real) là thế nào cũng sẽ bị cháy".

Hóa giải quá đơn giản
Bước 1: Show tk real
Bước 2: Mở 1 tk real khác to hơn 10 lần tk real đã show
Bước 3: Đánh ngược lệnh với lệnh vào tk real đã show
Kết quả : TK real đã show cháy như lời nguyền nhưng tk kia ăn gấp 10 lần số đã cháy.

Chào các bác,

Nói bậy!
Tôi show tk demo cũng cháy luôn nè.

Hóa giải quá đơn giản
Kết quả : TK real đã show cháy như lời nguyền nhưng tk kia ăn gấp 10 lần số đã cháy.

Đảm bảo 100% là cả hai cũng sẽ cháy! Không tin thì bác cứ thử đi :)

Đảm bảo 100% là cả hai cũng sẽ cháy! Không tin thì bác cứ thử đi :)
Chỉ lo thị trường nó không có lời nguyền (quy luật) nào thôi, chứ có lời nguyền (quy luật) thì với mức độ "thông minh" của trader việt nam thì 30s đi đứt lời nguyền ngay.

Bom Mỹ mà các cụ còn vác cưa ra cưa lấy thuốc nổ được thì mấy cái lời nguyền này xi nhê gì

Chỉ lo thị trường nó không có lời nguyền (quy luật) nào thôi, chứ có lời nguyền (quy luật) thì với mức độ "thông minh" của trader việt nam thì 30s đi đứt lời nguyền ngay.

Bom Mỹ mà các cụ còn vác cưa ra cưa lấy thuốc nổ được thì mấy cái lời nguyền này xi nhê gì

Nó có thật đấy bác ạ. Vậy cách bác giải thích hiện tượng này như thế nào và hóa giải các nó ra sao?

Hóa giải quá đơn giản
lời nguyên kia djan là show thường pang to ăn băng lần ăn băng lần lắm thì cháy thui anh.cái này em hiểu giờ cứ show đánh ăn 50cent chak 1000 lời nguyenf cũng ko cháy dc

Hóa giải quá đơn giản
Tuyệt vời luôn !:p:D:eek:

Hóa giải quá đơn giản
Khi bà mẹ market nổi cơn thịnh nộ quất 2 cây 2 màu thì cháy hết 2 đứa, demo còn sống trường tồn, ka ka ka:p

tôi chưa cháy nhé, ha ha, có 10$ khoe hoài, chưa chết 2 tháng rồi nhé, mà mỗi tội không có lời :confused::confused::confused::confused:

lời nguyên kia djan là show thường pang to ăn băng lần ăn băng lần lắm thì cháy thui anh.cái này em hiểu giờ cứ show đánh ăn 50cent chak 1000 lời nguyenf cũng ko cháy dc

Các bác không tin thì cứ show lên đây đi. Nó sẽ cháy cho mà coi :p

Chào các bác,

Em sẽ lí giải tại sao có lời nguyền đó :D
Phân tích tâm lí mấy bác đã show real thì muốn chứng minh : mình tài giỏi, mình đánh toàn ăn.....
Sau khi show xong cái tôi lớn lên thêm :v đánh có sai xu hướng vẫn ôm hoặc nhồi lệnh. Muốn tỉ lệ xanh cao :v
Kết quả thế nào thì ae đã biết....
Em đoán vậy chứ em có biết gì đâu :))

Em sẽ lí giải tại sao có lời nguyền đó :D
Phân tích tâm lí mấy bác đã show real thì muốn chứng minh : mình tài giỏi, mình đánh toàn ăn.....
Sau khi show xong cái tôi lớn lên thêm :v đánh có sai xu hướng vẫn ôm hoặc nhồi lệnh. Muốn tỉ lệ xanh cao :v
Kết quả thế nào thì ae đã biết....
Em đoán vậy chứ em có biết gì đâu :))

Đúng nhưng chưa đủ.

Cám ơn bác đã bình luận.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên