Robot đại chiến - EA trading trên tài khoản REAL

HungerTrader

Active Member
855
2,382
Hello các bạn,
Mời các bạn vào xem EA Bẫy giá chiến đấu trên TK REAL
Hằng ngày đều có lệnh. Bắt đầu từ hôm nay

Số TK : 108691
Pass view: camry2016
Server: Pepperstone-01 (38.76.16.242:443)

Bạn nào chưa biết Bẫy giá là gì thì xem ở đây

EA này là dạng bán tự động, thường vào lệnh lúc 7-8h, 13-14h, 19-20h, tức là đầu các phiên giao dịch.

Game show này chỉ dành cho ACE tại TraderViet nên tôi sẽ đổi password định kỳ vào cuối tuần. Nếu ACE ko login dc tài khoản thì vào đây lấy password mới

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Chỉnh sửa lần cuối:
con này đã lên version mấy rồi bác ? bữa backtest của bác là V1.2 nay cho chạy real luôn ? :D

theo dõi & có chút thắc mắc... nếu bẫy giá theo kiểu cứ mỗi lần SL là nó sẽ x2 khối lượng lên để gỡ lại thì.... chẳng mấy chốc tk bốc hơi đại ca ơi, tại sao khong bẫy nó theo hedge lùa thay vì đặt SL

Cái hạn chế của Hedge này là sợ chạy sideway đẩy lệnh càng ngày càng cao
10h40 loss : -20$ rồi

theo dõi & có chút thắc mắc... nếu bẫy giá theo kiểu cứ mỗi lần SL là nó sẽ x2 khối lượng lên để gỡ lại thì.... chẳng mấy chốc tk bốc hơi đại ca ơi, tại sao khong bẫy nó theo hedge lùa thay vì đặt SL
bạn giải thích rõ hơn tí dc ko

Cháu thấy người mua, người bán cả 2 đều thua, quan trọng vẫn là system đúng hehe

Lệnh f1 khối lượng lớn quá rồi bác, tk <500 thì không được 4 lệnh mất.
Anw, hiện giờ đang ăn 6$ :D

EA chạy không đúng theo lý thuyết của PP bẫy giá khác xa hoàn toàn lý thuyết ban đầu, tài khoản nhỏ mà vào khối lượng quá lớn, để vào 0,01 lot thì phải dùng tk 1000$ mới cân được. Đang mắc kẹt lệnh mua 0,16 lot và lệnh chờ bán 0.32 lót, kiểu này mất hết kỷ luật, EA thua cay cú hay sao gồng lên với khối lượng đặt vào quá lớn so với tài khoản cho phép, thành đánh bạc luôn rồi. Đây là chiến lược tham ăn chết sớm thì đúng hơn, nếu cài đúng theo chiến lược bẫy giá thì chắc không thể thua cay đắng khi mở màn âm luôn 20$. Dự đoán cứ tình hình này tk không trụ vững nổi sau 1 tuần mở.

Hello các bạn,
Mời các bạn vào xem EA Bẫy giá chiến đấu trên TK REAL
Hằng ngày đều có lệnh. Bắt đầu từ hôm nay

Số TK : 108691
Pass view: camry2016
Server: Pepperstone-01 (38.76.16.242:443)

Bạn nào chưa biết Bẫy giá là gì thì xem ở đây

EA này là dạng bán tự động, thường vào lệnh lúc 7-8h, 13-14h, 19-20h, tức là đầu các phiên giao dịch.

Game show này chỉ dành cho ACE tại TraderViet nên tôi sẽ đổi password định kỳ vào cuối tuần. Nếu ACE ko login dc tài khoản thì vào đây lấy password mới

Bạn cho mình xin con EA bạn đang dùng được ko?
Thanks

Bạn ơi sao mình back test không thấy nó thực hiện lệnh gì cả vậy? Con này có auto ko?

con này điều khiển tay, kẻ 2 đường Horizontal Line vào là nó chạy
tôi làm để cho tôi sử dụng nên nó ko thể đa năng dc

Bạn @HungerTrader cho mình hỏi chút là bữa hôm qua vô coi lệnh tài khoản của bạn mà thấy các khoảng SL của các lệnh liên tiếp khác nhau ( lúc thì 14 lúc thì 20) cái này là do bạn chỉnh hay là do slippage vậy.
Nhân tiện mình thấy tài khoản bạn dùng Pepper razor có spread khá nhỏ, không biết broker này ok không vì mình cũng đang tính mở cái tk với tụi này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,117 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 270 Xem / 26 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 248 Xem / 16 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên