[Tản mạn Binary Options] Hãy giao dịch như một đứa trẻ, bạn sẽ có điều bạn muốn

Góp vui: Kết quả giao dịch của em ngày hôm qua sau khi triệt để tuân thủ kỷ luật đây ^^ (tất nhiên là chiến thuật đánh, quản lý vốn đều đã được lên plan kỹ trước rồi)
bạn có thể share bộ indicators bạn đang sử dụng cho mình được không ! kết quả trade kinh quá :D

bạn có thể share bộ indicators bạn đang sử dụng cho mình được không ! kết quả trade kinh quá :D

Mình dùng tín hiệu từ MT4 để chơi trên BO. Vì hiện nay nhiều sàn BO chơi bẩn lắm. Trước IQoption cũng chơi mình mấy vố rùi. Do đó mình chuyển chiến thuật lên MT4 để đánh thì nó không phá được. Nhưng khi đánh tỉ lệ thắng cao nó lại dỡ trò lag vào lệnh... làm mình chậm 2-3s nên mới có vài lệnh thua. Sàn nào cũng vậy cả.. nên chịu khó thôi biết sao.

Mình dùng tín hiệu từ MT4 để chơi trên BO. Vì hiện nay nhiều sàn BO chơi bẩn lắm. Trước IQoption cũng chơi mình mấy vố rùi. Do đó mình chuyển chiến thuật lên MT4 để đánh thì nó không phá được. Nhưng khi đánh tỉ lệ thắng cao nó lại dỡ trò lag vào lệnh... làm mình chậm 2-3s nên mới có vài lệnh thua. Sàn nào cũng vậy cả.. nên chịu khó thôi biết sao.
bạn nói rõ hơn không. tớ thấy số nến không giống nhau mà vẫn vào được à

vậy bạn xài bộ indicator nào trên MT4 thế :D

Còn 1 yêu tố nữa là chủ thớt quên mất đó là tâm lý chiến. Cái này thât sự quan trọng, ngay cả khi sẵn sàng chấp nhận mất đi 1 số tiền 100$, nhưng khi trúng quả to, hoặc lỗ đến mức cực đại 100$, tâm lý khá bất ổn. Cái này đúc rút từ chính kinh nghiệm của mình. Bị cháy vài phát vì ko làm chủ được bản thân, đặt ra mục tiêu - 50$ là dừng, nhưng tâm lý muốn gỡ gạc ,càng cố gỡ thì càng thọt nặng vì lúc đó đầu óc ko còn giữ được tỉnh táo, rất dễ đánh láo, y kiểu con bạc khát nước.

Đúng vậy, chờ mãi mới thấy cơ hội nhưng vào lệnh nó lại báo failed,
vậy bạn xài bộ indicator nào trên MT4 thế :D
Kết hợp MT4 vào IQ Option quả là ý tưởng hay

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 195 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 108 Xem / 8 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 47 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 480 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,070 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,789 Xem / 78 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên