Mới viết xong con robot triệu USD

pokervn2012

Active Member
213
162
Hi các bác

Em là mem mới tham gia diễn đàn. Em tham gia forex cũng được 5,6 tháng rồi. Mới gần đây mới biết đến TraderViet. Em thấy TraderViet hoạt động khá sôi nổi và rất nhiều bài viết hay. Em đọc rất nhiều bài trên TraderViet rồi nhưng hôm nay mới tạo account và đầu tiên xin gửi lời chào toàn thể anh em TraderViet

Tình hình là hôm qua em mới viết xong 1 con robot, em đánh giá giá trị của nó phải tầm 1 triệu USD :)) . Em bắt đầu chạy thử từ đêm qua, sáng nay sau khi ngủ dậy theo dõi robot chạy thì em nghĩ phải tầm 10 triệu USD mới đáng với giá trị của nó :))

Link đến con robot của em ở đây ạ

https://www.myfxbook.com/members/pokervn2012/70439013/2050720

Bài viết có phần hư cấu mong các bác chém nhẹ tay.

À góp ý với Admin chút, quảng cáo bác để 2 bên thì không sao chứ đừng để banner ở cuối page. Khó chịu vô cùng. Em nhiều lần tắt cái trang này đi vì cái quảng cáo đấy. Mất một thời gian mới biết đây là diễn đàn

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Chỉnh sửa lần cuối:
Hi các bác

Tình hình là hôm qua em mới viết xong 1 con robot, em đánh giá giá trị của nó phải tầm 1 triệu USD :)) . Em bắt đầu chạy thử từ đêm qua, sáng nay sau khi ngủ dậy theo dõi robot chạy thì em nghĩ phải tầm 10 triệu USD mới đáng với giá trị của nó :))

Link đến con robot của em ở đây ạ https://www.myfxbook.com/members/pokervn2012/70439013/2050345

À góp ý với Admin chút, quảng cáo bác để 2 bên thì không sao chứ đừng để banner ở cuối page. Khó chịu vô cùng. Em nhiều lần tắt cái trang này đi vì cái quảng cáo đấy. Mất một thời gian mới biết đây là diễn đàn
Up luôn file chạy của em nó đi bạn.Con EA của tôi trị giá 100 triệu$ mà tui còn cho cho free..

Còn cái nào sướng hơn việc ngủ dậy, mở máy lên và thấy robot kiếm cho mình một mớ tiền chứ :D

Myfxbook cập nhập có vẻ chậm nhỉ, tk lên 3k7 mà chưa thấy update :D

Mới update lại link mới, dùng auto update chậm quá không thấy cập nhập, dùng FPT update có vẻ nhanh hơn

Hi các bác

Em là mem mới tham gia diễn đàn. Em tham gia forex cũng được 5,6 tháng rồi. Mới gần đây mới biết đến TraderViet. Em thấy TraderViet hoạt động khá sôi nổi và rất nhiều bài viết hay. Em đọc rất nhiều bài trên TraderViet rồi nhưng hôm nay mới tạo account và đầu tiên xin gửi lời chào toàn thể anh em TraderViet

Link đến con robot của em ở đây ạ

https://www.myfxbook.com/members/pokervn2012/70439013/2050720

Có phải bác poker bên mmo4me ko thế

kết 1 ngày thấy có vài chục (hay vài trăm $ ) chảy vào tài khoản, niềm hạnh phúc "giản đơn" mà nhiều người mong thấy được.
Mình trước cũng chạy ea code được và ngày nào cũng thế lại có niềm vui+tài khoản tăng khá chóng mặt. nhưng được vài tháng thì phải dừng và lỗ 1/3 vì ea martinage gặp vận đen sớm. EA ko chịu nổi lệnh (ko có sl) treo do biến động quá lớn và tk yếu.
nếu gặp may giá biến động ko quá giới hạn 1 năm thì tk sẽ mạnh và chịu được lâu dài không chết yểu.
hoặc nếu tk 10k thì cũng chịu được thỏai mái vài năm và biết đâu cũng win lớn nhưng mình ko dám.
ea của bạn pokervn2012 có vẻ ổn vì mình thấy có stoploss và khoảng 30p. trên my fxbook xem thử ko thấy có thông tin gì, họ vẫn chưa update lệnh của bạn

Cần 4000 anh em TraderViet vào trả giá

Tui xin đặt gạch con này 5 usd. Các bác đấu giá nào
phát thứ 2: 6$, tôi mua với điều kiện đảo ngược lệnh lại, tháng 3 quất 60% quá thơm

sao link ko vao duoc. bao ko co.
The page you're looking for was either removed or doesn't exist.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 989 Xem / 65 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,971 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên