Năm mới 2017 đã đến, anh em TraderViet ước gì và chúc gì cho đồng đội?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,195
153,379
Năm mới 2017 gõ cửa rồi anh em ơi. Dù năm cũ có buồn gì vui gì thì tất cả cũng đã ở sau lưng rồi. Mỗi ngày mới thức dậy chúng ta lại có những cơ hội mới, lại được bắt đầu lại từ đầu, chẳng có gì mà buồn cả. Trong năm mới này, TraderViet xin chúc anh em có nhiều sức khỏe và đạt được thành công trong mọi lĩnh vực minh theo đuổi, đặc biệt trong Trading sẽ có được nhiều pips tươi ngon nõn nà như Ngọc Trinh.

Anh em TraderViet chúng ta ước và chúc gì cho đồng đội Trader Việt Nam đang trong cuộc chiến khói lửa với Market vậy?

Tôi thì ước và chúc anh em có quả thận Trading thật dẻo dai để mỗi ngày có thể làm nhiều shot với nhiều thế khác nhau cùng em Market mà không bị suy thận nhé

Hãy để lại lời chúc cho đồng đội của mình nhé

Happy new year to all !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
chúc anh em trader việt năm mới nhiều thành công trong trading, kiếm được 1000 pip mỗi ngày
tổng tài sản lớn hơn Hoàng Kiều, để đưa em Ngọc Trinh về lại bên ae nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 740 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,242 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên