Thao tác trên MT4

Thao tác trên MT4

Thao tác trên MT4
Ae cho hỏi làm sao để logout tài khoản trên MT4 vậy ạ?

Không có cách nào logout tài khoản mt4 đâu bạn, bạn chỉ có thể nhập tài khoản mới vào mà thôi.

Nếu bạn muốn logout tài khoản chính thì có thể tự mở một tài khoản demo trên mt4, mt4 sẽ tự động đăng nhập vào tài khoản demo này.

Hay nhỉ? vậy tính bảo mật của tài khoản liệu có đảm bảo được không khi mà k thể logout tài khoản của mình, ai mở MT4 đều có thể giao dịch đc ạ?

Hay nhỉ? vậy tính bảo mật của tài khoản liệu có đảm bảo được không khi mà k thể logout tài khoản của mình, ai mở MT4 đều có thể giao dịch đc ạ?
Bạn mở trên máy tính của bạn mà? Máy tính không bảo mật à?

máy tính mặc dù có bảo mật, nhưng k tránh được khả năng người thân, bạn bè mượn dùng 1 lát phải k ạ?

máy tính mặc dù có bảo mật, nhưng k tránh được khả năng người thân, bạn bè mượn dùng 1 lát phải k ạ?

Bạn bỏ tick ở ô "Save account information" trong phần login là xong.

Login2 final.png

Làm cách này, mỗi lần muốn vào mt4, bạn sẽ phải đăng nhập lại mật khẩu. Cách này là an toàn nhất rồi.

Còn nếu muốn bảo mật hơn nữa thì mua két sắt bảo mật 16 số, có nhận diện gương mặt và chống cháy nổ rồi bỏ lap vào. Khi nào tới giờ trade hẳn lấy ra dùng. :p

cũng giống như tiền của mình ý, bảo quản tiền mặt thì để trong túi, cẩn thận thì túi có khóa, cẩn thận nữa để túi trong ngăn tủ, thêm nữa thì tủ có khóa, 1 khóa ko an tâm thì 2-3 khóa, cẩn thận hơn nữa thì cho vào két...
cái này tùy từng người, từng hoàn cảnh mà thiên biến vạn hóa cách bảo quản.

Theo ý kiến cá nhân, laptop hay destop là dụng cụ làm việc thì nên mua 1 cái riêng, ko cài phần mềm lung tung (giải trí, game, film, jav...) vì đây là máy làm việc và bảo quản theo cách của mình thôi.

thêm nữa là cũng ko nên trade trên điện thoại vì vừa ko đảm bảo an toàn lại không đủ thanh công cụ thao tác kiểm tra thị trường trước khi vào lệnh (dễ dẫn đến vào lệnh khi chưa đủ điều kiện của 1 setup)

Xin lỗi cho em hỏi
Có phần mềm MT4 trên laptop nào có thể dăng nhập chung tài khoản của 2,3,4 sàn vào 1 phần mềm không ạ ? Em cảm ơn.

Không có cách nào logout tài khoản mt4 đâu bạn, bạn chỉ có thể nhập tài khoản mới vào mà thôi.

Nếu bạn muốn logout tài khoản chính thì có thể tự mở một tài khoản demo trên mt4, mt4 sẽ tự động đăng nhập vào tài khoản demo này.

ĐƠN GIẢN:
Bạn chỉ cần đổi tên thư mục của Metatrader là xong (ví dụ thêm số 1 phía sau chẳng hạn), khi đó Windows sẽ tạo một chuỗi key mới cho thư mục này, bạn chạy lại thì nó sẽ refresh toàn bộ thông tin đăng nhập, kể cả các cửa sổ, các chart...
:)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 499 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 253 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,752 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên