Rút tiền từ FXCM!

Rút tiền từ FXCM!

Rút tiền từ FXCM!

Le Anh Duy

Active Member
349
653
Từ lúc nghe tin FXCM có biến là ngay lập tức e order rút tiền ngay, mà mới nạp 1k2 vào xong... vậy mới đau.

Order từ hôm thứ 3 ngày 7/2, sang tối thứ 4 là nó trừ tiền trong Tk MT4, vậy mà đến giờ này tiền vẫn chưa về các bác ạ. Liên lạc thì Thảo Tru nói bình thường, đợi thêm. gọi trực tiếp lên line support nước ngoài thì cũng bảo "your money on the way". Mà đợi đến giờ chưa có xu lác nào.

Vừa đúng y lúc Vietin bank nâng cấp hệ thống ( e xài Visa debit của Vietinbank), cmn thay đổi số Tk mà đếch báo cho mình biết, bựa không chịu được. Mà lên hỏi nó cũng bảo "chưa thấy khoản tiền nào đổ về TK của a hết". Giờ chịu luôn không biết bên kia mất dạy hay bên mình tào lao nữa.

Cả nhà cho e nó hỏi là có ai mở Tk hay có khách hàng nào mở Tk bên FXCM mà rút tiền về được chưa? Cho e nó ít xác nhận để bớt lo. Chứ cái kiểu này e mất ăn mất ngủ hết 2 tuần này rồi.

Với cả e cũng khuyên sau vố này các bác chuyển hết sang sàn khác mà làm, đừng chơi với cái tụi trời ơi này nữa. Khéo có biến nữa chắc nó đóng cửa luôn là coi như đi toong cái lều rách. Xong luôn!

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
Bác gọi lên tổng đài bảo nó kiểm tra giao dịch Unbill á (tức là chưa lên bill) thì sẽ thấy tiền về, em thì kiểm tra unbill thì thấy rồi nhưng chưa lên bill. còn chờ báo có vô tài khoản thì phải chờ cả tuần, hoặc thậm chí là một chu kỳ sao kê.

Bác có thể hướng dẫn e cụ thể hơn chút xíu được không ạ? Tại e không rành lắm về mấy cái này ^^' Cảm ơn bác nhiều!

Từ lúc nghe tin FXCM có biến là ngay lập tức e order rút tiền ngay, mà mới nạp 1k2 vào xong... vậy mới đau.

Order từ hôm thứ 3 ngày 7/2, sang tối thứ 4 là nó trừ tiền trong Tk MT4, vậy mà đến giờ này tiền vẫn chưa về các bác ạ. Liên lạc thì Thảo Tru nói bình thường, đợi thêm. gọi trực tiếp lên line support nước ngoài thì cũng bảo "your money on the way". Mà đợi đến giờ chưa có xu lác nào.

Vừa đúng y lúc Vietin bank nâng cấp hệ thống ( e xài Visa debit của Vietinbank), cmn thay đổi số Tk mà đếch báo cho mình biết, bựa không chịu được. Mà lên hỏi nó cũng bảo "chưa thấy khoản tiền nào đổ về TK của a hết". Giờ chịu luôn không biết bên kia mất dạy hay bên mình tào lao nữa.

Cả nhà cho e nó hỏi là có ai mở Tk hay có khách hàng nào mở Tk bên FXCM mà rút tiền về được chưa? Cho e nó ít xác nhận để bớt lo. Chứ cái kiểu này e mất ăn mất ngủ hết 2 tuần này rồi.

Với cả e cũng khuyên sau vố này các bác chuyển hết sang sàn khác mà làm, đừng chơi với cái tụi trời ơi này nữa. Khéo có biến nữa chắc nó đóng cửa luôn là coi như đi toong cái lều rách. Xong luôn!
Nếu nó đã gởi cho bạn bằng chứng đã chuyển khoản thì an tâm đi tiền sẽ vế tới tài khoản, sớm hay muộn thôi, do ngân hàng trung gian và tổ chức thẻ nữa.

Nếu nó đã gởi cho bạn bằng chứng đã chuyển khoản thì an tâm đi tiền sẽ vế tới tài khoản, sớm hay muộn thôi, do ngân hàng trung gian và tổ chức thẻ nữa.

E cũng hy vọng thế. Nó có gửi cho e cái này, các bác coi giúp e nó với. E cảm ơn ạ :)

Đính kèm

38.9 KB · Xem: 1
Dạ cảm ơn bác ạ. Tại lần này nó kỳ cục hơn mấy lần trước, lại gặp biến nên e thấy lo quá... Có mỗi cái lều rách mà nó quất luôn chắc e ra đường xin cơm... :(
Nếu bác rời FXCM thì qua bên ICMarket mở tài khoản dưới link IB cho tôi đi.

Chuyện tiền nong chuyển rút bác cứ gõ đầu tôi nếu có bất cứ điều j xảy ra./.

Chú nộp TraderViet 10k usd tiền bảo kê đi. Lỡ chú không liên lạc được thì anh đem ra trả giúp. Hehe

Sao không thấy ai hỏi chuyện nộp tiền thế nào nhỉ, mình sẽ nhiệt tình chỉ. Topic này hơi xa xỉ với mình :)

Vâng, e đang nghiên cứu bên này bác ạ. Đợi tiền nong ok rồi e sẽ chuyển qua luôn. Đến đấy nhờ bác dìu dắt với :)

Chú nộp TraderViet 10k usd tiền bảo kê đi. Lỡ chú không liên lạc được thì anh đem ra trả giúp. Hehe

Bác Huy nói chuẩn hem cần chỉnh =))))
Cơ mà, có khách hàng nào bên mình order rút tiền từ dạo vừa rồi mà ok chưa bác? Chứ e thấy nản quá :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 351 Xem / 12 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 556 Xem / 43 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 6 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 292,606 Xem / 1,385 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên