Phần mềm báo khi có pattern Candlestick

Thien minh

Member
21
7
Chào các bác, mình đang giao dịch binary option, có ai biết phần mềm hay ứng dụng nào mà có thể báo tin khi có pattern candlestick không , mình giao dịch biểu đồ 1 phút dò gần chục cái chart, được cái nến mình tìm thì nó lại qua thời điểm vào lệnh rùi. Cảm ơn mấy bác trước nhé

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Hi Thien Minh , Ban thu cai nay xem sao:
Trade time: European and early US session
time interval: the M5 (can also be used in M15, M30 and H1)
Term Expiry: 5 minutes for the M5, M15 for - 15 minutes, and so on For other timeframes (M15, M30 and H1) are similar rules.

Vao lenh:
Buy
  1. On the dashboard signal appeared «SHORT BUY ENTRY». At the same time in the current time frame (M5), compared with the previous (M1) and the next (the M15) green inscriptions: «UP», «STRONG», «BULLISH».
  2. There was a blue dot.
  3. Buy CALL option on the next candle. After 5 minutes.
Sell thi nguoc lai nhe ban:

Đính kèm

• Ultimate Trend Signals v2.0.tpl
    20.5 KB · Xem: 15
  • Ultimate-Trend-Signals-v1-500.ex4
    23.9 KB · Xem: 13
  • Ultimate-Trend-Signals-v2-600.ex4
    88 KB · Xem: 17
Do bạn dùng M1 nên phải xem thêm Tick Char nhịp tim

Chờ 5 TF Xanh/ Đỏ hết " Mạnh" thì vào lệnh. Tâm lý là số 1, nếu dễ như thế này thi ai cũng giau roi.

Minh có pattern của riêng mình rùi bạn, giờ mình tìm cái ứng dụng có thể nhận ra cái pattern đó nó báo mình biết để mình vào lệnh thui, dù sao cũng cám ơn bạn

Bạn chia sẻ pattnern của bạn thì ng khác mới giúp bạn làm con EAs để Alert được
Còn nói như vậy thì ai giúp được

Ừh mình chỉ muốn hỏi xem có ai biết cái ứng dụng nào có thể nhận ra được pattern không thui, không phải pattern phức tạp gì đâu kiểu như mô hình Evening Star chẳng hạn

Ừh mình chỉ muốn hỏi xem có ai biết cái ứng dụng nào có thể nhận ra được pattern không thui, không phải pattern phức tạp gì đâu kiểu như mô hình Evening Star chẳng hạn
thấy bạn này loay hoay với mấy trò BO và cứ nghĩ là các mẫu/ mô hình nến sẽ giúp bạn được, vậy rồi mà vẫn chưa tìm được chỉ số báo hiệu giúp, mình chỉ gửi cho bạn 02 hình mẫu này xem có đúng cái bạn cần không nhé. Nếu đúng bạn tự lên tradingview mở tk miễn phí rồi tìm chỉ số với tên như trong hình mình gửi, sau đấy tự mày mò và làm tiếp thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên