Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?

Cái sàn highlow này hình như nó cho minh móc thời gian cố định đúng ko ông,mình ko chọn thời giam như thằng IQ đúng ko.Sao chơi demo mà ko thấy j vậy.Ko hiểu lắm,tại thằng IQ dạo này sao ấy nó chạy ko khớp với phần mềm MT4 nên tôi muốn chuyển sàn khác,thằng IQ dạo này bị điên làm tôi mất quá trời tiền luôn gần như là cháy tài khoàn vậy:(:(:(:(.

Lần đầu tiên mình thực hiện rút tiền về Skrill, ông manager gọi điện, nói bằng tiếng Anh chả hiểu gì hết :|.

Cái sàn highlow này hình như nó cho minh móc thời gian cố định đúng ko ông,mình ko chọn thời giam như thằng IQ đúng ko.Sao chơi demo mà ko thấy j vậy.Ko hiểu lắm,tại thằng IQ dạo này sao ấy nó chạy ko khớp với phần mềm MT4 nên tôi muốn chuyển sàn khác,thằng IQ dạo này bị điên làm tôi mất quá trời tiền luôn gần như là cháy tài khoàn vậy:(:(:(:(.
Bỏ thằng IQ đi, nó xoá tk của t rồi mặc dù m chả làm gì! T highlow nó mốc thời gian nên hợp vs t hơn, t chơi dựa vào giá close mà, chơi đc time dài hơn nữa

Có, đăng ký xong gửi ảnh cmt và hoá đơn điện nước ko quá 3 thangd cho nó xem xét, ok thì nó bắt đầu cho gd, nó làm nghiêm lắm

Uhm,tôi đăng kí tài khoàn rồi chờ nó xét,trong khi đó chơi demo thử xem sao,thằng Highlow này ra lâu chưa vậy.

chào anh em, mình mới tải IQoption trên ios, thấy khá hay, đang tính nạp luôn 250$ từ tài khoản mastercard vào thử, khi nào muốn rút tiền cả vốn lẫn lãi vào thẻ này luôn được không?

Chào ace trong diễn đàn.
Mình hỏi chút
Mình nạp 30$vào iqoption bằng visacard và minh choi nên 80$ thì mình rút 30$ bằng visacard thì thấy được và đợi tuần.
Và mình thử rút thêm thì thấy không hiển thị ô số tiền tại withdrawfund.
Vậy mìn muốn hỏi rút thếm số lãi về thẻ visa của mình nữa được không? Hay phảo đợi thêm thời gian hay phải tút qua ví điên tử?
Mong ace nào biết giúp mình cái nhé.
Thanks!

Chào ace trong diễn đàn.
Mình hỏi chút
Mình nạp 30$vào iqoption bằng visacard và minh choi nên 80$ thì mình rút 30$ bằng visacard thì thấy được và đợi tuần.
Và mình thử rút thêm thì thấy không hiển thị ô số tiền tại withdrawfund.
Vậy mìn muốn hỏi rút thếm số lãi về thẻ visa của mình nữa được không? Hay phảo đợi thêm thời gian hay phải tút qua ví điên tử?
Mong ace nào biết giúp mình cái nhé.
Thanks!
Theo mình biết thì bạn không thể rút lãi về visa.

Bỏ thằng IQ đi, nó xoá tk của t rồi mặc dù m chả làm gì! T highlow nó mốc thời gian nên hợp vs t hơn, t chơi dựa vào giá close mà, chơi đc time dài hơn nữa
highlow giờ ko cho VN đăng ký nữa thì phải mà b
thằng iq đang hold tiền rút về của t, pm support từ hqua mà hn k thấy gì, 10 ngày hold rồi

highlow giờ ko cho VN đăng ký nữa thì phải mà b
thằng iq đang hold tiền rút về của t, pm support từ hqua mà hn k thấy gì, 10 ngày hold rồi
IQ dạo này hay bị than về việc rút tiền chậm, thấy trong gr nhiều ng phản ánh! Hồi trc chơi bên đó rút về Net thì tầm 2 ngày, cũng ok còn dạo này ko chơi nên ko rõ! Chắc nó ko bùng đâu mà mẹo của nó thôi, bạn có lãi nhưng rút chưa về nên hay tý táy vào chơi là dễ đi lắm! Còn Highlow nay nó ko cho Vn đk nữa, cũng ko rõ tại sao nhưng may t đk trc đó r nên giờ vẫn có tk để chơi

IQ dạo này hay bị than về việc rút tiền chậm, thấy trong gr nhiều ng phản ánh! Hồi trc chơi bên đó rút về Net thì tầm 2 ngày, cũng ok còn dạo này ko chơi nên ko rõ! Chắc nó ko bùng đâu mà mẹo của nó thôi, bạn có lãi nhưng rút chưa về nên hay tý táy vào chơi là dễ đi lắm! Còn Highlow nay nó ko cho Vn đk nữa, cũng ko rõ tại sao nhưng may t đk trc đó r nên giờ vẫn có tk để chơi
m về r b ạ, nên kêu với gọi bọn sp nó mới về
tại ngày xưa rút iq cũng nhanh, mà thấy cũng ổn nên k xem các sàn khác, giờ tìm sàn rate cao mà ít vấn đề khá khó, highlow với nhiều sàn giờ cấm vn đký r :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 473 Xem / 11 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,731 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 64 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên