Phí Commision

Phí Commision

Phí Commision

suden

Member
13
4
Xin hỏi anh em về phí commission ?
Giả sử mình đánh scalping cặp EURUSD theo rule : giá cứ di chuyển 01 pip là mình chốt lệnh, như vậy nếu đánh 0.1Lot thì sẽ chốt lệnh được 01 USD.
1. Nhờ anh em tư vấn xem có sàn nào không tính phí Commision không ?
2. Mình đang test demo trên sàn Pepperstone thì không thấy nó tính phí commission, nhưng không biết nếu đánh real nó có tính không.
Rất mong sự giúp đỡ của mọi người !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
1. Nhờ anh em tư vấn xem có sàn nào không tính phí Commision không ?
Không thu commission thì sàn sẽ nâng thêm spread vào để kiếm tiền. Sàn nó phải có nguồn thu gì đó để sống bạn ơi. Không nâng cái này cũng sẽ nâng cái kia
2. Mình đang test demo trên sàn Pepperstone thì không thấy nó tính phí commission, nhưng không biết nếu đánh real nó có tính không.
Tùy loại tài khoản. Bạn mở tài khoản cụ thể loại nào thì sẽ có phí của loại đó

Không thu commission thì sàn sẽ nâng thêm spread vào để kiếm tiền. Sàn nó phải có nguồn thu gì đó để sống bạn ơi. Không nâng cái này cũng sẽ nâng cái kia

Tùy loại tài khoản. Bạn mở tài khoản cụ thể loại nào thì sẽ có phí của loại đó
cảm ơn Admin !!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên