Sách Price Action của Al Brooks

Mình có mua bộ sách Al Brooks đầy đủ, cả sách giấy lẫn video tutorial. Sách giấy thì chắc không share được, tuy nhiên video thì được. Anh chị nào muốn xem video tutorial cho dễ hiểu (dễ hiểu hơn sách giấy nhiều) thì PM cho mình nhé. Video không publish được vì như vậy là vi phạm nguyên tắc bản quyền của Youtube.
HI LuanPham, cho mình xin share video với nha, Thanks LuanPhan

Mình có mua bộ sách Al Brooks đầy đủ, cả sách giấy lẫn video tutorial. Sách giấy thì chắc không share được, tuy nhiên video thì được. Anh chị nào muốn xem video tutorial cho dễ hiểu (dễ hiểu hơn sách giấy nhiều) thì PM cho mình nhé. Video không publish được vì như vậy là vi phạm nguyên tắc bản quyền của Youtube.
Chào bạn. cho mình xin video utorial nhé. Email: [email protected]. Xin cảm ơn

bác cho em xin cái video nhé
Gmail cua em là [email protected]
Cảm ơn bác nhiều

cho mình xin với, cảm ơn bạn nhiều [email protected]

Xin lỗi mọi người, dạo này bận quá không check diễn đàn thường xuyên. Để tối nay mình share cho nhé.

Mình đã share cho mọi người rồi nhé. Anh chị nào chưa có, hoặc có không đủ 53 video thì vui lòng contact mình nhé. Thân.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 692 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,227 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 286 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên