Sự kiện ra mắt trợ lý ảo NAMI trong mảng Forex - tại HÀ NỘI

daigv

Active Member
104
134
Chào Anh/Chị/Em TraderViet nhà mình!

Sau khoảng 9 năm làm việc sinh sống trong cái nghề tài chính đầu tư đầy cam go và khốc liệt này, tôi đã có cơ hội được chứng kiến qua nhiều giai đoạn thăng trầm của thị trường từ khi Obama lên nắm quyền (2008-2009), Mỹ in tiền để phục vụ QE2 mức 600 tỷ (2010), Ngân hàng trung ương Thuỵ Sỹ (SNB) áp dụng tỷ giá ấn định với EURO và Vàng chạm ngưỡng cao nhất lịch sử (2011), FED tung gói QE3 và vụ thao túng mức lãi suất Libor (2012) ,FED thay chủ tịch (2014), OPEC quyết dìm giá dầu để đập các công ty dầu đá phiến của Mỹ ... Qua những thời kỳ đó tôi hiểu được rằng những nhà đầu tư đang cần điều gì và mong muốn điều gì để thành công.

Đó là một trợ lý có đủ kiến thức, năng lực thực hiện mọi việc thay nhà đầu tư với tốc độ nhanh gấp hàng trăm lần, trở thành 1 trợ lý hiểu rõ bạn đầu tư tốt nhất những danh mục nào, thậm chí là khi nào bạn hay gặp rủi ro nhất để đưa cho bạn những lời khuyên hợp lý, cùng với hàng trăm kỹ năng khác để trở thành 1 trợ lý trong lĩnh vực tài chính chuyên nghiệp. Công việc của bạn lúc này chỉ là dành thời gian cho việc ra quyết định đầu tư.

Hãy thử tưởng tượng bạn đã bao giờ có ai đó nhắc bạn khi có tin tức của USD khi bạn đang chuẩn bị mua Vàng. Hay 1 ai đó nhắc bạn rằng bạn đầu tư đến 75% thua lỗ ở danh mục EURUSD và cứ vào 22h là bạn giao dịch lại thua lỗ đến 80%. Hay bạn giao dịch tốt nhất vào lúc 19h và danh mục của bạn nên đầu tư là GBPUSD. Trợ lý ảo NAMI có thể hiểu phương pháp giao dịch của bạn để cùng với bạn tìm hướng tối ưu nhất và làm được những điều mà trước đây bạn chỉ có thể tưởng tượng.

Nhà đầu tư đang được đứng trước cơ hội hoặc trở thành người bám theo LỊCH SỬ THUA LỖ hoặc trở thành 1 phần của TƯƠNG LAI THÀNH CÔNG. Mọi quyết định nằm ở việc bạn tham gia vào sự kiện ra mắt tại Việt Nam của NAMI : https://www.facebook.com/events/1780965685566824/

Hoặc đơn giản ấn nút Bắt Đầu/ Get Started khi ấn vào link : https://www.m.me/namipfm NAMI sẽ tự động nhắc nhở bạn tham gia sự kiện.

Thời gian: 18h30 Thứ 3 ngày 06/06/2017 tại BK-UP Coworking Space Tầng 3 số 17A Tạ Quang Bửu, Hai Bà Trưng Hà Nội. (Đối diện khu bể bơi Bách Khoa)

Sức chứa: 350 khách mời.

Đơn vị truyền hình tham gia : VTV, VTC, VITV.
Đơn vị báo chí truyền thông: CafeF, CafeBiz, Vneconomy...
Công ty phát triển NAMI: PFM Global JSC
C.E.O: Giáp Văn Đại

Website của NAMI: heynami.com

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Chỉnh sửa lần cuối:
tham gia có quà gì ko, hoặc ít ra thì cũng được dàn PG xinh đẹp tiếp đón chẳng hạn

thứ 7 vừa rồi ThinkMarkets tặng cái áo mưa chất vãi, thank

Hehe chết thật.
Thị trường tài chính chuyên nghiệp mà toàn nghĩ đến áo mưa, PG, cỗ máy in tiền... thì chắc tư duy về tài chính của thị trường Việt Nam! mình ở mức báo động thật. ^^

Hehe chết thật.
Thị trường tài chính chuyên nghiệp mà toàn nghĩ đến áo mưa, PG, cỗ máy in tiền... thì chắc tư duy về tài chính của thị trường Việt Nam! mình ở mức báo động thật. ^^

Bác bỏ qua câu những hỏi ngoài lề và trả lời trực tiếp vào câu hỏi của em đi.

Trợ lý ảo NAMI đã giúp bác kiếm được bao nhiêu $ rồi ạ?

Câu hỏi của em chuẩn về tư duy tài chính chuyên nghiệp đấy.

Mình đang sài em Nami của bác, thấy lâu lâu có mấy câu hỏi khá hay về thị trường. Nhầm cung cấp và củng cố kiến thức về lĩnh vực tài chính. Mong là sẽ có nhiều người ủng hộ em ấy :p.

Chúc mừng bác có 1 sản phẩm trí tuệ thành công !

Bác bỏ qua câu những hỏi ngoài lề và trả lời trực tiếp vào câu hỏi của em đi.

Trợ lý ảo NAMI đã giúp bác kiếm được bao nhiêu $ rồi ạ?

Câu hỏi của em chuẩn về tư duy tài chính chuyên nghiệp đấy.

Em không có thời gian đầu tư vì phải ngồi quản lý 1 cty 11 người phát triển NAMI để mang lại giá trị cho anh em đầu tư. Còn nếu bác có tư duy nó như 1 con robot đặt lệnh thì "nothing to say with u" ^^

Mình đang sài em Nami của bác, thấy lâu lâu có mấy câu hỏi khá hay về thị trường. Nhầm cung cấp và củng cố kiến thức về lĩnh vực tài chính. Mong là sẽ có nhiều người ủng hộ em ấy :p.

Chúc mừng bác có 1 sản phẩm trí tuệ thành công !

NAMI bước vào thị trường việc đầu tiên là đào tạo lại tư duy đầu tư, bằng việc nâng cấp kiến thức qua các quiz ngắn và đơn giản. Nhưng mang lại 2 thứ chính :
1. Tin tức
2. Kiến thức

Vì hiện tại nhà đầu tư thua vì đơn giản là không có đủ kiến thức đã đi đầu tư (anh em hay trêu là thuyền thúng mà húng ra đại dương.)

Về cơ bản thì bên em vẫn đi theo định hướng "Nơi đâu có tri thức nơi đó có con đường" :D

95 % vào con đường này sẽ thua, quy tắc từ ngàn năm nay rồi. Không có gì bàn cãi. Nếu hiệu quả thì show trade thôi.

Lời nói thì biết nói dối, còn con số thì không.

Trong cái thị trường này, chỉ chứng minh bằng con số thôi.

Lý thuyết suông không làm gì dc cả.

Nhiểu người bán công cụ toàn lý thuyết cao siêu lắm, mà trade thì demo.

ở Tạ Quang Bửu là gần nhà mình rồi, lúc nào ghé về Hà lội phải ghé qua thăm NAMI cái ;)

95 % vào con đường này sẽ thua, quy tắc từ ngàn năm nay rồi. Không có gì bàn cãi. Nếu hiệu quả thì show trade thôi.

Lời nói thì biết nói dối, còn con số thì không.

Trong cái thị trường này, chỉ chứng minh bằng con số thôi.

Lý thuyết suông không làm gì dc cả.

Nhiểu người bán công cụ toàn lý thuyết cao siêu lắm, mà trade thì demo.

Chài ơi đang nói về cái gì vậy :))

Nhiều thánh có vấn đề đọc hiểu. Đây là trợ lý chứ kô phải CEO. Ok!

Các web về nhận định và phân tích của các chuyên gia thế giới cũng rất nhiều, nhưng đánh theo cũng chết.

Bạn daivg rất thông minh.Mình nhớ có ông gì đó bên mỹ đi cùng nhiều người đào vàng,trong khi mọi người đua nhau đào vàng thì ông ý lại bán quần jean cho người ta mặc vậy là sau một thời gian ngắn đã giàu có.Bạn luôn đồng hành cùng giới trade,tuy bạn không trade nhưng biết bán cái thứ mà giới trade cần...giỏi,có cả tài và tâm mình rất ngưỡng mộ.

Em không có thời gian đầu tư vì phải ngồi quản lý 1 cty 11 người phát triển NAMI để mang lại giá trị cho anh em đầu tư. Còn nếu bác có tư duy nó như 1 con robot đặt lệnh thì "nothing to say with u" ^^

Dạ, em biết NAMI là "trợ lý" và em cũng biết bác là một trader có nhiều năm kinh nghiệm.

1. Đáng nhẽ khi bác đã có một "trợ lý" siêu như NAMI thì bác phải có nhiều time để trade chứ nhỉ!?

2. Sao bác không để "trợ lý" giúp bác và gia đình bác mà lại đi... giúp người?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,485 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,555 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 366 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên