So găng EA TraderViet và EA giá 30k usd trên MQL5

Không phải của em anh Tuấn. Có nó thì giờ anh em mình đang ăn sáng ở New York trên chiếc máy bay riêng của em rồi. Bên cạnh anh là siêu mẫu Miranda Kerr đang rót rượu. Hehe
Miranda Kerr giờ già rồi anh, giờ có em Kate Upon, khuôn mặt thiên thần, thân hình ác quỷ nhìn ngon hơn :D

Nhóm đã cấp robot cho Kiên rồi nhé, chúc Bạn may mắn. Kết quả thế nào mong Bạn cập nhật ở đây cho mọi người biết nhé nếu cảm thấy thoải mái. Xấu tốt cứ việc công khai, vàng thật không sợ thử lửa.

@vankientran

Những anh em còn lại, ban nào muốn nhận robot free thì nhanh tay trước ngày 25 tháng 9 này nhé, sau này khả năng robot được bán do hàng free thường bị nghi ngờ về chất lượng.

Để sự dụng robot có hiệu quả, khoản tiền đầu tư tối thiểu là 1K nhé các Ban.

Cảm ơn các Bạn đã tin dùng :).
Có EA cho đầu tư cổ phiếu không bạn nhỉ

Hello các bạn,

Vài dòng cho bạn nào chưa biết EA - Expert Advisor là gì? Đó là một con Robot tự động được lập trình ra để giao dịch thay cho trader chúng ta, dựa trên cơ sở lập trình mà chúng ta viết cho nó. Sau khi chúng ta viết ra xong rồi, chỉ việc mở tài khoản, gắn nó vào và để nó tự giao dịch. Nếu code được 1 con EA ngon thì nó sẽ là máy kiếm tiền cho bạn, còn ngược lại, nó sẽ là đứa phá của kinh khủng. Muốn code được EA thì coder phải cực kỳ am hiểu về hệ thống giao dịch của bản thân, và phải rất hiểu biết về ngôn ngữ lập trình của MQL.

Hôm nay Phòng Nghiên cứu và Phát triển (R&D) của TraderViet đem đứa con tinh thần đã thai nghén hơn 30 tháng qua để ra đấu với EA đắt nhất và nổi tiếng nhất trên MQL5.com

Bạn nào chưa biết MQL5.com là gì thì xem thêm ở đây

MQL5.com là 1 cái chợ nơi trader có thể mua EA,Indicator,Script hay đặt hàng người khác làm cho.

Bạn nào chưa biết cách backtest thì xem ở đây

Xin giới thiệu sơ về đối thủ:

Tên: AlgoTradeSoft Innovative EA
Link: https://www.mql5.com/en/market/product/12893#full_description
Giá: 29 999 usd
Ngày sinh: 25-11-2015
Quốc tịch: Ukraine
Sở trường: breakout các mức kháng cựhỗ trợ kèm theo chiến thuật quản lý vốn đặc biệt
Sở thích: EURUSD M30

Và đứa con cưng của TraderViet

Tên: EA_EU_Win
Giá: chưa tiết lộ
Ngày sinh: 5-9-2016
Sở trường: cung cầu, zigzag, Fibonacci, RSI, trend
Sở thích: EURUSD H1

Cả hai EA này đều chỉ trade EURUSD.

Thời gian backtest: 1-1-2015 đến 9-9-2016

Kết quả:

AlgoTradeSoft Innovative EA

View attachment 2512

View attachment 2513

EA này trong 20 tháng đã vào 775 lệnh , tỉ lệ thắng khoảng 60%, max drawdown khoảng 8%. Lợi nhuận gần 770k trên vốn 10k tương ứng khoảng 7700%

EA_EU_Win

View attachment 2514

View attachment 2515

EA của TraderViet trong 20 tháng chỉ vào 174 lệnh, tỉ lệ thắng 98%, max drawdown gần 4%. Lợi nhuận khoảng 100k trên vốn 10k tương ứng 1000%

Nhận xét: EA_EU_WIn tăng trưởng ổn định, vào lệnh chắc chắn, hiệu quả hơn con AlgoTradeSoft . Với tỉ lệ thắng gần như tuyệt đối thì khi sử dụng có thể tăng risk (lot size) để đạt lợi nhuận cao hơn.

Các bạn có thể xem video test EA_EU_Win của TraderViet dưới đây

Video backtest không có visual mode cho nhanh

Video backtest có visual mode để xem quá trình vào lệnh

Có thể nói EA_EU_Win của TraderViet là 1 EA rất hiếm (tôi chưa gặp con nào khác) có khả năng win 98% với max drawdown cực thấp chỉ khoảng 4%.

EA chỉ hoạt động với EURUSD H1. Các bạn không test ở cặp khác nhé

Các bạn có thể test xa hơn (VD 2013,2014 nếu MT4 các bạn đủ dữ liệu)

EA hiện chỉ cho phép backtest, các bạn cho chạy real hay demo đều ko chạy.

Link down EA bên dưới
EA NÀY HIỆN CÓ BÁN KHÔNG BẠN ƠI HAY MỚI LÀ DỰ ÁN

Dạo này đồ thị con bot việt không được đẹp lắm. Chạy từ tháng 4 đến giờ.

Đính kèm

24.9 KB · Xem: 2
Chỉnh sửa lần cuối:
em tải về nhung có xài đc đâu

]
Hello các bạn,

Vài dòng cho bạn nào chưa biết EA - Expert Advisor là gì? Đó là một con Robot tự động được lập trình ra để giao dịch thay cho trader chúng ta, dựa trên cơ sở lập trình mà chúng ta viết cho nó. Sau khi chúng ta viết ra xong rồi, chỉ việc mở tài khoản, gắn nó vào và để nó tự giao dịch. Nếu code được 1 con EA ngon thì nó sẽ là máy kiếm tiền cho bạn, còn ngược lại, nó sẽ là đứa phá của kinh khủng. Muốn code được EA thì coder phải cực kỳ am hiểu về hệ thống giao dịch của bản thân, và phải rất hiểu biết về ngôn ngữ lập trình của MQL.

Hôm nay Phòng Nghiên cứu và Phát triển (R&D) của TraderViet đem đứa con tinh thần đã thai nghén hơn 30 tháng qua để ra đấu với EA đắt nhất và nổi tiếng nhất trên MQL5.com

MQL5.com là 1 cái chợ nơi trader có thể mua EA,Indicator,Script hay đặt hàng người khác làm cho.

Sở trường: breakout các mức kháng cự và hỗ trợ kèm theo chiến thuật quản lý vốn đặc biệt

Kết quả:

View attachment 2512

View attachment 2513

EA này trong 20 tháng đã vào 775 lệnh , tỉ lệ thắng khoảng 60%, max drawdown khoảng 8%. Lợi nhuận gần 770k trên vốn 10k tương ứng khoảng 7700%

EA_EU_Win

View attachment 2514

View attachment 2515

EA của TraderViet trong 20 tháng chỉ vào 174 lệnh, tỉ lệ thắng 98%, max drawdown gần 4%. Lợi nhuận khoảng 100k trên vốn 10k tương ứng 1000%

Nhận xét: EA_EU_WIn tăng trưởng ổn định, vào lệnh chắc chắn, hiệu quả hơn con AlgoTradeSoft . Với tỉ lệ thắng gần như tuyệt đối thì khi sử dụng có thể tăng risk (lot size) để đạt lợi nhuận cao hơn.

Có thể nói EA_EU_Win của TraderViet là 1 EA rất hiếm (tôi chưa gặp con nào khác) có khả năng win 98% với max drawdown cực thấp chỉ khoảng 4%.

Link down EA bên dưới

Hello các bạn,

Sở trường: breakout các mức kháng cự và hỗ trợ kèm theo chiến thuật quản lý vốn đặc biệt

Kết quả:

View attachment 2512

View attachment 2513

EA_EU_Win

View attachment 2514

View attachment 2515

Link down EA bên dưới

Chào cả nhà. Mình tham gia Trader Viêt cũng lâu rồi, nay cũng góp vui với ACE chủ đề EA. Cả nhà mình xem đánh giá góp ý nha.
Sở trường: breakout các mức kháng cựhỗ trợ kèm theo chiến thuật quản lý vốn đặc biệt (lấy mở nó ráng nó)
Max lot: 100 hay lớn hơn tùy broker
Sở thích: Gold, H4, hay BTC D1
Min deposit 10 usd
Max Lev: 2000:1
Test : 01-01-2021 đến 30-06-2021

Đính kèm

• GOLD H4 10 USD.pdf
    971.7 KB · Xem: 62
Chào cả nhà. Mình tham gia Trader Viêt cũng lâu rồi, nay cũng góp vui với ACE chủ đề EA. Cả nhà mình xem đánh giá góp ý nha.
Sở trường: breakout các mức kháng cựhỗ trợ kèm theo chiến thuật quản lý vốn đặc biệt (lấy mở nó ráng nó)
Max lot: 100 hay lớn hơn tùy broker
Sở thích: Gold, H4, hay BTC D1
Min deposit 10 usd
Max Lev: 2000:1
Test : 01-01-2021 đến 30-06-2021
Hóng ea

EA ngon không bằng portfolio ngon. Phần lớn anh em nghiệp dư hay có kiểu cố gắng làm cho được một con EA bá cháy, chiến thuật chiến lược các thứ các kiểu, nhưng nói thật là dân giao dịch thuật toán chuyên nghiệp không ai làm vậy cả. Nhà em may mắn được học từ Kevin Davey và Andea Unger (cả 2 đều vô địch giải trading thế giới mấy lần liền), và cả hai ông thần này đều khuyên là nên làm portfolio đa dạng chiến thuật và thị trường thay vì tập trung hóa, và phần lớn khối lượng công việc sẽ tập trung vào thiết kế kiểm tra chiến thuật mới và theo dõi quản lý chiến thuật cũ, cái nào underperform là cho loại biên cắm cái khác vào thay ngay. Thực tế là portfolio mọi thời tiết (all weather portfolio) trong quỹ của anh giai Ray Dalio có tỷ suất sinh lời giống S&P500 nhưng drawdown ít hơn 500% chỉ nhờ đa dạng hóa
[Broken External Image]:https://www.optimizedportfolio.com/...ll-weather-portfolio-performance-backtest.png

Chỉnh sửa lần cuối:
là sao hả bạn, chẳng gì hết á
Portfolio là hồ sơ tổng hợp các chiến thuật giao dịch khác nhau, ví dụ nhà em giờ đang chạy một cái portfolio gồm 5 hệ thống độc lập với nhau, phân bổ vốn theo tỷ trọng. Ý tưởng của đa dạng hóa chiến thuật và thị trường giao dịch là để hệ thống này đỡ hệ thống kia khi có hệ thống nào trong 5 cái đó dính drawdown, giống như bỏ trứng vào nhiều giỏ thôi. Portfolio của Kevin Davey có lúc lên tới hơn 20 strategies trên gần 90 thị trường khác nhau

là sao hả bạn, chẳng gì hết á
Portfolio là hồ sơ tổng hợp các chiến thuật giao dịch khác nhau, ví dụ nhà em giờ đang chạy một cái portfolio gồm 5 hệ thống độc lập với nhau, phân bổ vốn theo tỷ trọng. Ý tưởng của đa dạng hóa chiến thuật và thị trường giao dịch là để hệ thống này đỡ hệ thống kia khi có hệ thống nào trong 5 cái đó dính drawdown, giống như bỏ trứng vào nhiều giỏ thôi. Portfolio của Kevin Davey có lúc lên tới hơn 20 strategies trên gần 90 thị trường khác nhau
OH hay quá, cám ơn bạn nhiều

e có con EA backtest từ 100$ lên 1 tỷ $ đây ạ, nhưng đánh real thì như hạch.

e có con EA backtest từ 100$ lên 1 tỷ $ đây ạ, nhưng đánh real thì như hạch.
Haha. Đọc cmt của bác mang lại niềm vui ghê =))
Em có con bot tự làm, backtest 140%/tháng. Mà đem vào thực chiến chỉ hi vọng được 50% tháng. Giờ đang thực chiến được 15 ngày rồi. Đã đạt lợi nhuận 25%.

Haha. Đọc cmt của bác mang lại niềm vui ghê =))
Em có con bot tự làm, backtest 140%/tháng. Mà đem vào thực chiến chỉ hi vọng được 50% tháng. Giờ đang thực chiến được 15 ngày rồi. Đã đạt lợi nhuận 25%.
Chúc mừng bác. Có thể data e test nó ko chuẩn nên mới ra số liệu như thế. cá nhân e thấy vẫn vó bot chạy tốt và mang lại lợi nhuận. Còn so về backtest thì chưa nói lên được điều gì nhiều.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,877 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 879 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 175 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 245 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,502 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên