Olofx có uy tín hay không?

17
3
Xjn chào mọi trader trên diễn đàn. Lời chúc chân thành đầu tiên đến ae e xjn chúc mọi người có trade thành công và kiếm đượk nhiều lợi nhuận.
Cho em hỏi là nhà mua giới olofx với tên miền olofx.com có uy tín hay không, e đang tìm hiểu sàn này và định cho vốn vào chơi, thấy họ nói hay hay phân tích thị trường cũng khá tốt mong ae đj qua cho e xjn ý kiến!
Em chân thành cảm ơn!

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Xjn chào mọi trader trên diễn đàn. Lời chúc chân thành đầu tiên đến ae e xjn chúc mọi người có trade thành công và kiếm đượk nhiều lợi nhuận.
Cho em hỏi là nhà mua giới olofx với tên miền olofx.com có uy tín hay không, e đang tìm hiểu sàn này và định cho vốn vào chơi, thấy họ nói hay hay phân tích thị trường cũng khá tốt mong ae đj qua cho e xjn ý kiến!
Em chân thành cảm ơn!
Sàn này mình thấy còn khá lạ ở VN, bạn lên trang chính thức xem thử đã có đăng kí với tổ chức quản lí broker nào chưa nhé. Thấy trụ sở ở Belize lận, mà ko có vp hỗ trợ hay đại diện ở VN thì mình cũng hơi chưa dám mở tk đâu.

Mình có trader demo thử sàn này thấy delay 2 3s nên cũng ko thích lắm

Em chân thành cảm ơn!
Bạn có phải IB của sàn này không vậy. Hj hj sàn này cùng với Fxnet và một tên khác nữa mình không nhớ đều là một cả. Nếu đã dc cac tư vấn viên của sàn đó gọi điện rồi thì bạn còn dc các bạn tư vấn viên ấy gọi dài dài hj hj hj hj

Bạn có phải IB của sàn này không vậy. Hj hj sàn này cùng với Fxnet và một tên khác nữa mình không nhớ đều là một cả. Nếu đã dc cac tư vấn viên của sàn đó gọi điện rồi thì bạn còn dc các bạn tư vấn viên ấy gọi dài dài hj hj hj hj
Là sao hả bạn có nghĩa là gọi rồi sẽ bị gọi liên tục phải k?

olofx có văn phòng ở tòa nhà Handico đường Phạm Hùng, Mễ Trì Hạ
ở đấy có mấy em IB rất là...hot :D

Sàn này các em nó nhiệt tình quá, gọi điện chào hỏi tư vấn liên tục, có anh em nào chơi ở đó chưa thì cho ý kiến

đúng vậy ! khả năng đeo bám olo thật là oho !

Sàn này tư vấn làm mình mất 20000 $ đó bạn; khả năng dụ dỗ và tư vấn thây hay lắm; nhưng khi vào chơi thì mới thấy tệ hại. OloFX; FGmarket; Fxlift; FXnet cùng là một ông chủ. Nó sẽ chia nhau ra gọi điện cho bạn mãi. Sau khi thất bại thì mình rút ra bài học xương máu đối với dịch vụ FX, nếu có gọi thì mình bảo phân tích và gửi qua email cho mình, thi không bao giờ gửi cho bạn đâu. Đây là dịch vụ lừa đảo thực sự, khi bạn đã nạp tiền rồi thì các chuyên viên khó cho bạn rút tiền.

Sàn này tư vấn làm mình mất 20000 $ đó bạn; khả năng dụ dỗ và tư vấn thây hay lắm; nhưng khi vào chơi thì mới thấy tệ hại. OloFX; FGmarket; Fxlift; FXnet cùng là một ông chủ. Nó sẽ chia nhau ra gọi điện cho bạn mãi. Sau khi thất bại thì mình rút ra bài học xương máu đối với dịch vụ FX, nếu có gọi thì mình bảo phân tích và gửi qua email cho mình, thi không bao giờ gửi cho bạn đâu. Đây là dịch vụ lừa đảo thực sự, khi bạn đã nạp tiền rồi thì các chuyên viên khó cho bạn rút tiền.
e cũng đang vào bên đó 5k rồi. e chưa trade gi cả bác cho e lời khuyên đi

- Khi bạn vào tiền sẽ có một chuyên viên gọi điện cho bạn và giới thiệu tên tuổi. Khi đó thì bạn hãy cẩn thận nhé, nó hướng dẫn bạn đánh forex với khối lượng lớn. Nếu bạn không làm theo ý chuyên viên đó thì bên đó cúp máy hoặc ru bạn hay lắm.
- Bạn hãy hoàn thiện ngay thông tin để có thể rút tiền bất cứ khi nào trước khi giao dịch, khi hệ thống báo lên bạn đã bổ sung đầy đủ hồ sơ.
- Bạn hãy giao dịch với khối lượng rất nhỏ để học hỏi kinh nghiệm đã chứ không nghe theo tư vấn sẽ mất tỏi khoảng 5k của bạn đó.
- Các chuyên viên luôn miệng bảo bạn phải nạp thêm tiền vào tài khoản. Hãy cảnh giác, nếu thấy không hợp hãy gửi email yêu cầu đổi chuyên viên khác.
- Mình đã rút ra bài học sau khi ra đi 20.000$ rồi. Hãy cẩn thận bạn nhé. Nếu có lợi nhuận thì tạm ngừng giao dịch và rút vốn về đã rồi mới giao dịch.
- Hãy đọc các bài viết về quản trị vốn trước khi giao dịch bạn nhé, ở các sàn này bạn chỉ nên chơi cô phiếu, không nên chới forex vì phí spread rất cao.
-"Hãy giữ vốn của mình trước khi muốn có lợi nhuận"
Chúc bạn thành công!

Mình bày các bạn 1 cách kiếm tiền từ olofx khi có tư vấn của các chiên da bên sàn đó: 2 -3 lệnh đầu là để mồi bạn nên bạn cứ nghe theo, vài lệnh sau bạn làm ngược lại so với họ tư vấn vậy là được ăn. Sau đó rút ngay tiền ra chơi bên khác. Vì mục đích của họ làm bạn cháy tk để nạp thêm tiền vào ăn hoa hồng. Mình cháy vài cái bên đó rồi nên mới rút ra được kinh nguyệt :)

Mình bày các bạn 1 cách kiếm tiền từ olofx khi có tư vấn của các chiên da bên sàn đó: 2 -3 lệnh đầu là để mồi bạn nên bạn cứ nghe theo, vài lệnh sau bạn làm ngược lại so với họ tư vấn vậy là được ăn. Sau đó rút ngay tiền ra chơi bên khác. Vì mục đích của họ làm bạn cháy tk để nạp thêm tiền vào ăn hoa hồng. Mình cháy vài cái bên đó rồi nên mới rút ra được kinh nguyệt :)
Èo.
Bác trade fx hay stock ở đấy vậy?

Èo.
Bác trade fx hay stock ở đấy vậy?
Mình ko biết gì nên tò mò đánh đúng kịch bản của nó bày, đầu tiên là nó bày mua 1 2 mã cổ phiếu, sau đó nó bày toàn dã FX để gỡ lại vài lệnh thua, mà càng gỡ càng âm mà ko cho lệnh Cutloss rồi liên tục giục nạp tiền cứu tài khoản. Bài nàu nó áp dụng cho mọi con mồi

Chả nghe theo lệnh nào bác ạ, đâu cần 2-3 lệnh đầu. Nếu nhân viên đó tài giỏi đoán đúng hết thì đã là đại gia forex rồi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 68 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên