NHỜ TƯ VẤN LAPTOP macbook DÙNG TRADE

RIOTRUONGFX

2
0
Xin chào các vị tiền bối trên diễn đàn.
Em xin nhờ các anh tư vấn dùm. Không biết có vị tiền bối nào dùng MacBook pro để dùng phần mềm MT4 trade ko. Vì theo em tìm hiểu và được biết thì MT4 chỉ hỗ trợ cho window. Còn Mac os thì phải cài ứng dụng hỗ trợ hoặc cài win trên mac. Hiện em dùng mac mf840, anh nào có thể tư vấn dùm em và cách thực hiện được không ah.
em cám ơn nhiều

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Đa số các broker giờ đều có MT4 cho mac... nhưng hơi nặng vì tích hợp phần mềm giả lập .... hoặc bác có thể cài CrossOver Mac để cài các phần mềm của windown cho mac nhé... ko cần phải cài win đâu... cài win thì còn dùng mac làm gì... @@... chơi crossover là được ròi...

Đa số các broker giờ đều có MT4 cho mac... nhưng hơi nặng vì tích hợp phần mềm giả lập .... hoặc bác có thể cài CrossOver Mac để cài các phần mềm của windown cho mac nhé... ko cần phải cài win đâu... cài win thì còn dùng mac làm gì... @@... chơi crossover là được ròi...
Vâng. Em cám ơn bác. Để em tìm hiểu cái này

Làm con VPS rồi dùng mac remote vào, VPS còn làm đc nhiều thứ khác, khoảng 200K / tháng.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 53 Xem / 4 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 11 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 467 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,553 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên